[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

PASSION74

Xe tăng
Mình đang có quỹ đất lớn gần vinpearl Hội An cho các nhà đầu tư .A/c nào quan tâm inbox em
Bên cạnh đó còn có vài lô dọc tuyến Sơn Trà , cầu Thuận Phước... cho các cụ máu đầu tư đất biển.

BINH MINH 07

Xe điện
Đến 5tr cũng ko có độ thì đừng chửi tôi vội mà thiệt thân.
Thùng rỗng kêu to, định buôn nước bọt hả ?
Bảo sẽ show thì show đi, đưa tờ giấy vớ vẩn lên đây làm gì, khoác lác thì auto out đi, lải nhải mãi, chắc sales cả tuần nay ko có giao dịch nào vào đây ngáp khoe vớ vẩn.

Superstork

Xe máy
có cụ nào rành pháp lý của elysa cạnh sông Hàn không ạ? giải ngố cho em phát
Cựu phó chủ tịch Tp mới bị bắt nên các dự án này chắc tiếp tục ngậm sâm.
Các dự án do PCT ký phê duyệt 1/500 đều chưa thấy ra sổ hoặc đứng hình: Elysa, surise bay, Phú Gia, Kim Long City, Twins Tower, ...

Fim

Xe điện
Cựu phó chủ tịch Tp mới bị bắt nên các dự án này chắc tiếp tục ngậm sâm.
Các dự án do PCT ký phê duyệt 1/500 đều chưa thấy ra sổ hoặc đứng hình: Elysa, surise bay, Phú Gia, Kim Long City, Twins Tower, ...
Tình hình ĐN giờ cũng bất ổn sau mấy vụ lùm xùm.
Mua đất dự án thì chấp nhận rủi ro thôi.
Có sổ thì lại chê đắt không lời, không sổ đến khi dính chàm thì lại kêu tại chính quyền này kia.
Tham thì thâm cụ nhể...

BINH MINH 07

Xe điện
Tình hình ĐN giờ cũng bất ổn sau mấy vụ lùm xùm.
Mua đất dự án thì chấp nhận rủi ro thôi.
Có sổ thì lại chê đắt không lời, không sổ đến khi dính chàm thì lại kêu tại chính quyền này kia.
Tham thì thâm cụ nhể...
Lại về cái máng thôi, động lực để tăng không còn gì nữa rồi. Trong tất cả các trung tâm du lịch cả nước, đi đâu mình cũng cần đặt phòng trước, riêng Đà Nẵng là không cần vì nó quá nhiều và thừa mứa, đấy là dấu hiệu của khủng hoảng thừa.

Fim

Xe điện
Lại về cái máng thôi, động lực để tăng không còn gì nữa rồi. Trong tất cả các trung tâm du lịch cả nước, đi đâu mình cũng cần đặt phòng trước, riêng Đà Nẵng là không cần vì nó quá nhiều và thừa mứa, đấy là dấu hiệu của khủng hoảng thừa.
Nhà nghỉ hotel tùm lum.
Chỉ có thiếu phòng trọ và nhà cho thuê vì giờ đa số người dân Đn đều cho rằng buôn bán nhà đất lời hơn kinh doanh cho thuê :))

knguyen21090

Xe tải
Khu đó giờ bnhieu cụ có biết ko? Em thấy vị trí khá đẹp
Dự án Elysia thì giờ tầm 54-56tr/m2 đấy cụ. Ông a chơi trong hội mua 1 lô trong đó. Công nhận vị trí đẹp thật nhưng lại bị chậm sổ. Không biết có ra sổ được không.

sir trần

Xe hơi
Kn bể ko cụ. E còn vào hàng chứ lên miết ko mua đc

puskinvina

Xe tải
Vào cái gì, các ông chỉ là sales thôi, cái thớt này toàn dân buôn nước bọt !
Cụ tỉnh quá . Em vừa đà nẵng 1 tuần . Phòng thừa đầy , giá phòng rẻ bèo . Mỗi ăn uống thì chỗ em ở khá đắt , chui ra mấy chỗ kiểu bé mặn ... thì giá ok . Nhận định của em là giá bds hơi bị điên

Fim

Xe điện
Hẻm xe đạp hay hẻm ba gác vậy a
Không biết là ba gác hay công nông nữa.
Mình follow các page BĐS nên thấy bài nổi lên thôi.
Tối qua thấy 1 cái nhà 80m2 hẻm ô tô Núi Thành, thấy giá 7.1 tỏi không biết theo các cụ là đắt hay rẻ ?

Cụ tỉnh quá . Em vừa đà nẵng 1 tuần . Phòng thừa đầy , giá phòng rẻ bèo . Mỗi ăn uống thì chỗ em ở khá đắt , chui ra mấy chỗ kiểu bé mặn ... thì giá ok . Nhận định của em là giá bds hơi bị điên
Giá thì ảo thôi rồi, sợ thật luôn cụ ạ @@

Trạng thái
Thớt đang đóng