[Funland] Báo Tây Ban Nha đưa tin Hồng Đăng, Hồ Hoài Anh được trả hộ chiếu

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Kệ xác chúng nó chứ.
Hai thằng này em chẳng để ý nó đóng phim gì, ảnh hưởng tới XH ra dao

kimma

Xe điện
Trả lời câu hỏi đi, nếu nó ko sang hầu tòa tiếp thì làm cách nào. Ở trong bài báo ki có nói đến chuyện 2 người này phải đóng tiền tại ngoại nhé
VN chúng ta và TBN có luật dẫn độ. Trừ khi biến mất khỏi trái đất này. Ko thì chạy lên mây Cụ ạ. Nhưng cho về thì khả năng năng cao cũng gần xong rồi.

kimma

Xe điện
Đồng chí Fber này là ai mà cụ phải chụp tút post lên đây.

Cụ ko biết thì cứ kê dép ngồi hóng, ko cần phải thưa thớt.
Cái thằng này là giang háng lưu mạnh nửa mùa. Tay sai của đám ... có biết cm gì đâu Cụ.

Trả lời câu hỏi đi, nếu nó ko sang hầu tòa tiếp thì làm cách nào. Ở trong bài báo ki có nói đến chuyện 2 người này phải đóng tiền tại ngoại nhé
Mình mà đi giải thích với kẻ cực ngu thì sẽ ngu như nó thôi. Vậy nên: không nói nữa!!!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Khổ, 2 đồng zâm được về là thật rồi mà vẫn chưa tin là đã thoát nạn à? Tự làm khổ mình đến thế thì thua :))

QUANG1970

Xe lăn
Vụ này là kiện hiếp dâm nhé , chưa đưa ra kết luận cuối cùng nhưng nhiều người trong này đã hô hào vô tội ! Còn chơi gái bên nước ngoài đc hợp thức hóa nhé , ko bị phạt hành chính như VN đâu và trên 4rum là tranh luận việc có hay ko hành vi hiếp dâm , chẳng liên quan gì mà phải cay cú ! Chỉ thấy là trong thớt này nhiều thành phần ko phân tích về vụ việc mà chỉ chăm chăm công kích cá nhân !

Bác quochiep phân tích và nói quá chuẩn!
họ (thành phần bác nói) không chỉ công kich cá nhân, mà công kích, hay nói đúng là chửi cả diễn đàn mà đây là những ví dụ:

Theo thống kê Việt Nam chênh lệnh giới tính nam nữ .đúng thật trong này toàn đàn bà bác ah
tội vạ gì thì 2 NS và người nhà họ chịu, họ cũng chỉ là con người thôi mà
sao trên này nhiều cụ cứ thoá mạ xỉa xói họ như kiểu tao là thằng chính chuyên ko bao giờ tán gái lạ, ngắm bưởi gái đẹp hay tằng tịu vs e nào ấy :D

Chỉnh sửa cuối:

QUANG1970

Xe lăn
Tù tội chưa chắc đã khó khăn bằng việc ngày ngày đối mặt với vợ, con. Mà thông tin, hình ảnh kiểu như thế này tràn ngập trên mặt báo. Đúng là sơ sấy phát mà trả giá quá đắt.
Vụ vc này khả năng giải tán là rất cao. Có thể sảy ra đó Nhiều nguyên nhân, tòa tuyên trắng án, đôi bên dàn xếp rút đơn... bởi nó cho về nc tức là gần như là xong rồi.
Tôi từng xem vài vụ kiện hấp diêm rồi, eu ko phải là mẽo. Vu vạ Tống tiền ko dễ đâu. Cô gật đầu đồng ý thì chẳng vẹo gì cả. Hấp diêm đc đâu có dễ trong hoàn cảnh ở KS. Tòa nó vặn, LS nó vặn cho vài câu là cứng họng. Cô bảo nhiêu Kg ? Hấp diêm sao ko la hét, hăm dọa như nào. Có dấu vết chống cự ko ? Có hung khí đe dọa ko. Cô có ưỡn lên ko :))
Nhưng khốn nạn 1 cái ở TBN nó phải nói OK. Ko nói nhưng nó vẫn ngửa ra, thắng nào nhét vào , xong nó quay xe là bỏ mẹ ngay.
Đã ăn thua gì thầy ông nội còn không biết có được chén k nhưng tội còn đang treo trên miệng CĐM.
2 anh này tệ quá, về nước mà không báo để bác Trung đưa xe bus mui trần ra sân bay đón😁
Cũng nên làm rõ: gái nó cân đôi lần lượt, xong A thì đến B khác với cũng lúc mồm trên tiếp A mồm dưới tiếp B.

