[Funland] Bảo vệ Vin có quyền xử phạt người đỗ xe không đúng quy định?

Mytv

Xe điện
Cụ cứ mạnh dạn lên. Kinh phí có cụ khác lo rồi, quay phim chụp ảnh post of cũng có người. Cụ lo gì :))
E đã nói ngay còm đầu là e rất nhát. Hơn nữa e đỗ xe luôn nhìn trc ngó sau. Đến ra đường đỗ ở đường ko cấm đỗ bị bọn của hàng ra đuổi e còn té nữa là. Thế mới nhờ cụ nào máu test hộ phát :D

nvk155

Xe điện
Cụ máu test thử tự ý cắt khoá cho a e xem phát. E ủng hộ hẳn 500k luôn. :)) E muốn hóng xem trường hợp "đối tượng" cứng tự cắt thì bv vin sẽ làm j
Giá dư cháu gần đó. Đi test ngay ko lăn tăn. Vụ này có khi tiền ủng hộ còn hơn vụ “đọ tài khoản”
cháu ới cụ hoviethung Ko biết đúng không, nhớ mang máng là ck cho cụ ấy.

AcidS

Xe điện
Ơ, ai cầm xèng cháu xử người ấy chứ. Cháu mù chữ, có biết Vin veo là thằng nào đâu. Tự dưng có thằng ra khoá bánh xe đòi tiền, đúng ăn cướp còn gì.
Để mai em đầu tư thêm tý thời gian hỏi lại mấy ông đàn anh cho chắc chắn rồi trả lời cụ. Vì như em đã nói, bảo vệ chỉ là chỉ đâu đánh đó, cụ cắt khoá đi thì bảo vệ cũng chả dám làm gì cụ đâu vì tài sản của cụ được pháp luật bảo vệ, nhưng mà để khởi kiện một tờ giấy thu tiền của họ, thì là cả một hệ thống đứng sau.

nvk155

Xe điện
Để mai em đầu tư thêm tý thời gian hỏi lại mấy ông đàn anh cho chắc chắn rồi trả lời cụ. Vì như em đã nói, bảo vệ chỉ là chỉ đâu đánh đó, cụ cắt khoá đi thì bảo vệ cũng chả dám làm gì cụ đâu vì tài sản của cụ được pháp luật bảo vệ, nhưng mà để khởi kiện một tờ giấy thu tiền của họ, thì là cả một hệ thống đứng sau.
Có ai bắt cụ kiện đâu, doạ thử rồi live stream thôi.
Có kiện thành công người ta ăn cướp thì cũng tội lắm. Ai đành.
Mà cũng ko cần đao toa búa lớn, vỗ vai nhẹ nhàng bảo: chú có biết khoá xe người ta rồi ra ra thu tiền là ăn cướp không?

Chỉnh sửa cuối:

VuNgoanMuc

Xe điện
Bức ảnh điển hình của sự vô ý thức khiến nhiều người mệt mỏi, mà đội đậu xe láo thì thường hay to mồm với kiểu biết bố mày là ai không , khóa bánh còn nhẹ, cần thêm hình thức khóa mồm như kiểu ngày xưa treo bím mấy tháng những em hàng bố láo :D

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Vin cháu chưa thử. Nhưng khu cháu cũng có kiểu đấy. Bảo vệ cũng bắt nạt linh tinh, đến xe cháu : đường của các ông đấy à mà các ông thu.
Đấy, cứ phải rắn thế cho đội BV khỏi bố láo, thế khu của cụ tên gì, ở đâu, mai em qua chuột bạch phát cho sướng thằng người

phuongmit

Xe cút kít
Khuyết ngay 1 cổ đông 2 củ như này thì đại hội diễn ra làm sao dc nữa :))

nvk155

Xe điện
Hehe, cụ gửi em cái link giới thiệu Khu đô thị cảng Tuần Châu cho em mở mang tầm nhìn với, em gg thấy các link tán loạn về tên gọi
Dạ thôi, địa điểm ấy là bí mật quốc gia. Ko tiết lộ đc 😅😅😅

nvk155

Xe điện
Cháu đang tính lên HN làm live show đỗ xe khu “dân cư nước Vin”. Chợt nghĩ lại, chả may đợi cả ngày nó không chịu khoá thì dại người. Mà khoá xong nó lại nhắc nhở ko thu tiền thì có mà thành trò hề. Chả lữ lại: tôi xin anh đấy, thu tiền của tôi đi

Chỉnh sửa cuối:

Mytv

Xe điện
Ối, ông đánh cá bị xì lốp 😂😂😂 láo nháo húng lên là khoá bánh luôn
Thông báo cho 2 cụ là Ông Lão Đánh_Cá bị khoi to tội "xúc phạm thành viên khác" ạ. :((

Cụ nvk155 dừng lại vụ tuần châu đi nhé. =))Cẩn thận ko lại ra đảo như Ông Lão Đánh_Cá bây h