[Thảo luận] Bắt sai làn cầu Thanh Trì

cuuvot_car

Xe đạp
em mà chạy đủ 80 cây chuối thì xin lỗi kụ chủ nhé!
chú nào thích vượt thì xin mời vượt phải đê vì mềnh éo phải nhường ,trừ xe iu tiên nhá.
mềnh đã chạy 80 cây chuối mà nó muốn vượt thì tốc độ phải cao hơn ,vậy thì nó vi phạm lỗi tốc độ roài! mà đã vậy thì vượt mịe nó phải cho nhanh.
Em cũng toàn chạy như thế.HEEEEEEEEEEEEE

The Civic Art

Xe tải
Bọn XXX khốn nạn thật, đúng là lũ ăn cướp. Em đánh giá XXX còn hèn hơn bọn ăn cắp. Fxxx them all

MIT-ONE

Xe điện
Lỗi này phải sửa

thảo nào e đi đến 81 vẫn không vượt được các cụ [-X[-X[-X

Chỉnh sửa cuối:

mr.ken_no1

Xe container
EM ngày nào cũng 2 quệt đi tuyến đường này
Thường em đi làn ngoài cùng
Đôi khi em đi làn giữa
Lưu ý các cụ: Đã chuyển làn thì cứ làn đó mà đi nhé, đừng chuyển cái rồi lại chuyển về thì là vượt phải đấy.
@ những cụ có quan điểm tao đi đúng tốc độ rồi thì tao éo cho vượt: Chắc gì đồng hồ các cụ đã chuẩn và chắc gì đồng hồ xe vượt đã chuẩn và còn nhiều nguyên nhân khác .... đừng nên giữ quan điểm như vậy. Ko cho người khác vượt khi đủ điều kiện là vi phạm luật đới ạ, dù người xin vượt có đúng hay sai.

MIT-ONE

Xe điện
EM ngày nào cũng 2 quệt đi tuyến đường này
Thường em đi làn ngoài cùng
Đôi khi em đi làn giữa
Lưu ý các cụ: Đã chuyển làn thì cứ làn đó mà đi nhé, đừng chuyển cái rồi lại chuyển về thì là vượt phải đấy.
@ những cụ có quan điểm tao đi đúng tốc độ rồi thì tao éo cho vượt: Chắc gì đồng hồ các cụ đã chuẩn và chắc gì đồng hồ xe vượt đã chuẩn và còn nhiều nguyên nhân khác .... đừng nên giữ quan điểm như vậy. Ko cho người khác vượt khi đủ điều kiện là vi phạm luật đới ạ, dù người xin vượt có đúng hay sai.
Chuẩn ạ

TUCSON9389

Xe điện
Em cũng bị bắt lỗi hệt như thế này cũng cãi xxx như thế này và họ cũng phải chịu, và cuối cùng thì xxx vãn cứ muốn "xem" giấy tờ của em, và em phải giao hẹn là tôi không sai đâu nhé, cho ông xem gt thôi đấy nhé. Nói chung chúng nó là một lũ .... Vô lương tâm, mềm nắm rắn buông

anhtho

Xe ngựa
Ku em em vừa bị dính gần giống cụ chủ hồi tuần trước. Nó cho xe khác vượt xong không về ngay, đi chân trong chân ngoài một lúc thì bị vịn. Xuống nó cãi phăng, cũng vì ông xxx hơi đuối: Anh đè vạch. Thằng em em: xin lỗi anh, chỗ này vạch đứt, làm gì có khái niệm đè vạch, anh lập biên bản kiểu gì tôi cũng chiều. Thế là hội xxx phải thả cho đi. Thằng em em thuộc luật thì thôi rồi, mấy cái biển báo kì quặc em ít thấy hồi đi đường miền núi, nó cũng vanh vách.

su30mkk

Xe buýt
Em cũng đã tìm và không thấy quy định bắt xe con chỉ được đi làn sát dải phân cách hay cấm xe con đi làn giữa
Cầu Tranh Trì các chú XXX đứng cả 2 hướng bắt láo lỗi này - Vặt được ai thì vặt.
Cụ tìm làm gì cho mệt, tham gia giao thông thì cứ theo biển báo mà chiến, Không có biển báo thì còn lâu nhé. Thế Tây sang Vịt lái xe cũng phải nghiên cứu hết cái đống văn bản bằng tiếng Việt à?