[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

starvn

Đi bộ
Bác CuongDN2012 cho em hỏi mua đất ở khu đô thị nam cầu Nguyễn Tri Phương hay khu đô thị sinh thái Hòa Xuân hay khu Green Lake để đầu tư thì tốt hơn ạ ? Em có ít tiền muốn kiếm miếng đất nào đó để đầu tư.

1vo3con

Xe tải
Bác CuongDN2012 cho em hỏi mua đất ở khu đô thị nam cầu Nguyễn Tri Phương hay khu đô thị sinh thái Hòa Xuân hay khu Green Lake để đầu tư thì tốt hơn ạ ? Em có ít tiền muốn kiếm miếng đất nào đó để đầu tư.
Green lake là chỗ nào vậy cụ?

CuongDN2012

Xe điện
Green lake là chỗ nào vậy cụ?
Hỏi cụ Google là ra ngay. 3 khu đó gần nhau.
thực sự đầu tư bây h thì đầu tư những dự án như thế này ko bao h tốt, có tốt cũng phải 3-5 năm nữa nó mới ổn, tuy nhiên dự án của nó vẫn ổn ko có cái nào là ko tốt nhưng khuyên bác nên chọn Nguyễn TRi phương

starvn

Đi bộ
Cám ơn bác. Đầu tư bds là phải đầu tư khoảng vài năm. Bây giờ lãi ngân hàng đang thấp quá. Vàng và chứng khoán thì em ko dám nên đầu tư vào bds vậy.

CuongDN2012

Xe điện
Cám ơn bác. Đầu tư bds là phải đầu tư khoảng vài năm. Bây giờ lãi ngân hàng đang giảm. Vàng và chứng khoán thì em ko dám nên đầu tư vào bds vậy.
nếu vậy thì cứ mua vài lô đến vài chục lô đi cụ ạ! đất ĐN đang rẻ mà!

starvn

Đi bộ
Em cũng nghiêng về khu nam cầu Nguyễn Tri Phương hơn. Khu này có sân vận động, ngay cạnh khu đông dân cư đang ở và ngay trên trục đường chính Võ Chí Công nên tương lai đầu tư tốt hơn. Chiều đi quất luôn :))

1vo3con

Xe tải
Em cũng nghiêng về khu nam cầu Nguyễn Tri Phương hơn. Khu này có sân vận động, ngay cạnh khu đông dân cư đang ở và ngay trên trục đường chính Võ Chí Công nên tương lai đầu tư tốt hơn. Chiều đi quất luôn :))
Cụ quất hàng xong ơi em phát để em tham khảo tí nhé...

starvn

Đi bộ
Bác muốn tham khảo cứ đến mấy sàn bds như thiên kim hay sunland. Thấy bác quan tâm là cò bay rợp trời tư vấn cho bác liền :))

CuongDN2012

Xe điện
Bác muốn tham khảo cứ đến mấy sàn bds như thiên kim hay sunland. Thấy bác quan tâm là cò bay rợp trời tư vấn cho bác liền :))
vậy sao bác còn lên đây tham khảo???

starvn

Đi bộ
Em muốn tham khảo khách quan chút bác ạ. Chứ cò nào cũng quảng cáo cho sản phẩm của mình thôi :)

CuongDN2012

Xe điện
Cụ hỏi trách chuẩn....phải cần thông tin từ nhiều phía...nhất là chỗ aeof...thì mới qd đc...ngồi cách cả ngàn km mà ko tham khảo t.tin...thì có mà toi
Đúng cụ ạ! hihihi! Hôm nào cụ vào đây em dắt đi, nhiều chổ đất lẻ cũng đẹp tuyệt vời!

starvn

Đi bộ
Sorry bác. Em tưởng bác là người Đà Nẵng chứ :)

CuongDN2012

Xe điện
Đây là hình căn hộ Harmony

[FONT=times new roman, times, serif]Tọa lạc trên trục đường Phạm Văn Đồng ra biển, một trong những con đường đẹp nhất thành phố Đà Nẵng, khu phức hợp Harmony Tower bao gồm 3 khối cao ốc kết hợp trung tâm thương mại, khách sạn và căn hộ cao cấp. Với thiết kế đơn giản mà hiện đại, các khối kiến trúc được bố trí hài hòa trong không gian xanh rộng lớn, cùng với việc lựa chọn vật liệu sang trọng và màu sắc tinh tế, Harmony Tower thực sự là một điểm nhấn về một khu đô thị gần gũi với thiên nhiên bên bờ Đông sông Hàn của thành phố Đà Nẵng. Lợi thế nằm sát biển, lại không bị các cao ốc lân cận che khuất, Harmony Tower mang đến cho bạn một tầm nhìn hoàn hảo để bạn thỏa thích ngắm nhìn thành phố, sông Hàn, biển xanh, núi Sơn Trà...và tận hưởng hương vị thiên nhiên từ ô cửa của mình

