[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

phattai34

Xe tải
Hic các cụ toàn dân buôn, kiếm khơ khớ rồi. Trước cháu vào hay ở Phan Kiệt (phố ngắn) ở thì hợp lý hơn còn kinh doanh thì 2 quán cafe đầu đường cũng đông khách rồi. Trc có 1 quán rất đẹp của chủ TP HCM thuê giờ đã thành biệt thự rồi. Chỗ này ra Hồ Xuân Hương rồi đi mấy trăm mét tới bãi Mỹ Khê. Cháu cũng thích khu này mà éo có tiền.

Giờ trên răng dưới ...ái ngồi lót dép xem mấy ông anh mua bán thôi.
Chuẩn đấy cụ ơi :D>:D<

Lê Cà Ná

Xe máy
Hải Châu - Sơn Trà - Đà Nẵng! Đâu cũng là nhà.
Cảm ơn cụ. Cụ ấy cũng đã liên lạc với cháu rồi ạ. Hôm vừa rồi cháu vào thấy đang hoàn thiện đường, vỉa hè, bãi tắm nên cháu chưa muốn sút ạ
Cụ ib cháu thông tin lô này đc k, a,e nhà cháu có nhã hững ạ

Hn07

Xe tăng
Với tốc độ xây dựng như thế, với sức mua của dân tại chỗ và giá cả hiện tại, em nghĩ số chỗ lên giá sẽ không nhiều bằng số chỗ xuống giá hoặc không có giao dịch. Đi một vòng thì thấy không biết bao nhiêu chỗ cỏ mọc um tùm, dân đổ rác cao hẳn lên mà chả có ma nào xây nhà hoặc lác đác một hai căn. Khu qua cầu Hòa Xuân hỏi ra rất nhiều người Quảng Nam sang mua. Em không tin dân Quảng Nam giầu đến mức tiếp tục có sức mua nữa. Dân Hà nội thì vào chỉ mua những chỗ đất để đầu cơ chứ hầu hết không ở.
Cụ phán chuẩn . Thêm một điều nữa đó là giờ nguồn tiền bẩn của các quan chức đổ vào bất động sản sắp cạn , các cụ cứ chờ mà xem .

Levo1993

Xe tải
Em thấy cái vinh Đa Phước rất đẹp, h hình như DEE WON tháo chạy, một ông lớn BDS ở SG nhảy và rồi!! giá cũng chát chúa, nhưng nếu ở đây thì quá đẹp

saolasaomai

Xe đạp
Đợt tới em phải ct trong ĐN 2 năm, cụ nào thừa nhà cho thuê inbox em phát, em thuê dài hạn, yêu cầu thì đơn giản ạ, giá loanh quanh 4-6tr/tháng, oto vào dc và khu yên tĩnh càng tốt.
Bác cần khu nào ? Em có nhà ở Liên Chiểu MT đường 10.5 m

Lê Cà Ná

Xe máy
Hải Châu - Sơn Trà - Đà Nẵng! Đâu cũng là nhà.
Em thấy cái vinh Đa Phước rất đẹp, h hình như DEE WON tháo chạy, một ông lớn BDS ở SG nhảy và rồi!! giá cũng chát chúa, nhưng nếu ở đây thì quá đẹp
cả Đa Phước này đang có 2 CĐT
A Vũ Châu Long 50 ha
A Novaland còn lại, hiện có sức nóng trên thị trường nên bán khá nhanh, chỉ còn lại phân lô Biệt thự,,,

Tranha131076

Xe tăng
Đầu tư BDS thì đầu tư những nơi hạ tầng đang phát triển, cung ít cầu nhiêu chứ như Đà Nẵng thì phát triển hạ tầng bão hòa rồi trong khi nguồn cung thì quá lớn, quá nhiều dự án. Cẩn thận đầu tư theo trào lưu, kg theo cung cầu, kg theo tốc độ phát triển rồi lại ngồi ngọn cây kg xuống được nhé!

Chỉnh sửa cuối:

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Đầu tư BDS thì đầu tư những nơi hạ tầng đang phát triển, cung ít cầu nhiêu chứ như Đà Nẵng thì phát triển hạ tầng bão hòa rồi trong khi nguồn cung thì quá lớn, quá nhiều dự án. Cẩn thận đầu tư theo trào lưu, kg theo cung cầu, kg theo tốc độ phát triển rồi lại ngồi ngọn cây kg xuống được nhé!
Em thì nghĩ khác cu: hn kẹt xe, tắc dg, ô nhiễm...dân hn sẽ sớm đi cư giống như em đây thôi.

BUCATI VERON

Xe tải
Hic các cụ toàn dân buôn, kiếm khơ khớ rồi. Trước cháu vào hay ở Phan Kiệt (phố ngắn) ở thì hợp lý hơn còn kinh doanh thì 2 quán cafe đầu đường cũng đông khách rồi. Trc có 1 quán rất đẹp của chủ TP HCM thuê giờ đã thành biệt thự rồi. Chỗ này ra Hồ Xuân Hương rồi đi mấy trăm mét tới bãi Mỹ Khê. Cháu cũng thích khu này mà éo có tiền.

Giờ trên răng dưới ...ái ngồi lót dép xem mấy ông anh mua bán thôi.
Cụ phân phối Cocobay à, k biết sàn nào vậy ạ cụ ?
Em bên SHB xin mời cụ chén rượu :)

BUCATI VERON

Xe tải
Cháu không phải dân BĐS cụ ạ. Và cháu biết cụ tay to nhứt bên cụ đứng sau dự án này ạ :D
Chẹp, cụ am hiểu rộng quá :D
Cụ biết cụ to to đấy chắc nhiều khách khứa hỏi, có ai vay mua bắn sang cho cháu hỗ trợ với nhé :)

Trạng thái
Thớt đang đóng