[Funland] Bất động sản Bắc Ninh - bắt đầu ấm lại

Nga11

Xe đạp
Quan trọng là giá ah.
Trung tâm Quế võ bao lâu nay k có dự án ngoài cái Phượng Mao green năm kia
Chỗ đấy vị trí thì k nói làm gì rồi.
Có 2 cái cần lưu ý là cả 2 khu Do Nha - Phương cầu tổng tầm 700 lô đất, vừa rồi lại ra thêm lượng lớt Kiot chợ.
Thực ra, giá tốt, làm sóng tốt thì không tội gì không vào chỗ ấy.
Tháng 6/2019 thằng e họ e nó rủ mua trên đấy ( 1.8 tỷ 1 lô) . Sau e k mua, bây h nó về nó bảo lên hơn 4 tỷ 1 lô rồi. Làm mình cứ tiếc bác ạ :)

tung1311 .

Xe container
Không cụ ah!
cái nào ngon thì k cần sale Hà nội về bán.
Có một cái key mà ae rất hay nói với khách hàng là chuyên gia nước ngoài ở. Nhưng chả ông chuyên gia nào ở thành phố chứ đừng nói gì ở sát KCN như này.
Xa khu dân cư, nhà 75-80m xây 3.5-4 tầng nhà trọ k làm dc, kinh doanh thì chả biết kinh doanh gì.
Bắc Ninh cứ đất nền cụ mua cho em, lên nhanh chậm, sớm hay muộn thôi. Dự án thối sale còn đánh sóng lên được. Miễn là chốt lời đúng thời điểm
Em theo dõi thấy cụ có vẻ rất am hiểu về bđs TS.
Riêng khu mạn Đồng Kỵ, Phù Khê mấy hôm nay đang nháo nhào vỡ mồm không kịp chạy. Toàn mấy ông cò HN về chăn dân hn chứ em nói thật riêng đất Động Kỵ 10% còn chưa dùng hết nói gì bán cho dân Đồng Kỵ. Dân đấy giờ đang chuyển nghề đi là shiper nhiều lắm. Riêng ts người có tiền để ở cà đầu tư vào khu Phú Điền Quy Chế, TH ĐN, ĐB chứ ngu gì rúc vào mạn qua đường tầu. Mạn khu này mua chủ yếu là cò làm giá bán cho HN thôi.
Còn cái khu cụ gì trên đang chào 25. Nói thật đất đấy NH bên NH ĐT đang cầm sổ hết rồi. Trước tết 1 tháng bán 19-19.5 còn vất.NH còn đang vận động cán bộ mua với giá ưu đãi để xử lý kia kìa. Khuyên thật các cụ hãy tỉnh táo.
chỗ nào cũng có thể kiếm tiền nhưng như e chia sẻ, muốn chơi sóng thì đến đấy ngồi, mang cơm nắm đến hóng rồi thấy ổn thì vào và bán ngay khi có lời, chứ chơi sóng mà tham là toang.
Có cụ trên này hỏi em về Phù Khê em can k nên vì vào đấy khó chứ sóng thì e vẫn lướt dc lô ở đấy tuần trước.
Từ Sơn rất tiềm năng nhưng đất trung tâm, người dân mua giữ tiền, mua để đấy, rồi gần KCN chứ mấy chỗ khác như cụ nói là cần nghiên cứu sâu
Trục vòng quanh ngã tư bùng binh - trần phú - minh khai - siêu thị/bệnh viện từ sơn rồi sang lý thánh tông - lê quang đạo đến khu hành chính từ sơn là ngon nhất nhỉ?

long.spc

Xe container
Trục vòng quanh ngã tư bùng binh - trần phú - minh khai - siêu thị/bệnh viện từ sơn rồi sang lý thánh tông - lê quang đạo đến khu hành chính từ sơn là ngon nhất nhỉ?
Lê Quang Đạo là ngon nhất rồi ( trung tâm từ sơn, phòng gym to nhất, quán trâu to nhất, chợ, cái gì to nhất là khu ấy) nhưng chưa có sổ đỏ mà giá vẫn trên 100tr/m
Sau có cái nguyên phi ỷ lan sẽ ngon nó kéo từ KCN tiên sơn sang vòng xoay Đền Đô sau này thông sang ninh hiệp

tung1311 .

