[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

BINH MINH 07

Xe điện
Giá đất Nam Hoà Xuân đã tăng lại rồi các cụ nhe.
Lên 1 tỷ/1 lô 110m2 rồi ạ.
Dự đoán 30/4 này thông cầu Minh Mạng đâm thẳng ra biển thì giá còn tăng cao nữa.
Ôm nhiều bom quá mà không còn ai để sang tên hả ? Người ta rút êm từ cuối 2016 mà giờ vẫn lên đây hót, khổ !

rk106

Xe máy
Ôm nhiều bom quá mà không còn ai để sang tên hả ? Người ta rút êm từ cuối 2016 mà giờ vẫn lên đây hót, khổ !
Để gỡ chút ấy mà.
Muốn bỏ bể
Giờ nhà đầu tư đâu có ngu.
Trong 1-2 tháng tới rớt thê thảm hơn
Em chờ thêm thời gian nữa để vào lại

Tít Tìn Tịt

Đi bộ
Giá đất Nam Hoà Xuân đã tăng lại rồi các cụ nhe.
Lên 1 tỷ/1 lô 110m2 rồi ạ.
Dự đoán 30/4 này thông cầu Minh Mạng đâm thẳng ra biển thì giá còn tăng cao nữa.
Cụ này sân si quá khứ quá :)) e còn 2 lô rao mãi không ai hỏi,zz

pokemon06

Xe tăng
Em đang có ít tiền nhàn rỗi (~1->1,5 tỏi) muốn đầu tư vào bất động sản Đà Nẵng theo các cụ thời điểm này có nên không? và đầu tư nên đầu tư vào mảng nào ? Chung cư, đất nền, condote ? Vị trí nào, quận nào thì ổn ạ? Em xin cảm ơn.

laika207

Xe tải
Em đang có ít tiền nhàn rỗi (~1->1,5 tỏi) muốn đầu tư vào bất động sản Đà Nẵng theo các cụ thời điểm này có nên không? và đầu tư nên đầu tư vào mảng nào ? Chung cư, đất nền, condote ? Vị trí nào, quận nào thì ổn ạ? Em xin cảm ơn.
Topic dài 165 trang rồi mà cụ vẫn hỏi thế thì thì tốt nhất để tiền đấy gửi ngân hàng hoặc làm việc khác.

pokemon06

Xe tăng
Topic dài 165 trang rồi mà cụ vẫn hỏi thế thì thì tốt nhất để tiền đấy gửi ngân hàng hoặc làm việc khác.
Hè hè, lãi suất ngân hàng thấp quá cụ ạ. Gấu em nó máu đầu tư nên xúi em lên đây nhờ các cụ thông thái tư vấn cho.

hoangdz

Đi bộ
Cụ nào muốn đầu tư thì nên xuống dự án Vinhomes ở Bắc Ninh, giữa tháng 5 này cđt mở bán rồi. Giá tầm 35tr/m2 mà vị trí nằm ngay ở ngã 6 Bắc Ninh vô cùng đắc địa. Cho hội người hàn thuê ít cũng phải 20 củ 1 tháng căn 2 ngủ. Mà đầu tư lướt sóng cũng khỏi phải bàn, thị trường Vin ở Hà Nội cũng bão hòa rồi.

hoangdz

Đi bộ
Cụ nào quan tâm dự án nghỉ dưỡng Panorama Nha Trang thì mật thư cho em.
480 Triệu sở hữu Căn hộ nghỉ dưỡng vị trí Kim Cương ở T.P Nha Trang.
Giá cho thuê lại 1,5tr>2,5tr/ ngày
- Dự án có vị trí kim cương ven biển Nha Trang,vị trí đắc địa nhất trung tâm thành phố Nha Trang với 4 mặt tiền(Nguyễn Thị Minh Khai-Hùng vương-Phố đi bộ tây-Nhà hát thành phố)
- Thiết kế kiến trúc độc đáo với mặt cắt hình elips
- Tiện ích đẳng cáp 5 SAO
- Bể bơi nước mặn đáy kính vô cực lần đầu tiên tại Việt Nam nằm trên tầng 39
- Đơn vị quản lý vận hành TAUZIA(quản lý sinh lời tối đa thu lời từ 400-500 tr/ năm)
- Ngân hàng Techcombank hỗ trợ vay 70% vốn với lãi suất 0%

