[Funland] Bất động sản Hưng Yên 2021

tuanpham512

Xe đạp
Em hóng khu Văn Giang, Mỹ Hào, Yên Mỹ các cụ chia sẻ

puskinvina

Xe tải
Sorry cụ e ở chợ Hới Ba Đình (phía dưới gần cầu Triều Dương), e cũng ko biết đất cát ở đấy ntn nhưng nếu đc e cũng muốn mua miếng rộng rộng (có cả đất vườn) vài năm nữa về quê trông rau thả gà rồi đưa ông bà về quê ở cho tiện. Nghe ngóng các cụ thế này e mới nảy ra ý định, khéo cuối tuần e cũng làm chuyến về quê nghiên cứu
khu gần cầu triều dương thì giá vẫn rẻ đó cụ , đất đấu giá xã hải triều cũng chỉ tầm 7,8 củ 1m2 . thuộc loại rẻ nhất của tiên lữ rồi . cụ nhiều tiền làm 4,5 mảnh vứt đó cũng ổn . chắc ko xuống dc nữa mà cũng có cái mà sd mai sau . căn bản chỗ đó em thấy dân nghèo và cũng thưa dân

ceconam

Xe điện
khu gần cầu triều dương thì giá vẫn rẻ đó cụ , đất đấu giá xã hải triều cũng chỉ tầm 7,8 củ 1m2 . thuộc loại rẻ nhất của tiên lữ rồi . cụ nhiều tiền làm 4,5 mảnh vứt đó cũng ổn . chắc ko xuống dc nữa mà cũng có cái mà sd mai sau . căn bản chỗ đó em thấy dân nghèo và cũng thưa dân
Ở đấy liệu còn đất vườn, hay đất trang trại gì ko cụ nhỉ??? Nếu đc e xin cụ ít thông tin tham khảo với. Mấy món này e ko thạo lắm, mà đất ở quê e thật đấy nhưng e còn mù tịt hơn

puskinvina

Xe tải
Ở đấy liệu còn đất vườn, hay đất trang trại gì ko cụ nhỉ??? Nếu đc e xin cụ ít thông tin tham khảo với. Mấy món này e ko thạo lắm, mà đất ở quê e thật đấy nhưng e còn mù tịt hơn
em nghĩ là đầy . giá chắc rẻ thôi ,em ở cách đó 10km ( tp hy ) nhưng mà bạn bè khu đó nhiều . cụ bỏ ra tầm 2 tỉ chắc mua thoải mái tầm 500m2 chắc oto cũng vào dc nhà đó ạ . cơ mà em khuyên cụ mua đất đấu giá vẫn hơn . giá ko đắt hơn quá nhiều mà sống văn mình hơn .

Mr Morning

Xe tăng
hải triều có khu cầu địa làm tđc, mà giờ giá thấp nhất là ~1 tỷ 1 lô 100m2 rồi :) mà đúng là dân nghèo và thưa dân, ko có cái vẹo gì mà tâng bốc nhau lên kinh quá. Khu an viên thì dân giàu giá đất lên, nhà xây toàn kiểu biệt thự

supercat

Xe hơi
Em ở Phù Cừ nhưng mà sinh sống trên Hà Nội, thỉnh thoảng mới về qua mà đi giờ thấy phân lô bán đấu giá ầm ầm, đặc biệt khu thị trấn Trần Cao. Cụ nào sống ở mạn đó thì thấy giá đất ở đó có tăng không ạ, và giá các lô bán đấu giá giao động trong tầm nào ạ!

emyeumazda

Xe buýt
Khắp nơi đang sốt đất , thế mà Hưng yên khu này trầm lắng, chưa thấy gì cả, Lãnh đạo kém quá ko kéo được dự án về

ceconam

Xe điện
em nghĩ là đầy . giá chắc rẻ thôi ,em ở cách đó 10km ( tp hy ) nhưng mà bạn bè khu đó nhiều . cụ bỏ ra tầm 2 tỉ chắc mua thoải mái tầm 500m2 chắc oto cũng vào dc nhà đó ạ . cơ mà em khuyên cụ mua đất đấu giá vẫn hơn . giá ko đắt hơn quá nhiều mà sống văn mình hơn .
Thank cụ, kiểu này e phải về 1 chuyến mới đc

