Bắt lỗi gì ở khu vực Sân vận động Mỹ Đình

Đến giờ này cháu vẫn chưa hiểu chỗ này bắt vì lý do gì, không đè vạch, không vượt phải, bùng binh có xi nhan, vẫn vẫy. Có điều hôm cháu đi xe cơ quan bác lái xe giơ tay chào xong té luôn, xxx đứng ngẩn ra cho nên chưa kịp tìm hiểu là vì sao

ninhkent

Xe tăng
EM bị dính 1 phát!!!!!!!! Không thát dây an toàn va` rẽ sai bùng binh.

haha_x9

Xe hơi
ơ đây thường bắt lỗi ko thắt dây và rẽ ko xi nhan cụ ạ

mrbgam

Xe máy
Kính các cụ

Tình hình là vừa qua, cũng hơn tháng rồi, chẳng nhớ nữa vì bận quá lên chưa lên báo cáo các cụ được.

Khoảng 8h sáng em đi từ Mễ Trì qua Honda Mỹ Đình, lúc bắt đầu qua SVD Mỹ Đình thì bị 2 chú xxx tóm (lúc đó em không thắt dây an toàn), bảo vụ này tốn tiền rồi. Lúc vào thì xxx bảo lỗi vượt phải, đôi co một chút vì em có vượt phải đâu, em đi làn trong thì em cứ đi.

3phut sau em đi.

Các bác cẩn thận nhé! Các xxx này tóm mấy lỗi cơ bản thôi: vượt phải, dây an toàn, xi nhan phải.

dinhdung87

Xe buýt
Hic, em thấy chủ yếu là dọa lái non gan, với cả đường to nên các bác nhà mình cứ vượt phải cho nhanh đỡ phải "xin" => mất xiền >:/

Mr Cute

Xe tải
Bác nào nhà ở khu vự Mỹ Đình hoặc Mễ Trì Sông Đà mà đi theo hướng rẽ lên đường gom của Đại Lộ Thăng Long --> Ra bùng binh Big C thì xem giúp video này xem xe tải bị lỗi gì giúp. Xe em đi sau xe tải, sau xe em còn 1 xe kia trắng và 1 xe nữa 4, xe nối đuôi nhau đi từ từ theo hướng SVĐ Quốc Gia qua Vòng Xuyến (vòng xuyến rẽ về The Garden, Kengnam) đi lên trên đường gom của ĐL Thăng Long.

Video vừa quay sáng nay, lúc CSGT đi ra giữa đường em thắc mắc ko hiểu bắt xe mình hay xe tải vì lộ trình đi hệt như nhau. Đoạn này là đoạn đi làm hằng ngày của em, sáng nào cũng có CSGT đứng chỗ này (chỗ này có biển han chế tốc độ 30km/h nhưng đằng sau chỗ các chú CSGT đứng). Biết đoạn này hay có CSGT đứng nên từ trước vòng xuyến em đã để ý xem có vượt phải ở vòng xuyến, có xi nhan gì ko nhưng vẫn không hiểu xe tải này bị bắt gì, chẳng lẽ do lỗi đi sát vòng xuyến trong khi đi thẳng? Nếu bắt thế thì cả xe em và 2 chiếc đi đằng sau cũng bi túm mới phải chứ? Hay là chỉ bắt xe tải do lỗi khác (ko đeo bảo hiểm, đăng kiểm , ko có che chắn . . .)? Tại chỗ đó cũng có 1 xe sedan nữa đang bị CSGT dừng xe, cũng ko rõ lỗi gì.

[video=youtube;jPg_866LkMc]http://www.youtube.com/watch?v=jPg_866LkMc[/video]
Xe tải bị bắt vì đó là xe tải cụ ạ!

kimithanh

Xe tăng
Nếu Bac qua xuyên vượt phải La OK cho xin Cai biên bản, Chu yếu bắt xi nhan bê phải Bác à, nc La ko vượt và xi nhan La ok

GAILAI

Xe tải
sáng nay 8h00 các chú lại làm việc ở khu vực gần sân Mỹ đình, cả 2 bên đường từ chỗ Chiến Béo đến sân. Đường to rộng thoáng mà các chú bắt, trông phản cảm quá. Dưng cơ mà các bác ô tô vẫn bị bắt đều :D