vitrans

Xe hơi
Khúc Bùi Tá Hán, Ngũ Hành Sơn giờ giá còn bao nhiêu mấy bác

Batistuta

Xe tải
Cụ nào quan tâm dự án nghỉ dưỡng Panorama Nha Trang thì mật thư cho em.
480 Triệu sở hữu Căn hộ nghỉ dưỡng vị trí Kim Cương ở T.P Nha Trang.
Giá cho thuê lại 1,5tr>2,5tr/ ngày
- Dự án có vị trí kim cương ven biển Nha Trang,vị trí đắc địa nhất trung tâm thành phố Nha Trang với 4 mặt tiền(Nguyễn Thị Minh Khai-Hùng vương-Phố đi bộ tây-Nhà hát thành phố)
- Thiết kế kiến trúc độc đáo với mặt cắt hình elips
- Tiện ích đẳng cáp 5 SAO
- Bể bơi nước mặn đáy kính vô cực lần đầu tiên tại Việt Nam nằm trên tầng 39
- Đơn vị quản lý vận hành TAUZIA(quản lý sinh lời tối đa thu lời từ 400-500 tr/ năm)
- Ngân hàng Techcombank hỗ trợ vay 70% vốn với lãi suất 0%
Lời cao thế thì cụ ôm cả đi. Dự án này ngày nào chả nghe trên đài. Ế vỡ mồm

zuka

Xe hơi
Cụ nào muốn đầu tư thì nên xuống dự án Vinhomes ở Bắc Ninh, giữa tháng 5 này cđt mở bán rồi. Giá tầm 35tr/m2 mà vị trí nằm ngay ở ngã 6 Bắc Ninh vô cùng đắc địa. Cho hội người hàn thuê ít cũng phải 20 củ 1 tháng căn 2 ngủ. Mà đầu tư lướt sóng cũng khỏi phải bàn, thị trường Vin ở Hà Nội cũng bão hòa rồi.
Đọc thớt nào cũng thấy còm này của cụ, cụ spam rác cả diễn đàn. Vang phát

raumongtoi

Xe buýt
Lời cao thế thì cụ ôm cả đi. Dự án này ngày nào chả nghe trên đài. Ế vỡ mồm
1/Ko bít có ế ko mà những căn vị trí đẹp view biển tui thách cụ mua đc từ chủ đầu tư đó , còn hàng bán lại chênh từ những người khác thôi đến những vị trí ko đẹp view city thì cả dự án 1100 căn cũng chỉ còn có 100 căn tính đến thời điểm này
2/tiến độ xây dựng của nó hiện đang nhanh nhất nha trang có lẽ sẽ vượt luôn cả vin beachfront trong thời gian tới
3/vị trí của nó thì nếu ai am hiểu về đất cát ở tp nha trang này chắc sẽ hiểu, bác chắc chả bít tí gì về nha trang. Không phải tự nhiên cđt nó quảng cáo tầm bậy đâu, ở đây ko bao giờ thiếu khách thuê vì trước mặt nó là quảng trường nơi trung tâm của thành phố và lại còn sát phố đi bộ sầm uất nhất thành phố

Chỉnh sửa cuối:

Batistuta

Xe tải
1/Ko bít có ế ko mà những căn vị trí đẹp view biển tui thách cụ mua đc từ chủ đầu tư đó , còn hàng bán lại chênh từ những người khác thôi đến những vị trí ko đẹp view city thì cả dự án 1100 căn cũng chỉ còn có 100 căn tính đến thời điểm này
2/tiến độ xây dựng của nó hiện đang nhanh nhất nha trang có lẽ sẽ vượt luôn cả vin beachfront trong thời gian tới
3/vị trí của nó thì nếu ai am hiểu về đất cát ở tp nha trang này chắc sẽ hiểu, bác chắc chả bít tí gì về nha trang. Không phải tự nhiên cđt nó quảng cáo tầm bậy đâu, ở đây ko bao giờ thiếu khách thuê vì trước mặt nó là quảng trường nơi trung tâm của thành phố và lại còn sát phố đi bộ sầm uất nhất thành phố
Vâng. Ngon vỡ mồm. Mời cụ xơi

Tít Tìn Tịt

Đi bộ
Phần lớn các cụ ở đây đều đã mất niềm tin vào quảng cáo của cđt. Về vị trí và tiến độ e không đề cập nhưng về mảng bán hàng, tất cả những gì cụ nói đều là chiêu trò cả. Đây là diễn đàn, tất nhiên phải có phản biện càng không phải nơi để quảng cáo dự án. Cụ muốn bảo vệ ý kiến cá nhân thì hãy tranh luận chứ sao bắt người ta 'next' được

truongga

Xe tải
E góp với các cụ http://doanhnghiepvn.vn/sai-pham-tai-du-an-panorama-nha-trang-su-kien-70/

với tầm giá đấy đầu tư ra nước ngoài cũng ok mà cụ :D tiền thuê tầm 450AUD mỗi tuần :D

Trạng thái
Thớt đang đóng