Bất động sản nghỉ dưỡng Quy Nhơn

bohong88

Xe tải
Sao các cụ ko vào Mũi Né, biển đẹp hơn, khí hậu tốt hơn, gần SG, cbi triển khai sân bay, đg cao tốc Dầu Giây Phan Thiết xong thì sg xuống chỉ 2h chạy xe mà giá thì rẻ hơn nhiều, e có lô mặt đường nhìn sang bên kia là resort, biển đẹp long lanh, đi bộ ra bãi tắm 100m giá chỉ bằng nửa khu đô thị cụ bảo 12tr/m2. E đầu tư giờ chạy khỏi kđt rồi, đất du lịch phải gần biển, làm ngay ks, resort kinh doanh đc mới chơi, kđt về HN cho xong
Cụ inbox cho em tí thông tin. Em đang có ý định vào trong ấy xem một tí

xuanlinh2708

Xe tải
Mũi Né đúng là tiềm năng do cao tốc Long Thành Phan Thiết + sân bay thật. Tuy nhiên, bãi biển của nó dở thật, xưa chưa tới Mũi Né cứ nghĩ Mũi Né là thiên đường nghỉ dưỡng bãi cát phải như Bali Malibu :D ai dè. Nhưng mà dự án nào tận 12tr ở Mũi Né nhỉ? Hưng Thịnh toàn 5. 6tr thôi mà?
Quy Nhơn thì chưa nắm được Thành Châu liền kề chỗ nào chỉ nhớ có con Thành Châu Tower số 2 Ngô Mây đi qua mấy lần 3 năm trước thấy hàng rào hoen gỉ, sau hình như bán cho Hoa Sen? Quy Nhơn thì chỉ FLC làm mưa gió thôi, Vin làm trước Hải Giang, cáp treo từ Mũi Tấn sang bán đảo P Mai nhưng FLC làm kinh quá nên Vin chắc dừng. Gần đây có TMS từ HN vào đang làm tầng hầm rồi, condotel ở ngay thành phố.
Thông tin của cụ chuẩn đấy ạ. Khu dự án Thành Châu đang làm là khu Thiên Đường Xanh, sát cạnh FLC Quy Nhơn.

Hieucook

Xe buýt
Em có lô tên em luôn nhá, cách biển 3 phút đi bộ, mặt tiền trung tâm hành chính, cách khách sạn 5 sao 28 Nguyễn Huệ 150m, giá 29.5tr x 128m, cụ nào máu inbox em, sổ đỏ tại Hà nội luôn.
Em không tiếp các loại cò vạc nhé, giá cũng nét luôn, để các cụ đỡ mất công mặc cả.

biencualo

Xe hơi
Em có lô tên em luôn nhá, cách biển 3 phút đi bộ, mặt tiền trung tâm hành chính, cách khách sạn 5 sao 28 Nguyễn Huệ 150m, giá 29.5tr x 128m, cụ nào máu inbox em, sổ đỏ tại Hà nội luôn.
Em không tiếp các loại cò vạc nhé, giá cũng nét luôn, để các cụ đỡ mất công mặc cả.

Đất đẹp, ủn cho cụ !

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Em đang tìm hiểu thì trường này để đầu tư, thấy có 2 ông lớn Vin và FLC, cụ nào có thông tin chia sẻ với em với ạ.
vin chưa làm, mà có làm thì quy hoạch cũng chỉ làm biệt thự nghĩ dưỡng chứ ko có khu vui chơi như ở đà nẵng nha trang đâu
nói chung tiềm năng đi khám phá thiên nhiên thôi chứ quy nhơn ko dành để tắm biển

xuanlinh2708

Xe tải
vin chưa làm, mà có làm thì quy hoạch cũng chỉ làm biệt thự nghĩ dưỡng chứ ko có khu vui chơi như ở đà nẵng nha trang đâu
nói chung tiềm năng đi khám phá thiên nhiên
thôi chứ quy nhơn ko dành để tắm biển
E nghĩ cụ nhầm, biển Quy Nhơn ngang ngửa Đà Nẵng, ăn đứt Nha Trang, Mũi né, lại chưa bị ô nhiễm, quy hoạch hợp lý (nhất là khu mới bên FLC), giờ chỉ chờ FLC lên xong giai đoạn 2 là ngon, chả cần đến Vin

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
E nghĩ cụ nhầm, biển Quy Nhơn ngang ngửa Đà Nẵng, ăn đứt Nha Trang, Mũi né, lại chưa bị ô nhiễm, quy hoạch hợp lý (nhất là khu mới bên FLC), giờ chỉ chờ FLC lên xong giai đoạn 2 là ngon, chả cần đến Vin
cụ đã tới quy nhơn chưa ?
số khách so với đà nẵng kém mấy lân
so với nha trang kém bao nhiêu lần
số người đi du lịch quy nhơn tắm biển bao nhiêu =)))
đơn giản nhất cứ ra bãi tắm chính ở đường xuân diệu xem đc mấy mống tắm
họ đến quy nhơn e thấy đi ngắm cảnh + đảo là chính
còn tắm thì chả mấy đâu
e đi tham khảo chán rồi cụ ạ

xuanlinh2708

Xe tải
cụ đã tới quy nhơn chưa ?
số khách so với đà nẵng kém mấy lân
so với nha trang kém bao nhiêu lần
số người đi du lịch quy nhơn tắm biển bao nhiêu =)))
đơn giản nhất cứ ra bãi tắm chính ở đường xuân diệu xem đc mấy mống tắm
họ đến quy nhơn e thấy đi ngắm cảnh + đảo là chính
còn tắm thì chả mấy đâu
e đi tham khảo chán rồi cụ ạ
Vậy cụ đã tắm biển ở FLC chưa? Về lượng khách thì rõ ràng chưa thể bằng Nha Trang, Đà Nẵng, nhưng tiềm năng lớn, nhất là giá đất còn rất hợp lý, không quá cao như 2 nơi trên, nếu cụ đầu tư BĐS mà tiền ko nhiều thì cụ chọn nơi nào?

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Vậy cụ đã tắm biển ở FLC chưa? Về lượng khách thì rõ ràng chưa thể bằng Nha Trang, Đà Nẵng, nhưng tiềm năng lớn, nhất là giá đất còn rất hợp lý, không quá cao như 2 nơi trên, nếu cụ đầu tư BĐS mà tiền ko nhiều thì cụ chọn nơi nào?
FLc của nội bộ nó, mà nói thật cũng đâu có phải là đẹp lung linh đâu, nếu so thì vẫn thua ở bãi dài nha trang

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
E vào biển flc rồi, biển bt mà cực ít người cũng chả phải là đẹp quá gì đâu

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
hơn ở điểm gì ạ