[Funland] Bất Động Sản Đà Nẵng Hiện Nay

có ai cho em hỏi giá nhà đất đa phước quận ngũ hành sơn, với đường hương hải thiền sư quận sơn trà đà nẵng với ạ.

clever

Xe tải
Cụ nào có chung cư mhowngf thanh đà nẵng bán ko các cụ nhỉ em làm căn hè vào ở

balohanghieu266

Xe tải

balohanghieu266

Xe tải
Chưa nó nằm ở Góc khuất xa chứ Góc Trung tâm ngã tư là phải 10 tỷ
Bác cho hỏi trung tâm hòa xuân , khu đông đúc là ở các đường nào , hay phường nào vậy bác

thichlexus

Xe điện
Có cụ nào ở Đà Nẵng cho em hỏi khu đô thị Nam Hòa Xuân so với khu FPT thì khu nào vị trí đẹp hơn và có khả năng thu hút dân cư về ở sớm hơn ạ.

VŨ VĂN DUY

Xe máy
Có cụ nào ở Đà Nẵng cho em hỏi khu đô thị Nam Hòa Xuân so với khu FPT thì khu nào vị trí đẹp hơn và có khả năng thu hút dân cư về ở sớm hơn ạ.
Nam Hòa Xuân gần trung tâm hơn, dân đã về ở tương đối nhiều. Còn FPT thì giáp Quảng Nam, điểm cực nam của Đà Nẵng. Giá thì FPT rẻ hơn khá nhiều. Cụ cứ lên Maps xem là biết thôi.

BINH MINH 07

Xe điện
Đất ĐN hết vị, ĐN giờ thua Quảng Ninh, Bắc Ninh, Bắc Giang, Vĩnh Phúc, Bình Dương... vì ĐN không phải là nơi thu hút lao động, dân không tăng mà đất thì phân lô toàn bỏ hoang.
Vừa rồi đi nghỉ trong ĐN rẽ qua KĐT FPT, ôi trời không thể tưởng tượng 99% vẫn là đất hoang, cỏ mọc um tùm không một bóng người, thi thoảng có cái nhà đã xây trương biển của sàn BĐS cũng đóng cửa im ỉm từ lâu do vết tích để lại.
Đất ĐN rất đúng với nhận định của mình cách đây 3 năm sẽ mãi là những bãi đất hoang thả bò, ngày đó bị cò vạc nó ném đá xây được cả mấy cái chung cư, giờ y hệt.
ĐN ngày xưa hơn tỉnh khác ở lãnh đạo, giờ cũng thua ở đó.

VCBBank

Xe hơi
Bác cho hỏi trung tâm hòa xuân , khu đông đúc là ở các đường nào , hay phường nào vậy bác
Nam Hoà Xuân đó cụ?
Mấy trục chính là giá cao còn trục đường xa thì giá thấp dần?
Nó là Phường Hoà Quý

VCBBank

Xe hơi
Đất ĐN hết vị, ĐN giờ thua Quảng Ninh, Bắc Ninh, Bắc Giang, Vĩnh Phúc, Bình Dương... vì ĐN không phải là nơi thu hút lao động, dân không tăng mà đất thì phân lô toàn bỏ hoang.
Vừa rồi đi nghỉ trong ĐN rẽ qua KĐT FPT, ôi trời không thể tưởng tượng 99% vẫn là đất hoang, cỏ mọc um tùm không một bóng người, thi thoảng có cái nhà đã xây trương biển của sàn BĐS cũng đóng cửa im ỉm từ lâu do vết tích để lại.
Đất ĐN rất đúng với nhận định của mình cách đây 3 năm sẽ mãi là những bãi đất hoang thả bò, ngày đó bị cò vạc nó ném đá xây được cả mấy cái chung cư, giờ y hệt.
ĐÀ NẴNG có vị gì đâu trước giờ nó vẫn vậy à?
Chẳng qua các cụ Bắc Kì vào mua rồi đẩy sốt giá bán lại thì những người mua Sau cuối cùng sẽ lãnh đủ?
Đà Nẵng công nghiệp dân số không có?
Nên nó chỉ bình bình vậy thôi?
Em mong Đà Nẵng càng yên bình càng thưa vắng càng tốt
Như vậy giá sẽ rẻ giảm đi để em và gia tộc con cháu sau này còn kiếm được mảnh đất cắm dùi??
Chứ các cụ BẮC vào tạo sốt Ảo mua không nổi

VCBBank

Xe hơi
Hoà Xuân rộng lắm chia làm 2 khu
Hoà Xuân vs Nam Hoà Xuân?
Em chỉ mua với biết bên Nam Hoà Xuân thôi cụ
Bên Hoà Xuân em không quan tâm lắm nên không nắm rõ thị trường?
Trước em bán mấy miếng bên Hoà Xuân qua mua bên Nam Hoà Xuân cho gần tiện đường ra Biển định cư luôn bên Nam Hoà Xuân rồi
Dù giá cả có vẻ bên Hoà Xuân sẽ cao hơn 25%

Fanta20

Xe tải
em cũng đang tìm hiểu Đà Nẵng vì em rất thích Đà Nẵng. Mà các cụ thông thạo cho em hỏi phát sao đất em tìm hiểu sơ sơ thấy toàn 50 năm nhỉ

VCBBank

Xe hơi
em cũng đang tìm hiểu Đà Nẵng vì em rất thích Đà Nẵng. Mà các cụ thông thạo cho em hỏi phát sao đất em tìm hiểu sơ sơ thấy toàn 50 năm nhỉ
50 năm là đất thương mại dịch vụ số lượng 1% so với 99% của đất Lâu dài

xudidn

Đi bộ
có ai cho em hỏi giá nhà đất đa phước quận ngũ hành sơn, với đường hương hải thiền sư quận sơn trà đà nẵng với ạ.
Có lô Đa Phước 3 đối diện công viên đường 7m5, DT 100m2 ngang 5m hướng Đông Nam đang rao 4,8 tỷ đấy bác.

pyrenees

Xe máy
cụ mua vậy là rẻ rồi đó
Vì bên Nam Hoà Xuân đường 10m5 cũng 30 triệu mà vị trí ra biển xa hơn khu Trần Văn Đán - Minh Mạng này nhiều gấp 2-3 lần đường 2-3Km.
Em ở quán nét ngay ngã tư Hải Triều - Trần Văn Đán trường THPT Ngũ Hành Sơn đây!
Khu Hòa Xuân có vợ chồng anh chị Sơn Ánh ôm 1 dải mặt đường Nguyễn Phước Lan, vừa qua nhượng dần cho cá nhân khác, Nam Hòa Xuân thì rải rác nhiều nhà đầu tư nhưng em chỉ nhớ 1 em gái tên Tùng Vi, không biết cụ có biết không ;;)

Annhienbk

Xe máy
Cụ nói chuẩn đấy

peter84

Xe máy
Các cụ cho em hỏi chung cư mặt biển Nguyễn Tất Thành, Liên Chiểu có ok ko ạ? Em đang quan tâm tới dự án Shizen Nami của cđt gotec mà thấy hơi xa