Bắt lỗi rẽ trái sai làn tại Nguyễn Chí Thanh rẽ trái vào Đê La thành

dhcuong84

Xe buýt
Em không hiểu lắm, theo Luật thì hiệu lệnh của người điều khiển giao thông là cao nhất, trên cả biển báo, vạch, đèn... Như vậy bác nào có camere ghi lại việc xxx chỉ cho phép xe rẽ, thì cứ "phang" bỏ xử đi.

buicongchuc

Xe ba gác
Đúng là "thiên la địa bẫy". Trời nắng này, đi 2b đang hoa cả mắt thì thấy vẫy cho rẽ trái, ai dè...

ChuyenDaQua

Xe tăng
E hoi lai cau nay.o do co bien 412,411,118 k ? .
chi co moi cai vach lien dung k ah.the thi den do toi dung lan giua,xanh toi k di thang ma re phai huong de la thanh thi co sai k ? ( may e k type dc tv co dau a).

tuanzs

Xe container
Em không hiểu lắm, theo Luật thì hiệu lệnh của người điều khiển giao thông là cao nhất, trên cả biển báo, vạch, đèn... Như vậy bác nào có camere ghi lại việc xxx chỉ cho phép xe rẽ, thì cứ "phang" bỏ xử đi.
Hình như cụ chưa hiểu, bọn nó có 1 tên vẫy cho cụ rẽ tuy nhiên nếu cụ đang đứng ở làn đi thẳng mà hăm hở lao theo tay thì sẽ có 2 tên đứng trên đường la thành mời cụ lên hè.

Em gặp khá nhiều người dính đòn ở đây rồi.

dhcuong84

Xe buýt
Hình như cụ chưa hiểu, bọn nó có 1 tên vẫy cho cụ rẽ tuy nhiên nếu cụ đang đứng ở làn đi thẳng mà hăm hở lao theo tay thì sẽ có 2 tên đứng trên đường la thành mời cụ lên hè.

Em gặp khá nhiều người dính đòn ở đây rồi.
Vâng, em chưa hiểu thật. Vì nếu đứng ở làn đi thẳng, thì sai so với mũi tên đi thẳng, nhưng không sai so với hiệu lệnh của người điều khiển giao thông. Hiệu lệnh của người điều khiển đâu có phân biệt là "làn này thì được rẽ, làn kia phải đi thẳng..." đâu nhỉ? Hiệu lệnh bắt buộc tôi phải đi theo hướng chỉ đó, thì tôi đi.

benq

Xe điện
Bắt sai làn 2b thì ngã tư nào chăng vớt được hàng rổ, vợt sang 2b thì chắc là đói lắm rồi

adonis

Xe buýt
nói chung đường xá rối như canh hẹ

abcvn

Xe hơi
Cháu thấy các bác 2b nhà ta bị bắt nhiều ở đây. Phần lớn là thanh niên, sv..... nhiều em mếu máo trông mà tội

lamphat

Đi bộ
E thì cứ nhìn theo biển báo mà phang

anhmt

Xe buýt
đọc bạu cụ chủ xong nhăn trán 1 phút
nói như này mới chuẩn cụ nhé
+ Đi hướng Kim mã -> Nguyễn chí Thanh đến ngã tư NCT - ĐÊ LA THÀNH .cấm oto rẽ trái( biển cấm cắm ngay đầu dốc Nguyên Hồng).Cấm oto rẽ phải ( biển cấm cắm đầu đường và báo trước đó ) => oto chỉ đi thẳng sang bên kia NCT qua cửa Khách sạn Bảo Sơn
+ ĐLT 1 chiều oto chạy hướng cầu Giấy -. viện nhi > NCT.chú ỹ là cũng chỉ rẽ phải đi NCT thôi,cẫm rẽ trái hướng kim mã,có biển báo cắm trước đèn đỏ rồi ạ
cấm đi thẳng sang bên kia ĐLT do cũng có biển cấm rồi
xe máy muốn rẽ phải từ NCT và ĐLT cần đi vào làn rẽ phải có vạch vôi kẻ ,ai ko đi vô đó xxx chặn bắt lỗi
nhiều và cực nhiều ng dính
xxx làm ở đây ít 3-4 đ,c và làm với tuần suất cao vì lỗi dễ ăn
Điều nữa là xe bus đc ưu tiên đi 2 chiều đê la thành nên nhiều lái ko quen đường cắm them bus là toi với xxx
xe cứu thương thì ko bàn rồi ạ
thi thoảng gặp biển xanh - biển đỏ cũng 2 chiều Đê La Thành luôn.loại này cũng ko xét vì la'o
---------
cách đây 3 hôm có đ.c khách của m xg mua hàng kêu vừa rơi 3 l ở đó cho xxx
đi sai làn . ko gương, ko giấy tờ xe
các cụ cẩn trọng ạ
chuẩn đấy ạ.