[/FONT]

Hiện đại là ý tưởng chủ đạo của khu căn hộ Harmony Tower được kiến trúc sư tài ba người Pháp Christope Jean Louis thể hiện ở tổng thể hài hòa, dáng dấp thanh thoát, hệ thống cơ sở hạ tầng kỹ thuật và thiết bị cao cấp. Thấu hiểu tâm lý và văn hóa của người Á Đông, kiến trúc sư đã thể hiện sự sáng tạo trong kiến trúc nội thất và bố trí phòng ốc theo phong thủy. Mỗi căn hộ đều có ít nhất 2 mặt tiền thông thoáng, kết hợp với hành lang chiếu sáng và thông gió tự nhiên. Căn hộ Harmony sẽ mang đến cho bạn cảm giác ngập tràn trong thiên nhiên của nắng, gió, biển, trời...

Chỉnh sửa cuối:

CuongDN2012

Xe điện

lô đất này 100mv. nằm ở khu Đông hải- Hòa hải - Ngũ hành Sơn. cách biển tầm 1.2km. bên kia sông là KDT FPT được thông nhau với đường vành đai và cầu Cổ Cò mới khách thành ngày 19/5
ưu điểm: Giá rẻ 380tr/ đã có sổ đỏ 100mv đường 5mv tính pháp lý rõ ràng, khu dân cư đông đúc, gần chợ, gần trường gần biển, mát mẻ ko bị ảnh hưởng của bão và lũ lụt, gần tuyến đường du lịch ĐN - Hội An, sát sông cổ cò đang nạo vét hình thành tuyến du lịch đường sông
Nhược điểm: xa trung tâm thành phố ( tầm 7km)

1vo3con

Xe tải
Đây là hình căn hộ Harmony

Tọa lạc trên trục đường Phạm Văn Đồng ra biển, một trong những con đường đẹp nhất thành phố Đà Nẵng, khu phức hợp Harmony Tower bao gồm 3 khối cao ốc kết hợp trung tâm thương mại, khách sạn và căn hộ cao cấp. Với thiết kế đơn giản mà hiện đại, các khối kiến trúc được bố trí hài hòa trong không gian xanh rộng lớn, cùng với việc lựa chọn vật liệu sang trọng và màu sắc tinh tế, Harmony Tower thực sự là một điểm nhấn về một khu đô thị gần gũi với thiên nhiên bên bờ Đông sông Hàn của thành phố Đà Nẵng. Lợi thế nằm sát biển, lại không bị các cao ốc lân cận che khuất, Harmony Tower mang đến cho bạn một tầm nhìn hoàn hảo để bạn thỏa thích ngắm nhìn thành phố, sông Hàn, biển xanh, núi Sơn Trà...và tận hưởng hương vị thiên nhiên từ ô cửa của mình

Hiện đại là ý tưởng chủ đạo của khu căn hộ Harmony Tower được kiến trúc sư tài ba người Pháp Christope Jean Louis thể hiện ở tổng thể hài hòa, dáng dấp thanh thoát, hệ thống cơ sở hạ tầng kỹ thuật và thiết bị cao cấp. Thấu hiểu tâm lý và văn hóa của người Á Đông, kiến trúc sư đã thể hiện sự sáng tạo trong kiến trúc nội thất và bố trí phòng ốc theo phong thủy. Mỗi căn hộ đều có ít nhất 2 mặt tiền thông thoáng, kết hợp với hành lang chiếu sáng và thông gió tự nhiên. Căn hộ Harmony sẽ mang đến cho bạn cảm giác ngập tràn trong thiên nhiên của nắng, gió, biển, trời...
E wan tâm đến Harmony...Nếu các lô đất phía trc mà cũng xây cao.tầng thì CH harmony này có sợ bị chắn hết view ko cụ CuongDN???

CuongDN2012

Xe điện
E wan tâm đến Harmony...Nếu các lô đất phía trc mà cũng xây cao.tầng thì CH harmony này có sợ bị chắn hết view ko cụ CuongDN???
Dạ ko cụ ạ! vì tất cả phía trước là Biệt thự> chỉ còn view hướng biển là cao nhất tầng 6 thôi, bán hết trơn rồi!

Trạng thái
Thớt đang đóng