[Funland] Bắt khẩn cấp Thiếu tướng Đỗ Hữu Ca, nguyên GĐ CA HP.

barca6996

Xe container
Vậy báo chí không nên đăng là bắt thì đúng hơn
Mấy báo nhanh nhẩu đoảng ban đầu thôi. Sau đó đều viết là tạm giữ hình sự mà cụ. Kể cả thông báo của Bộ Công An cũng nói là tạm giữ

bing-bing

Xe tăng
vào đây đọc thấy xã hội đen , xã hội đỏ sợ quá. thôi nghèo nghèo tí mà tâm hồn thanh thản vậy

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Vậy là đội hình thầy trò K- Trọng rơi rụng, dính lao lý hết cả. Còn mỗi cụ Thiều là ngon nhất nếu không bị lần ra các phi vụ trong quá khứ. Nói về tiền chắc không anh em nào trong ngành qua được cụ này, kể cả bây giờ.
Cụ này tuần trước mới về nhà bác em. Đi con Ford Explorer màu trắng biển 30. Mọi lần vợ chồng cụ Th về là đi Land Lc200 cơ. Em đc 1 lần bác Ph vợ cụ Th mừng tuổi 500k.

Loe_hờ lú

Xe điện
Chạy án khi đương chức đã chó má rồi,
Chạy án khi đã về hưu còn chó má hơn nữa.
Chó má ở chỗ nó vẫn nghĩ mình còn quyền lực

Một thằng giẻ rách pha trộn bởi Tham và Ảo tưởng.

sthd

Xe lăn
Chạy án khi đương chức đã chó má rồi,
Chạy án khi đã về hưu còn chó má hơn nữa.
Chó má ở chỗ nó vẫn nghĩ mình còn quyền lực

Một thằng giẻ rách pha trộn bởi Tham và Ảo tưởng.
ảo tưởng, tham, và thêm Dối trá, lừa đảo.
lừa đảo nạn nhân.
lừa đảo tổ chức. nhân danh lực lượng chống tội phạm để phạm tội

hungbeolt

Xe tăng
Cụ nói chuẩn, em công tác cùng 2 bạn quê cụ K, tên là Chường và Chang. Hỏi tại sao tên lạ thế, thì ra do cán bộ làm giấy khai sinh sai.
Cụ thật hay đùa đấy , 2 cái tên kia sao sai vô lý như vậy dc ? Chỉ hay nhầm Chung và Trung thôi , trước em hay phỏng vấn tuyển công nhân , em toàn hỏi đùa là Chung chóa hay Trung trâu ?

Lytuongquan

Xe tải
Thiếu tướng mà phạm tội lừa đảo giống bọn đầu đường xó chợ, nghĩ ló trán.
Gặp phải Gà mới dính án lần đầu tâm lý hoảng loạn vì luôn nghĩ mai kia bị bắt đi nằm trong lao lý lạnh léo, lại chưa có kinh nghiệm nữa thì cứ gặp ai nói “vụ này để tôi lo, yên tâm, không sao đâu” thì nhà có bao tiền dâng cho nó để nó chạy án cho, có ông còn dân 3-4 cửa mà vẫn đi đủ tù đủ tội, giảm còn chả được nữa là chạy. Thế nên cứ cầm đi rồi sau trả lại cho 50% và nói ra chạy ko xong vì căng quá. Kiểu gì K cũng trả lại cho ít rồi. Tưởng nuốt trôi, ko ngờ,

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Huynh huynh đệ đệ chứ chiến đấu gì
Hồi anh chột anh hùng lực lượng, khi lên giám đốc c.a thành nam, mời đội đen tới đại ý "thôi, các chú thông cảm đi nơi khác kiếm ăn, đừng để anh em khó xử", thế là giang hồ thành nam phiêu bạt khắp nơi
Đen mà gặp Đỏ là Tan cmn ngay :P

Chỉnh sửa cuối:

