[Funland] Bắt khẩn cấp Thiếu tướng Đỗ Hữu Ca, nguyên GĐ CA HP.

hoviethung

Xe lăn
Đọc từ đầu đến giờ toàn thấy nói những chuyện xấu, không lẽ anh Ca làm gđ CA bằng đấy năm không làm được nổi một việc tốt nào à các cụ.
Anh Ca chắc chắn có rất nhiều thành tích trong sự nghiệp của mình, mà không chỉ anh ý còn nhiều lãnh đạo bị truy tố tù tội thành tích cao hơn. Một số người là anh hùng, huân, huy chương các loại. Nhưng thành tích đó không thể xoá hết tội lỗi gây ra. Mọi người ít nhắc thành tích là như vậy.

bau67

Xe container
Đọc từ đầu đến giờ toàn thấy nói những chuyện xấu, không lẽ anh Ca làm gđ CA bằng đấy năm không làm được nổi một việc tốt nào à các cụ.
Dẹp được cái ổ tệ nạn ma túy phức tạp ở xóm đường tàu Cụ ạ !
Trộm cắp, cướp giật.....gần như hết. Nhiều thành phần phức tạp chuyển vào Nam. An ninh nói chung là tốt hẳn. Còn xhđ cấp cao nhà Cháu không biết ! =))

ductien.su

Xe tăng
Em thấy báo thì viết bắt, báo thì tạm giữ hình sự để điều tra liên quan …
Em muốn hỏi các cụ thạo luật hình sự là bắt và tạn giữ hình sự là khác nhau hay giống nhau
Giống nhau cụ ah, đều là khống chế quyền tự do của cá nhân.

FANVIST

Xe tăng
Nộp chục tỷ dễ như bỡn nhỉ, theo các cụ a K ăn tổng tầm khoảng bao nhiêu? có đến vài trăm tỏi ko?

Thế này liệu có giải tán, ai về nhà nấy không các cụ?

hoviethung

Xe lăn
Nộp chục tỷ dễ như bỡn nhỉ, theo các cụ a K ăn tổng tầm khoảng bao nhiêu? có đến vài trăm tỏi ko?

Trả rồi mà vẫn bị tố là lừa đảo chiếm đoạt tài sản cụ nhỉ?

Húp sụp sụp

Xe điện
He he, mấy chục tỷ còn nguyên, nhà nước thu được mớ khá còn lão K chịu tội lừa đảo, tội này tù cũng không lâu nhưng độ nhục thì maximum

doctor103

Xe điện
Hình như không cụ à. Nếu họ vậy thì lại thành họ với cả Đỗ Thị Chén chuyên gia tư vấn tình dục học trên VOV rồi.
Liệu có họ hàng gì không chứ họ và tên đêm giống nhau, quê quán cùng ở Thủy Nguyên, HP.
Em có xem lại thì theo những gì công bố trên truyền thông thì khác xã, 1 ông ở xã Minh Tân, 1 ông ở xã Kênh Giang, cùng huyện Thủy Nguyên, không phải anh em ruột thì có thể là họ hàng

Chỉnh sửa cuối:

locve

Xe tăng
Án hs chắc không liên quan đến thời đương nhiệm.
Em đoán là bảo kê
Giờ mà cho dần và DN bí mật báo án, vạch trần xxx bảo kê (hoặc ép bảo kê, làm luật), rồi từ đấy điều tra thì cũng khối việc để làm.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Anh Ca chắc chắn có rất nhiều thành tích trong sự nghiệp của mình, mà không chỉ anh ý còn nhiều lãnh đạo bị truy tố tù tội thành tích cao hơn. Một số người là anh hùng, huân, huy chương các loại. Nhưng thành tích đó không thể xoá hết tội lỗi gây ra. Mọi người ít nhắc thành tích là như vậy.
Riêng với gia đình, họ hàng anh là người tốt, người hùng. Với anh em bạn bè được anh giúp thì anh cũng tốt, là ân nhân. Còn ai không được anh giúp thì lại có góc nhìn khác.

keomutvuive

Xe điện
Có lão Bộ nguyên giám đốc CA Vĩnh Yên về hưu trước nổi tiếng ăn thô lắm mà chưa thấy có giấy gọi lên đường các cụ nhỉ ?
Thứ nhất: cụ nhầm địa danh, thứ 2: con trai sn85 đang trưởng huyện, sau là trưởng phòng,pgd,gd... , em vợ đang trưởng huyện, thì cụ nghĩ sẽ dc gọi tren sao

hoviethung

Xe lăn
Riêng với gia đình, họ hàng anh là người tốt, người hùng. Với anh em bạn bè được anh giúp thì anh cũng tốt, là ân nhân. Còn ai không được anh giúp thì lại có góc nhìn khác.
Với tổ quốc, nhà nước công lao, thành tích của anh cũng đã từng được ghi nhận nữa chứ cụ?

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Qua ảnh thấy nhà anh K là biệt thự khá to và sang trọng, mà lương GĐ ngần đó năm thì có khi chỉ đủ tiền mua cái cổng! Một trận đánh hay và đẹp của Tướng Nơi.
Thời đại tk 21 rồi, bao nhiêu ng nhờ quan hệ để làm ăn mà lão làm to ko làm aen để giầu dc hay sao mà cứ kể cái lương ra làm j. Làm quan thiếu j cách kiếm tiền cần j phải phạm tội mới có tiền. Còn lão phạm pháp tội nào thì bắt tội đó.

ubisapro

Xe trâu
Chả biét anh ấy học lúc nào mà lắm bằng đh kinh. Tuyền những trường khủng long.
Cái bằng online (mà thời anh học chắc … ko có món online mà đến điểm danh, có khi … ko cần điểm danh …hộ) thì mấy bằng chả được hử cụ? Cơ bản có … muốn và dùng nó để làm gì. Điều kiện thì a thừa rồi :D