Whitedove

Xe đạp
Cái thông tin này không phải là mới nhưng cháu chú ý 2b thôi vì có rất nhiều con nai ngơ ngác sẽ bị xxx bắt lỗi đáng ra sẽ tránh được
Đê La Thành cấm ô tô chiều đi ra Cầu Giấy nên chỉ có 2b lưu thông chiều này, có 3 xxx đứng điều tiết giao thông tay gậy chỉ hướng cho phép rẽ phải liên tục bất kể xanh đỏ , xxx3 trên vỉa hè , 2xxx còn lại đứng đường , xxx1 chỉ hướng cho rẽ và xxx2 chặn vịt vi phạm
Các con nhà giời đang phăm phăm đi trên con đường đẹp nhất VN thấy xxx chỉ dẫn cho phép sang phải nên đang đi làn giữa tự nhiên xinhan rẽ phải ngay và thế là vào bẫy
Nếu các 2b muốn rẽ phải vào Đê La Thành hãy xinhan rồi đi vào làn rẽ phải có vạch kẻ ô chéo chéo nhé, các hình thức khác mà rẽ phải là vi phạm hết
Lỗi này tránh rất dễ nếu hiểu biết luật nhưng nhiều con nhà giời đi đứng ko để ý làn đường, trong tuần này hiệu suất xxx làm việc rất cao nên các cụ đi đường chú ý nhá,
Chúc các cụ thượng lộ bình an !!!
Hình như Đê la thành cấm ô tô chiều từ Nguyễn Chí Thanh --> cầu giấy mà!

manhhung107

Xe hơi
nguy hiểm với mấy ông xxx thật - ghét bọn này quá #-o

manh8900

Xe hơi
Cái chỗ này em để ý lâu rồi, theo em tìm hiểu ở đây không có biển 411, không có mũi tên kẻ đường, mà chỉ có phần kẻ chéo làn dành chó người đèn đỏ được rẽ phải nên sẽ có 2 khả năng vi phạm như sau:
- đèn giao thông đỏ: tất cả cụ nào không xi nhan và không đi đúng làn kẻ chéo trong cùng mà rẽ phải là sai cấm cãi. Nộp phạt rồi đi tiếp.
- Đèn giao thông chỉ xanh (các cụ chú ý phần này nhé ) : tất cả các làn đều có quyền rẽ phải nếu xi nhan đàng hoàng, vì thực tế không có mũi tên chỉ hướng trên làn đường, còn phần làn trong cùng kẻ chéo chỉ có ý nghĩa là làn ưu tiên cho các xe rẽ phải khi có đèn đỏ và ko được đỗ dừng trên làn này, ngoài ra không có tác dụng rẽ phải khi đèn xanh nhất thiết phải đi vào đây. Trên đây là theo kiến thức luật và suy luận của em., nếu sai chỗ nào mong các cụ góp ý để mọi người tham gia giao thông an toàn tiết kiệm @@

NHON 2012

Xe điện
Lỗi này nhiều người bị mất tiền oan. 10h ngày 14.07 em cũng mất gần 10P nói chuyện với xxx tại Quốc tử Giám- Hướng đi: Tôn đức Thắng rẽ phải ra Nguyễn Thái Học. nhưng em cương quyết không làm hư các chiến sỹ xxx Hà Nội tuy nhiên trong lúc em nói chuyện với xxx F1 nhà em đếm được 3 bác tài ọe xiền để đi luôn. Như vậy tần suất kiếm ăn tại 1 ngã tư là kinh khủng

vinhtroc

Xe tải
Mấy chú xxx dạo này phối hợp nhau làm thịt gà ghê quá nhỉ!

huynhque

Xe hơi
Cái thông tin này không phải là mới nhưng cháu chú ý 2b thôi vì có rất nhiều con nai ngơ ngác sẽ bị xxx bắt lỗi đáng ra sẽ tránh được
Đê La Thành cấm ô tô chiều đi ra Cầu Giấy nên chỉ có 2b lưu thông chiều này, có 3 xxx đứng điều tiết giao thông tay gậy chỉ hướng cho phép rẽ phải liên tục bất kể xanh đỏ , xxx3 trên vỉa hè , 2xxx còn lại đứng đường , xxx1 chỉ hướng cho rẽ và xxx2 chặn vịt vi phạm
Các con nhà giời đang phăm phăm đi trên con đường đẹp nhất VN thấy xxx chỉ dẫn cho phép sang phải nên đang đi làn giữa tự nhiên xinhan rẽ phải ngay và thế là vào bẫy
Nếu các 2b muốn rẽ phải vào Đê La Thành hãy xinhan rồi đi vào làn rẽ phải có vạch kẻ ô chéo chéo nhé, các hình thức khác mà rẽ phải là vi phạm hết
Lỗi này tránh rất dễ nếu hiểu biết luật nhưng nhiều con nhà giời đi đứng ko để ý làn đường, trong tuần này hiệu suất xxx làm việc rất cao nên các cụ đi đường chú ý nhá,
Chúc các cụ thượng lộ bình an !!!
Đúng đó cụ, nhưng cái tiêu đề thớt của cụ lại ghi là "rẽ trái" nên khó hiểu quá!
Đoạn này giống rẽ phải Lê Duẩn sang Trần Nhân Tông, có cả khu vực kẻ vạch chéo ưu tiên các phương tiên rẽ phải.