Bất động sản Phú Quốc

Vinvision

Xe điện

Xamuxami

Xe tải
Sẽ là hà nội ạ. Vì hà nội chả sốt tí nào
Em cũng nghĩ như cụ, dân HN chiếm 80% lượng tiền đem đi đầu tư, h bong bóng kia vỡ dòng tiền đó quay về sẽ có khả năng sắp có đợt sốt mới trên thị trg HN

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng nghĩ như cụ, dân HN chiếm 80% lượng tiền đem đi đầu tư, h bong bóng kia vỡ dòng tiền đó quay về sẽ có khả năng sắp có đợt sốt mới trên thị trg HN
vầng

tầm 4,5 năm nữa thì hn sẽ sốt ạ

ndmtn

Xe tải
e dự là không cấm cụ ạ

pq cấm các thửa dứoi 500m2, mà thị trường đã xịt rồi, có còn giao dịch nữa đâu mà cấm tiêp
pq thị trường đúng dạo này ảm đạm thật, cò vạc gãy cánh, đại bàng thì nằm im, giao dịch thì vẫn có nhưng ít, bây h cứ phải odt ont, qh ont odt thì mới ra dc hàng, ko xác định ôm hàng nằm chờ sóng lên mới xả dc, khối ông tham thì thâm gãy cọc chết giãy đành đạch, kẻ dc ng mất, đúng là cuộc chơi, em dự cuối năm sóng lại lên cao, dân tình lại nháo nhác lệ ngay, thời điểm nhá nhem này mà có tài chính ôm hàng sạch thì sau này ăn đủ các cụ nhể

re_alhambra

Xe đạp
Dự kiến tiền lại đổ về hcm trước rồi sau đó mới về hn, hn nếu sốt cũng nhè nhẹ thôi vì mặt bằng giá cũng tương đối rồi, có thể sốt một số khu bán kính hồ gươm 15km mà có tiềm năng kết nối hạ tầng

raumongtoi

Xe buýt
pq thị trường đúng dạo này ảm đạm thật, cò vạc gãy cánh, đại bàng thì nằm im, giao dịch thì vẫn có nhưng ít, bây h cứ phải odt ont, qh ont odt thì mới ra dc hàng, ko xác định ôm hàng nằm chờ sóng lên mới xả dc, khối ông tham thì thâm gãy cọc chết giãy đành đạch, kẻ dc ng mất, đúng là cuộc chơi, em dự cuối năm sóng lại lên cao, dân tình lại nháo nhác lệ ngay, thời điểm nhá nhem này mà có tài chính ôm hàng sạch thì sau này ăn đủ các cụ nhể
ăn đủ hay lãnh đủ ? nhìu người còn bỏ cọc kìa cụ, cụ ko cầm tiền trên tay nên nói dễ lắm chứ có tiền chưa chắc cụ mua

ndmtn

Xe tải
ăn đủ hay lãnh đủ ? nhìu người còn bỏ cọc kìa cụ, cụ ko cầm tiền trên tay nên nói dễ lắm chứ có tiền chưa chắc cụ mua
em thấy bây h có lực thì đầu tư, còn lướt thì ko thuận, chứ còn tiền thì chỉ chảy từ túi ng này qua ng khác, em cũng chả biết may hay xui mà bữa đi vào pq, rồi lại về hn cũng ng ko

phattai34

Xe tải
Kiểu này đến khi Chính phủ chính thức thông qua quyết định thành lập đặc khu, việc chuyển nhượng được tiếp tục thì chắc vỡ trận các cụ nhể?X_X

Milano2011

Xe tải
Bong bóng vỡ thì phải bán đất ở HN đi để trả nợ ngân hàng thì giá đất HN phải giảm chứ tăng làm sao được.