Toi88888

Xe điện
- Một năm sôi động của thị trường bất động sản, em lập thớt về bds quê em để các cụ cùng bàn và gạch đầu dòng.
- Em đang đánh giá về Tiên Lữ, Phù Cừ huyện mà có những dự án khu công nghiệp đổ về. Giá đất tăng x2,x3 thật khủng.
- Đất trong TP Hưng Yên chỉ để ở ( để kinh doanh thì kém ) phân lô ở những chỗ gọi là đẹp giá 2x-3x/m2
PS: mời các cụ cùng bàn chuyện, em ko phải môi giới hay chân trong chân ngoài.
Cháu mò mẫm đất HY cũng k ít. Tiên lữ và Pcu có KCN j hả cụ?
Mà nếu x2 thôi, ah mà nhân 1.3 thôi là cháu bịt mồm về nhà lôi hết sổ sách gia đình nội ngoại ăn đã. lên đây typing gọi bầy vào làm j nhỉ???

tienlong

Xe buýt
Em hóng khu Văn Giang, Mỹ Hào, Yên Mỹ các cụ chia sẻ
Văn Giang thì kinh rồi, Vin Quý 2 năm nay triển khai, Ecopark cũng ra hàng 1 loạt,... Cầu Ngọc Hồi, Mễ Sở mà triển khai nữa thì kết nối quá nhanh luôn.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Văn Giang năm nay sôi động phết, quý 2 ra dream city thì tha hồ mua. Có gì em update lên cho cccm

tienlong

Xe buýt
vãi chưởng, đất Văn Giang mà giá này trong khi đất Thường Tín Hà Nội chỗ e rao bán quá rẻ
cứ cho là có hạ tầng và quy hoạch đi ngon lành hơn đi, nhưng không thể tin với cái giá này được
Văn Giang phong thủy đẹp đó cụ, toàn dự án khủng Khu đô thị Ecopark, Vin... trường học BUV Anh, Y Khoa Nhật về; khu Công nghiệp thì đặt Văn Lâm, Mỹ Hào nên không khí VG rất tốt, không ô nhiễm như có khu công nghiệp đâu.
Trường ĐH BK Hà Nội đã được UBND Tỉnh HY cấp đất tại Văn Giang đấy cụ, gần khu PVF Vin...
Văn Giang 3 năm nữa như Gia Lâm hiện nay...

Mr Morning

Xe tăng
Cháu mò mẫm đất HY cũng k ít. Tiên lữ và Pcu có KCN j hả cụ?
Mà nếu x2 thôi, ah mà nhân 1.3 thôi là cháu bịt mồm về nhà lôi hết sổ sách gia đình nội ngoại ăn đã. lên đây typing gọi bầy vào làm j nhỉ???
những còm như cụ lời lẽ đánh đồng vậy cụ, cháu lập để tham khảo, chứ ko phải kêu gọi vì cháu cũng ko phải dân môi giới đầu tư cụ à
cháu lấy ví dụ như khu Ninh Hạ Nhật Tân giá đã hơn x2 chưa cụ, giá sàn 400 những lô thường, xấu mà giờ giao dịch >1 tỷ thì x mấy hả cụ. Cháu cũng ko còm thêm với cụ làm gì, vì cụ dùng từ gọi Bầy cháu đã thấy cụ cũng có kinh nghiệm rồi

tienlong

Xe buýt
Văn Giang sát nách HN, và sắp xây cầu Mễ Sở nối qua thường tín, giá đất tăng cũng vì lý do này
Không cần cái cầu Mễ Sở đâu cụ, dự án của Vin, Ecopark mới làm yếu tố chính. Khả năng cầu Mễ Sở còn làm sau cả cầu Ngọc Hồi cơ

camry34

Xe buýt
E cũng đang có lô ở phù cừ đây

dolee

Xe hơi
Hưng Yên sắp tới có thêm dự án Khu công nghiệp mới chỗ nào ko các cụ?

minhvan

Xe tải
Theo các cụ thì cùng khoảng cách về phố thì Văn Giang với Đan Phượng nên đầu tư ở đâu ạ. E thấy giá cả có vẻ cũng same nhau.

tienlong

Xe buýt
Theo các cụ thì cùng khoảng cách về phố thì Văn Giang với Đan Phượng nên đầu tư ở đâu ạ. E thấy giá cả có vẻ cũng same nhau.
Quan điểm cá nhân em thì cụ nên đầu tư Văn Giang, khu vực phía Đông của HN sẽ phát triển nhanh hơn trong thời gian tới với dự án Quy hoạch đô thị sông Hồng và các dự án Vin Group, Ecopark.
Cũng còn tuỳ cụ đầu tư vào chỗ nào nữa