QUANG1970

Xe lăn
Báo Tây Ban Nha đưa tin Hồng Đăng, Hồ Hoài Anh được trả hộ chiếu
Theo tờ Ultima Hora của Tây Ban Nha, Hồng Đăng và Hồ Hoài Anh được trả hộ chiếu từ ngày 3/8. Sau hơn một tháng không được rời Mallorca, họ đã có thể về nước.

Ngày 7/8, tờ Ultima Hora của Tây Ban Nha đưa tin tòa án Palma đã quyết định trả lại hộ chiếu Hồng Đăng và Hồ Hoài Anh. Theo Ultima Hora, họ bị tịch thu hộ chiếu và cấm rời khỏi Tây Ban Nha từ tháng 6 vì vướng cáo buộc hiếp dâm cô gái 17 tuổi trong khách sạn ở Andratx. Khi đó, cả hai từ chối khai báo khi bị bắt trước quan tòa nhưng với điều kiện họ không được rời Mallorca. Ultima Hora cho biết gần một tháng rưỡi sau khi vụ việc xảy ra, họ đã có thể trở về nước.
Ultima Hora cho biết hai nghi phạm sau vài giờ bị bắt được đưa đến tòa án Via Germany. Cả hai đều sử dụng quyền không được làm chứng trước thẩm phán. Sau đó, thẩm phán quyết định trả tự do cho hai bị cáo mà không cần tại ngoại, nhưng tịch thu hộ chiếu của họ.
Sau khi thông tin được truyền thông Tây Ban Nha đăng tải, một số tờ báo Anh cũng dẫn lại nguồn tin
Báo thì nhiều, tin cũng lắm, tranh cãi tội hay không tội dường như "bất phân thắng bại"!
Thôi thì em xin chấp bút viết một bài Sơ kết ntn, các bác ở cả "hai phe" xem hộ coi có vừa lòng chưa?
Đất trời sùi sụt gió mưa sa :">
Đất Việt "Giang cư mận" ậm à: :D
Chịch xoạc chuyện dài hai nghệ sĩ​
Kẻ ghen, người ghét cũng nên là..... :(
Ngứa trôn gái trẻ, banh, rồi thét :P
Nứng ... giai ngoan, nhét, bị la! :((
Giời đất có còn chăng phải trái​
Mả cha cái xứ Tây ban Nha!!! :P

Chỉnh sửa cuối:

Kurumasuki

Xe container
Không dẫn độ thì mất tiền bảo lãnh và bị phát hành truy nã quốc tế
Đồng thời ảnh hưởng quan hệ ngoại giao

Main_GSM

Xe tăng

Main_GSM

Xe tăng

giang.nguyen

Xe điện
CS TBN vẫn chưa điều tra xong, nếu toà triệu tập mà 2 anh này không chịu sang thì toà làm thế nào
Xử vắng mặt, kết án vắng mặt, dẫn độ hoặc chuyển giao thi hành án tại VN. Thiếu gì cách mà cụ làm như dễ trốn tội

QUANG1970

Xe lăn
Vẫn tiếp tục điều tra các cụ nhé.

Chính thống hơn nữa đây:

letrungdungcz

Xe tăng