Xe container
Lê Quang Đạo là ngon nhất rồi ( trung tâm từ sơn, phòng gym to nhất, quán trâu to nhất, chợ, cái gì to nhất là khu ấy) nhưng chưa có sổ đỏ mà giá vẫn trên 100tr/m
Sau có cái nguyên phi ỷ lan sẽ ngon nó kéo từ KCN tiên sơn sang vòng xoay Đền Đô sau này thông sang ninh hiệp
Thông sang Ninh Hiệp thế nào, cụ vẽ giúp e với

long.spc

Xe container
Thông sang Ninh Hiệp thế nào, cụ vẽ giúp e với
Không sang trực tiếp nhưng từ đây dân Ninh Hiệp và Từ Sơn giao thương thuận lợi hơn rất nhiều. Vì thế nên bạn hàng của ngươi BN bên chợ Ninh Hiệp mua đất Từ Sơn rất nhiều.
Cụ để ý cái chỗ vòng xoay đền đô đang có cái đường chờ giờ đang là gara oto em kẻ đường đỏ ấy. Ngoài ra còn đường gom cao tốc HN-LS đang làm rất nhanh đi qua

tung1311 .

Xe container
Không sang trực tiếp nhưng từ đây dân Ninh Hiệp và Từ Sơn giao thương thuận lợi hơn rất nhiều. Vì thế nên bạn hàng của ngươi BN bên chợ Ninh Hiệp mua đất Từ Sơn rất nhiều.
Cụ để ý cái chỗ vòng xoay đền đô đang có cái đường chờ giờ đang là gara oto em kẻ đường đỏ ấy. Ngoài ra còn đường gom cao tốc HN-LS đang làm rất nhanh đi qua
Quan điểm của em hơi khác xíu, chỗ này có kết nối thì chỉ đẹp hơn về qui hoạch, mât độ vẫn thưa và ít dịch vụ, xa trục trung tâm hơn.

long.spc

Xe container
Quan điểm của em hơi khác xíu, chỗ này có kết nối thì chỉ đẹp hơn về qui hoạch, mât độ vẫn thưa và ít dịch vụ, xa trục trung tâm hơn.
Mật độ thưa giá mới hợp lý để mua và còn tăng giá nhanh chứ đông rồi thì lại chỉ ổn định thôi cụ ah
Trước Tết shophouse Mạnh Đức có 62-63tr chưa gồm xây dựng

minhphatdv

Đi bộ
Mật độ thưa giá mới hợp lý để mua và còn tăng giá nhanh chứ đông rồi thì lại chỉ ổn định thôi cụ ah
Trước Tết shophouse Mạnh Đức có 62-63tr chưa gồm xây dựng
Ở Bắc Ninh đầu tư đất tầm 5 năm theo bác chỗ nào tiềm năng ạ.

long.spc

Xe container
Ở Bắc Ninh đầu tư đất tầm 5 năm theo bác chỗ nào tiềm năng ạ.
Ổn định yên tâm nhất thì trung tâm tp, trung tâm từ sơn, trung tâm các huyện.
10 năm nay đất BN chưa có chỗ nào xuống giá quan trọng thanh khoản thế nào thôi cụ

hackeridc

Xe máy
Ấn thêm tý ga xuống Bắc Giang thì sao cc, dọc 1A e thấy quy hoặc cũng gớm

tung1311 .

Xe container
mặt đường nguyên phi ỷ lan rơi vào tầm giá nào cụ nhỉ ?

sonic_loves

Xe hơi
Cụ ới, cho e tham khảo giá vs thông tin chung khu Đức Việt, Thuận Thành nhé. Đội ơn cụ long.spc

long.spc

Xe container
Là cái khu công nghiệp Thuận thành 1 của Viglacera đó cụ, em thấy đưa tin quy hoạch đôi ba tháng nay rồi mà.
Bọn em quen gọi là TT1
Dưới đầy thì có cái đầm dê cạnh trường Hậu Cần với khu Trạm Lộ mới đấu giá xong đầu tư được, cả 2 cái này đều chưa ra hàng

hdct13

Xe hơi
Bọn em quen gọi là TT1
Dưới đầy thì có cái đầm dê cạnh trường Hậu Cần với khu Trạm Lộ mới đấu giá xong đầu tư được, cả 2 cái này đều chưa ra hàng
Có lô nào cụ inbox để em châm cứu xem có vào việc được ko nhé !

greenbk

Xe buýt
Bọn em quen gọi là TT1
cụ Long cho em hỏi thành phố bắc ninh có cái nhà máy oppo nó sắp xây ở khu nam sơn phải không. Bà chị em đang rủ đầu tư nhưng còn rón rén chưa dám ạ.