[Funland] Bảo sao du lịch VN kém phát triển

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Việc Delay thì em đi TQ mấy lần thấy nó cũng thường xuyên, kể cả lên máy ngồi rồi còn xếp hàng nối đuôi nhau ra đường băng từng tý một vì cứ một chuyến hạ thì mới có một máy bay cất cánh.

Khi delay một số cụ cứ bảo không thông báo trên loa hay dán tờ giấy a4 em thấy lạ quá. Trước đây thông tin về chuyến bay khi bị delay tất cả các hãng đều thông báo qua hệ thống loa, nhưng việc này bỏ từ rất lâu rồi, thay vào đó trên bảng điện tử về lịch và giờ bay của các chuyến sẽ được điều chỉnh thông tin, ngay tại cửa ra máy bay thông tin giờ bay cũng đã được điều chỉnh trên màn hình hiển thị rồi thì dán thông báo bằng cái tờ giấy a4 làm gì nữa!

TRÂU VÀNG II

Xe tăng
Vietjet là hãng tư mà làm ăn rất láo. Em trước đi thường xuyên nhưng chậm trễ liên tục. Không tôn trọng khách mà giá chẳng kém VNA bao nhiêu.

theanh90

Xe tăng
ý em hỏi là trước vì sao cụ đi thường xuyên thôi, em đi đc 2 lần thì dẹp, cắn răng bỏ thêm chút lên VNA
Em cũng bỏ nè cụ, ko có gia đình thì còn à ơi nhỡ lịch này nọ đc chứ có gia đình em tuyệt đối không xài vj. Không những trễ mà còn có kiểu bay trước cả giờ ấn định, may mà đi sớm không lại được ăn “dập truyền thông”

Altis 2011

Xe điện
Con em bay từ Phần lan về, nó đổi, nó hoãn đến 3 lần liền.

Cucumin

Xe điện
Đồng chí gì mà bọn trẻ con thích vừa bị chém 1 triệu thuê cái xe cân bằng điện vài phút, giá bình thường chắc 50k, mà đang được phát trực tiếp trước hàng trăm nghìn người trên khắp thế giới.
Làm ăn chán quá, ngay giữa trung tâm Sài Gòn.

Chỉnh sửa cuối:

TRÂU VÀNG II

Xe tăng
ý em hỏi là trước vì sao cụ đi thường xuyên thôi, em đi đc 2 lần thì dẹp, cắn răng bỏ thêm chút lên VNA
Em đi thường xuyên vì công việc. Đi Vietjet vì nghèo :). Trước vì nghèo còn đc tôn trọng nên em đi. Giờ thấy ko đc tôn trọng thì em lượn thôi

shannon wl

Xe điện
Đồng chí gì mà bọn trẻ con thích vừa bị chém 1 triệu thuê cái xe cân bằng điện vài phút, giá bình thường chắc 50k, mà đang được phát trực tiếp trước hàng trăm nghìn người trên khắp thế giới.
E lúc nãy cũng coi bai nhiêu người ở đấy ngang nhiên chém đẹp luoni, dân làm ăn kiểu đấy ai giám tới nữa hàng trăm ngàn người đang xem mang nhục thật.

Ớt xanh

Xe điện

Cucumin

Xe điện
E lúc nãy cũng coi bai nhiêu người ở đấy ngang nhiên chém đẹp luoni, dân làm ăn kiểu đấy ai giám tới nữa hàng trăm ngàn người đang xem mang nhục thật.
Ông chặt chém đấy bị mời lên phường rồi. Mình vừa bảo thằng Cu nhà mình, bọn trẻ con nó xem nó còn biết, thấy ông cu con chạy sang bảo ông streamer vừa bị chặt chém bố à.

shannon wl

Xe điện
Ông chặt chém đấy bị mời lên phường rồi. Mình vừa bảo thằng Cu nhà mình, bọn trẻ con nó xem nó còn biết, thấy ông cu con chạy sang bảo ông streamer vừa bị chặt chém bố à.
Đúng dân ta chặt chém khắp nơi cứ thấy tây là giá trên trời ngay. Cần lamg mạnh tay và tuyên truyền rộng rãi nâng cao y thức khu nguyễn huệ chặt chém nhiều lắm không chỉ riêng đội này.

SuperMun

Xe máy
toàn làm ăn manh mún, sống ngày nào biết ngày đó lại thêm ko có ai quản lý, chế tài có như không nên dẫn đến vậy cụ ạ