Xamuxami

Xe tải
Bong bóng vỡ thì phải bán đất ở HN đi để trả nợ ngân hàng thì giá đất HN phải giảm chứ tăng làm sao được.
Tiền chỉ chảy từ túi ng này sang ng khác thôi cụ, đất dc gom và thổi giá thì những ng gom từ sớm đến giai đoạn này những ng đó thoát dc hàng và cầm mớ tiền trong tay đẩy đất vào tay ng đến sau ngồi trên ngọn sóng. H ng bán xong rồi sẽ rời điểm nóng đem theo dòng vốn nhiều gấp chục lần thời điểm ban đầu, tiền đó rút ra tìm điểm đầu cơ mới. H hãy dự đoán điểm đầu cơ tiếp theo thôi cụ.

Milano2011

Xe tải
Tiền chỉ chảy từ túi ng này sang ng khác thôi cụ, đất dc gom và thổi giá thì những ng gom từ sớm đến giai đoạn này những ng đó thoát dc hàng và cầm mớ tiền trong tay đẩy đất vào tay ng đến sau ngồi trên ngọn sóng. H ng bán xong rồi sẽ rời điểm nóng đem theo dòng vốn nhiều gấp chục lần thời điểm ban đầu, tiền đó rút ra tìm điểm đầu cơ mới. H hãy dự đoán điểm đầu cơ tiếp theo thôi cụ.
Tiền phần lớn nằm lại ở Phú Quốc cho các bác nông dân bán đất & phá rừng, các bác kiểm lâm, cò mồi, quan chức... ở Phú Quốc để mua ô tô, xây nhà, sang Cam đánh bạc nhé, các bác ý ko mang tiền ra HN đầu tư đất đâu.

Vinvision

Xe điện
Ông anh em bán lô đất nó cọc cách đây hơn tháng rồi giờ vẫn chưa lam thủ tục

VinhTranATV

Xe tải
Kiểu này đến khi Chính phủ chính thức thông qua quyết định thành lập đặc khu, việc chuyển nhượng được tiếp tục thì chắc vỡ trận các cụ nhể?X_X
Em nghĩ đặc khu là cuộc chơi của các ông lớn thôi. Nhà đầu tư nhỏ lẻ không có chỗ đâu, nên em dự là sẽ còn khó khăn hơn.

sorciere_vn

Xe buýt
Các cụ làm dân đen như em chóng mặt quá

BINH MINH 07

Xe điện
Đặc khu thì chưa thành lập, mà có thành lập thì cũng không có nghĩa là thành công khi thiếu đủ thứ, vốn, chính sách, vị trí, cán bộ...nhưng giá đất thì đã thành siêu đặc khu hết rồi.
Khả năng là rất nhiều cụ bị kẹp chym dài lâu và đau đớn. Tham thì thâm, các cụ nói không sai bao giờ !

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Đặc khu thì chưa thành lập, mà có thành lập thì cũng không có nghĩa là thành công khi thiếu đủ thứ, vốn, chính sách, vị trí, cán bộ...nhưng giá đất thì đã thành siêu đặc khu hết rồi.
Khả năng là rất nhiều cụ bị kẹp chym dài lâu và đau đớn. Tham thì thâm, các cụ nói không sai bao giờ !

chính xác cụ ạ

như lô của e bị kẹp trym ngay khi trước đó rất thuận lợi

dự là khi chính thức lên đặc khu thì đất PQ mới phục hồi dc chứ từ h đến lúc đó thì phải giảm giá hàng mới bay dc

các cụ mà mua đất dứoi 500m2 thì xác định luôn là ôm tờ giấy lộn nhé

re_alhambra

Xe đạp
Các bác đất liền bàn bạc đoán xa đoán gần quá, công ty e vẫn giao dịch đều đều ạ
ah tiện thể bác nào cần đất Q9,Q2, Phú Quốc đất ODT,ONT thị trấn dương đông hay bãi trường thì lien hệ em nhé.... em làm từ SG ra Phú Quốc ạ, Em tên Mỹ 26t, female :)
Đang ngiên cứu q9, e Mỹ ib xem có nền nào đẹp khu có dân 3ty trở lại nhé. Tuần tới vào sg nửa tháng

TungDT.IVS

Đi bộ
Phú Quốc giờ vẫn còn HOT à?