Bright Đinh

Xe máy
Gặp phải Gà mới dính án lần đầu tâm lý hoảng loạn vì luôn nghĩ mai kia bị bắt đi nằm trong lao lý lạnh léo, lại chưa có kinh nghiệm nữa thì cứ gặp ai nói “vụ này để tôi lo, yên tâm, không sao đâu” thì nhà có bao tiền dâng cho nó để nó chạy án cho, có ông còn dân 3-4 cửa mà vẫn đi đủ tù đủ tội, giảm còn chả được nữa là chạy. Thế nên cứ cầm đi rồi sau trả lại cho 50% và nói ra chạy ko xong vì căng quá. Kiểu gì K cũng trả lại cho ít rồi. Tưởng nuốt trôi, ko ngờ,
Em thì tư duy để dập tại chỗ tránh động rừng bác Ca nộp ngay theo chỉ đạo của Vại, Thùng thôi. Cỡ mà chạy án mấy chục tỏi thì vào diện theo dõi của Bộ r ạ

maitrang1972

Xe điện
Thời đại tk 21 rồi, bao nhiêu ng nhờ quan hệ để làm ăn mà lão làm to ko làm aen để giầu dc hay sao mà cứ kể cái lương ra làm j. Làm quan thiếu j cách kiếm tiền cần j phải phạm tội mới có tiền. Còn lão phạm pháp tội nào thì bắt tội đó.
Cụ dạy phải :P , anh em đồng cấp, đồng vị họ giầu cả, mình không nhiều tiền thì giang hồ nó khinh, vợ con nó chê cù lần, đồng môn nó coi thường :D, bảo là kém thông minh =)) , nhất là lại ngự ở nơi năng động như HP =))

Chỉnh sửa cuối:

Lytuongquan

Xe tải
mấy bằng đại học, gần thượng tướng rồi, vậy mà dốt thật.
giao dịch trực tiếp với tội phạm là dốt.
tkv đang vào diện BCĐ, vậy mà còn can thiệp là quá dốt.
6 tháng nay QN đã loạn lên vì anh Nơi. vậy mà còn chọc vào, quá quá dốt
đi là đúng.
Ông này nhận tiền từ lâu rồi cụ ơi. Đây là vụ án khởi tố từ hồi tháng 4/2022 và đúng lúc anh Nơi về nên đen cho anh K, chứ anh Noi mà không về K chắc gì lên thớt, kịch còn dài còn hay lắm

victory_1980

Xe điện
Giờ bóc nhiều thế này, càng làm cho dân tin tưởng hơn. Trước thì ăn ngang nhiên, ko bao giờ bị sờ gáy.
Giờ cứ xác minh tài sản cỡ gđ sở, chủ tịch huyện trở lên là NN thu khối tiền.

anhtintin

Xe tải
Giờ bóc nhiều thế này, càng làm cho dân tin tưởng hơn. Trước thì ăn ngang nhiên, ko bao giờ bị sờ gáy.
Giờ cứ xác minh tài sản cỡ gđ sở, chủ tịch huyện trở lên là NN thu khối tiền.
Phải tử hình thì dân mới tin tưởng cụ nhé. Chứ xưa giờ dân bất mãn nhiều chứ có phải mù/câm/điếc đâu.
Google Trung Quốc tử hình tham quan, lạm quyền là ra 1 đống.

OTheAh

Xe tăng
Ông này nhận tiền từ lâu rồi cụ ơi. Đây là vụ án khởi tố từ hồi tháng 4/2022 và đúng lúc anh Nơi về nên đen cho anh K, chứ anh Noi mà không về K chắc gì lên thớt, kịch còn dài còn hay lắm
Kịch còn dãi đỗ thu chuẩn bị tiếp mấy a

sakai_yo

Xe lăn
Đọc còm của cc mà em thần tượng cụ Nơi nhưng lại hơi lo khi thấy cụ động chạm đen đỏ nhiều thế dễ bị bọn nó hại (em mắc bệnh xem phim nhiều).

Lytuongquan

Xe tải
Kịch còn dãi đỗ thu chuẩn bị tiếp mấy a
Bác Noi về mấy tháng móc lôi lên ngay :-o

Chỉnh sửa cuối: