[Thảo luận] Bắt sai làn và bẫy vượt đèn đỏ ở ngã tư KCN Sài Đồng- QL5

Keineem

Xe buýt
Chả có gì mà bẫy cả . Cứ đúng luật mà đi.
Đoạn này lắm ông đi 4B ý thức rất kém . Đi thẳng thì phải đỗ vào giữa đề làn rẽ trái và quay đầu người ta đi.
Kể ra lỗi đi sai làn đường phải phạt nặng vì đây là một trong những nguyên nhân chính gây tắc đường.

Truongvk

Xe tải
Chán! Đi sai rõ ràng bị phạt lại kêu là bị bẫy :77:

9Dragon

Xe tăng
Thế cuối cùng là do cái đèn hay do vượt đèn đỏ nhở :^)

xetaybac

Xe tăng
Chú xxx không quên bắt ký tên vào BB phạt "đã nộp phạt và lấy đủ giấy tờ" Mịe kiếp, bọn họ làm thế để làm gì nhỉ? Tổng thiệt hại: 200k - tội danh: vượt đèn đỏ.
các cụ có công nhận là nhiều khi mình phạm phải những cái lỗi rất chi là ngớ ngẩn không ạ?
hôm nọ em bị xxx vịn ở ks đai u vì tội rẽ mà k có tín hiệu đèn,mà khổ cho e cái là đi đâu em cũng để ý đèn đóm,trong ngõ bé tý còn còi với đèn loạn lên mà hôm ấy lại quên(mà cái biển đèn đỏ được rẽ phải nên e k nghĩ cần thiết phải bật xinnhan).xxx già nhẩy ra chặn đầu xe cứ như phim chưởng,mà quả thực em thấy các cụ nói chả sai,chúng nó cứ như lũ cướp ấy,hùng hổ,trắng trợn.:mad:.
thế là đành mất tiền,đúng hôm SN nên mất cả vui.:'(.
cái chỗ đo đỏ kia em cũng k hiểu vì hôm ấy cũng bị bắt viết như vậy.:102:

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Cái vụ đỗ đèn đỏ sai làn bây giờ nhiều lắm, Các cụ ít phạm lỗi tốc độ, vượt đèn. Thu nhập xxx thấp, họ sẽ phải tăng Doanh thu bằng cách uốn nắn các lỗi khác !!!
Em xin xin thú tội cùng các cụ OF là em cũng hay vượt phải (xi nhan, còi, nháy pha 2km mà ko được thì thôi, cũng đành nhắm mắt dí ga), hay vượt dèn đỏ (sau khi đa quan sát xxx), còn đỗ xe thì thôi rồi, cứ tiện chỗ nào ghé được cái mông là em ghé (HN giờ kiếm chỗ đỗ hơi bị khó :redface:). Dưng mà em rất ủng hộ nếu như xxx làm việc nghiêm chỉnh, nộp phạt thì phải có biên lai đầy đủ, đúng lỗi (tuy rằng hơi sót ruột nếu bị hỏi thăm và tốt nhát là trừ em ra), thôi thì mình vì mọi người, mọi người vì xã hội. An toàn là trên hết, các cụ có đồng quan điểm với em ko ạ???

duytrong

Xe lăn
ai lên khôn chẳng dại vài ba lần .lần sau cụ đến đoạn này xem nhớ như bắn súng ấy chứ lỵ.:21:

salan

Xe máy
Các cụ đi đươngg này nên cẩn thận, xxx dạo này "Mẫn cán" lắm, em đi từ lúc 6h mà đã thấy mấy chú ấy làm việc rồi. Chia buồn với chủ thớt. Mời cụ ly (b) (b) (b) hạ hỏa
Sắp vào kỳ ngủ đông rồi nên các chú XXX này làm việc tranh thủ đấy mờ:21:

Vietkid

Xe điện
Cụ chủ thớt không phải nằm trong trường hợp này nhưng hôm nay em cũng cực ức chế với cụ này, mang tiếng treo lô gô limited :

Cụ ấy lượn một phát từ làn đi thẳng sang làn rẽ trái rồi dừng trước mặt em, làm em lại phải chờ 99s mới rẽ trái được :77::77::77:

Maybach Tàu

Xe container
Mẫn cán vì phải điều hành cho đoạn này vào nếp để các phương tiện khác rẽ vào KCN lên cầu Vĩnh Tuy. Em nghĩ cũng phải thôi, chỉ tội cái biển hơi bé thật.:mad:

Lộc

Xe hơi
Chắc cụ lại cái kiểu vừa đi vừa nhắn tin hay... soi mợ nào đây chứ gì. Nên mới có kiểu nhìn mũi tên trái thành đèn bt đi thẳng chứ.

Nói chung là đã ngồi lên xe là phải tập trung các kụ ạh, ko là dễ bị đòn oan lắm. Em bị bao nhiêu lần rồi :'(

daihatsuvn

Xe điện
Cụ chủ thớt không phải nằm trong trường hợp này nhưng hôm nay em cũng cực ức chế với cụ này, mang tiếng treo lô gô limited :

Cụ ấy lượn một phát từ làn đi thẳng sang làn rẽ trái rồi dừng trước mặt em, làm em lại phải chờ 99s mới rẽ trái được :77::77::77:
Chắc cụ ấy chào cụ đó mờ :21:

Prius

Xe buýt
Chắc cụ lại cái kiểu vừa đi vừa nhắn tin hay... soi mợ nào đây chứ gì. Nên mới có kiểu nhìn mũi tên trái thành đèn bt đi thẳng chứ.

Nói chung là đã ngồi lên xe là phải tập trung các kụ ạh, ko là dễ bị đòn oan lắm. Em bị bao nhiêu lần rồi :'(
Sao cụ tinh thế! Em phục cụ quá cơ!
Khi đó ông anh gấu nhà em lái và mải nói chuyện trên xe với nhà em!Em nhận là mình lái cho đỡ phải giải thích dài dòng ai ngờ các cụ ném đá ghê quá! Em cũng rất ghét ai ddừng đèn đỏ xe vào làn dành cho rẽ trái, như nhà quê lên Tỉnh không hiểu biết một chút nào về Luật GTĐB. Nhưng chiều hôm qua em cũng nghe FM 91Mhz nói về ngã tư này loạn nhịp đèn giao thông mà đường thì đang tắc thế, PV tường thuật tại chỗ luôn,quả thật cách bố trí thời gian chờ đèn đỏ tại ngã tư này chưa hợp lý.

webzy

Xe tải

Em cũng ức chế như bác, ngày nào em cũng đi qua chỗ này mà ngày nào em cũng bị như bác đấy. Xe đi thẳng mà toàn đỗ sang làn rẽ trái, mà sao ko thấy CA bắt bác nhỉ.

CIVIC 30M

Xe buýt
Em cũng ức chế như bác, ngày nào em cũng đi qua chỗ này mà ngày nào em cũng bị như bác đấy. Xe đi thẳng mà toàn đỗ sang làn rẽ trái, mà sao ko thấy CA bắt bác nhỉ.
Xe cụ nào vào nhận lỗi đê :21: