[Funland] Bảo vệ bệnh viện

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy bảo vệ bệnh viện này ko là gì với bên Nhỉ. Cái vụ chặn xe cấp cứu ko cho ra xong lên báo ấy.

Ú Òa

[Tịch thu bằng lái]
Bảo vệ thế này thì cho nghỉ đi, đánh đấm chán vcđ, quân số đông gấp 3, dùi cui đầy đủ mà mãi ko áp đảo đc bị mấy phát phản đòn.
Cho solo 1 vs 1 chắc mấy chú bảo vệ dẹo hết.>:)

hm.tuan

Xì hơi lốp
Bị đánh cũng đáng vì ko tuân thủ.
Bị đuổi cũng đáng vì nghiệp vụ non.
Hòa!

Ngo Rung

Xe lăn
Vụ này bọn kia bị tẩn là đúng rồi. Có điều các cụ BV kỹ năng yếu nên mới như cảnh uýnh lộn thế.
Đúng ra chỉ cần quật ngã, đè nghiến ra trói lại rồi gọi CA đến giải quyết là xong.
Tuy nhiên cũng phải nhìn nhận thực tế là lương của BV quá thấp nên cũng không thể thuê được những người được đào tạo bài bản, kỹ năng tốt được :(

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này bọn kia bị tẩn là đúng rồi. Có điều các cụ BV kỹ năng yếu nên mới như cảnh uýnh lộn thế.
Đúng ra chỉ cần quật ngã, đè nghiến ra trói lại rồi gọi CA đến giải quyết là xong.
Tuy nhiên cũng phải nhìn nhận thực tế là lương của BV quá thấp nên cũng không thể thuê được những người được đào tạo bài bản, kỹ năng tốt được :(
Như này thì lại lạm quyền . Bắt nạt công nhân thấp cổ bé họng.
Clip cũ, em đào lên.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Bệnh viện phải có khẩu trang phát ngay cho nhân dân đến khám nếu ko đeo.Để xảy ra rồi mất hình ảnh quá.
Chính vì vậy nên BV Tuyên Quang đã chấm dứt HĐ với đơn vị bảo vệ đó rồi cụ, đánh người chạy te tua thế thì bệnh nhân họ cũng kinh chả muốn đến khám >>> ít bệnh nhân>>>

gaixixon

Xe tải
Ông này nếu đúng tẩn bảo vệ trước thì sai rồi. Lỗi của bảo vẹ là không chuyên nghiệp để có thể xử lý nhanh gọn. Bao nhiêu vụ người nhà bệnh nhân làm loạn, vác ghế tẩn cả bác sỹ phải nhập viện, lúc đấy thì bảo vệ lại bị chửi là ăn hại, không dám trấn áp mấy thằng kia..

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
QUANG1970 : lão vang mình vì cái gì ?
Báo cũng nói lý do vì khẩu trang đấy chứ mình bịa đâu mà vang :))
Chấp gì. Cháu thây trên này có lão chỉ thích vang người khác thôi.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thì vậy. Giả sử em tha rác về hoặc up cái gì nhảm nhí.
Đằng này em up rất bt . Ko động chạm ai lại vang
Đã vang lại còn văn vẻ : còm như này như nọ. Cụ mà đọc phụ đề ly vang là cụ cười lăn.
Vang thì méo có lý do. Ngáo
Bài người ta up lại kêu là người ta còm. Méo phân biệt đc thớt với còm cũng văn vẻ.
Hủ nho :))

Hổ Con

Xe tăng
Văn hóa như cccc.
K đei khẩu trang thì nhắc nhở, k mang thì phát hoặc bán đúng giá cho người k mang.
Bảo vệ cũng là 1 thành phần lễ tân của cơ quan. Ăn mặc, ứng xử phải lịch sự.
Cụ xem đoạn đầu clip chưa? Cái này là đoạn sau...

Hổ Con

Xe tăng
Em chả biết, chỉ thấy bv khẩn trương thông báo lên truyền thông cắt hợp đồng với bên bv là đủ thấy vụ này ko nhỏ đâu nếu 2 thằng kia nó đâm đơn thật.
Em bênh mấy bác Bảo vệ, Bên viện hơi kém, Bảo vệ này thế là rất có trách nhiệm, lần sau còn bảo vệ đội nhân viên y tế. Ông áo đen vào tẩn bảo vệ trước lúc trong sảnh chờ....

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Thì vậy. Giả sử em tha rác về hoặc up cái gì nhảm nhí.
Đằng này em up rất bt . Ko động chạm ai lại vang
Đã vang lại còn văn vẻ : còm như này như nọ. Cụ mà đọc phụ đề ly vang là cụ cười lăn.
Vang thì méo có lý do. Ngáo
Bài người ta up lại kêu là người ta còm. Méo phân biệt đc thớt với còm cũng văn vẻ.
Hủ nho :))
Quan trọng tró gì vang hay vodka hả các cụ, rượu nào em cũng uống hết, đời em từ khi chơi ô tô phưn chưa biết vang ai bao giờ :D, thích thì vodka còn ko thì lướt qua đời nhau thôi :P =))

Lính bừa

Xe hơi
Chắc phải có nguyên nhân gì nữa chứ ko tự nhiên vì ko đeo mà cả đội cầm gậy đánh thế đâu cụ ạ
Nguyên nhân là gì thì cũng ko đc phép đánh người cụ nhé ? trong vai trò đảm bảo an ninh trật tự và am hiểu về pháp luật nữa

Khongmatnick23

Xe tải
Em bênh mấy bác Bảo vệ, Bên viện hơi kém, Bảo vệ này thế là rất có trách nhiệm, lần sau còn bảo vệ đội nhân viên y tế. Ông áo đen vào tẩn bảo vệ trước lúc trong sảnh chờ....
Cũng do ý thức Khinh thường mấy ông già làm bảo vệ thôi cụ ạ. Em nghĩ nếu lúc đó thay ông bảo về bằng một ông công an nghĩa vụ thôi thì tay kia cũng im như thóc, tự chạy đi mua khẩu trang mà đeo vào thôi

Lính bừa

Xe hơi
Cũng do ý thức Khinh thường mấy ông già làm bảo vệ thôi cụ ạ. Em nghĩ nếu lúc đó thay ông bảo về bằng một ông công an nghĩa vụ thôi thì tay kia cũng im như thóc, tự chạy đi mua khẩu trang mà đeo vào thôi
Phải ntn nta mới khinh chứ cụ ;) còn ng có học chẳng ai khinh ? E va với mấy ông bảo vệ toàn mấy ông tự cho mình quyền hành bố đời ghét bỏ mẹ :)))

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Phải ntn nta mới khinh chứ cụ ;) còn ng có học chẳng ai khinh ? E va với mấy ông bảo vệ toàn mấy ông tự cho mình quyền hành bố đời ghét bỏ mẹ :)))
Cụ chuẩn. Mấy bố đội cái mũ tráng bánh quấn là làm phách.