[Thảo luận] Bao niềm mong ước bấy lâu, nay đã thành sự thật…xxx Hải Dương làm thịt.. em thịt lại.

MOTOYA

Xe tăng
Thôi em kết lại là các cụ đọc và rút kinh nghiệm cho mình,,, có hay có zở... nhưng cứ là bát phở là phải niềm nở... phải không ợ! :))

cwise

Xe container
Thôi em kết lại là các cụ đọc và rút kinh nghiệm cho mình,,, có hay có zở... nhưng cứ là bát phở là phải niềm nở... phải không ợ! :))
CHuẩn rồai. =P~ trời nắng anh em xin cốc bia lạnh nữa nhé=))
:-??

inno

Xe tải
bao zờ cháu cãi được như cụ nhỉ>:D<

Buki

Xe điện
cụ BUKI có hơi tí bức xúc, nhưng về cơ bản là đúng, cụ chủ đã rút kn rồi thì cũng nên thôi, em đồng ý tuyệt đối với cụ: phải có bằng chứng nếu không mời anh đi cho (và nhớ phải xin lỗi mình cụ nhé). Tuy nhiên, cụ càng nói thêm thì càng xa rời chủ đề, và sẽ bị "lẫn", xa hơn lại thành ngụy biện. Có thớt của cụ nodoi kia kìa (mất hơn hai tiếng), mời cụ buki và cụ chủ vào comts cái.
Em cũng ko phải là người comments bừa bãi hay chống các cụ phản ứng với xxx đâu ạ. Em cũng ko phải vì sợ mà ko comment đâu cụ nhé, mặc dù từ hôm qua tới giờ nhiều cụ mời em vang đỏ lắm rồi, em ko sợ và cũng ko trách vì đó là quyền của mỗi người, họ hiểu đúng sai thì tuỳ. Em góp ý thì các cụ bảo em là người của xxx. EM sinh hoạt ở box mercedes và cũng góp ý cho một số bác thù lâu nhớ rai và comment có mục đích dìm hàng thì bảo em là ngừoi của Andu... thôi các bác cứ coi em là một ý kiến khác đi nghe hay ko thì tuỳ.

Chỉnh sửa cuối:

lethanh8868

Xe buýt
cụ này nghe có vẻ hơi máu nhỉ !

lo1vtn

Xe buýt
XXX Hải Dương nổi tiếng bắt bẩn rồi nên phải chiến thôi, các Cụ đi qua địa bàn HD cố gắng đi đúng luật thì khi bị toét xuống thì cứ chiến nhiệt tình thôi có cuốc dùng cuốc có xẻng dùng xẻng có võ mồm dùng võ mồm... he he.
Bệnh bắt bẩn của HD cũng hiện nay cũng lan ra các tỉnh thành, cứ ngày lễ tết khi các cụ xe tư nhân kinh nghiệm đường trường ít là các xxx tăng cường chài lưới bắt cá, bắt gà thế lên đẩy cánh lái từ chuyên nghiệp đến nghiệp dư phải thành các con khác để khỏi chui vào lưới của xxx thôi.
Xã hội nó đểu thế, như cụ gì ở QH nói " đừng đổ lỗi cho dân đưa hối lộ...

Buki

Xe điện
Cụ cứ như thế này thì em đâu có comment thêm nữa, em dừng và niềm nở như bát phở. :-bd

cwise

Xe container
Em cũng ko phải là người comments bừa bãi hay chống các cụ phản ứng với xxx đâu ạ. Em cũng ko phải vì sợ mà ko comment đâu cụ nhé, mặc dù từ hôm qua tới giờ nhiều cụ mời em vang đỏ lắm rồi, em ko sợ và cũng ko trách vì đó là quyền của mỗi người, họ hiểu đúng sai thì tuỳ. Em góp ý thì các cụ bảo em là người của xxx. EM sinh hoạt ở box mercedes và cũng góp ý cho một số bác thù lâu nhớ rai và comment có mục đích dìm hàng thì bảo em là ngừoi của Andu... thôi các bác cứ coi em là một ý kiến khác đi nghe hay ko thì tuỳ.
Cụ nói đúng mà, chỉ có hơi gay gắt tí, lại gặp phải thời buổi nhiễu nhương nên nó hơi cá hồi ngược dòng chút, nhưng xem lại là ngon ngay, có yêu mến mới tặng vang đỏ ạ. Vang xanh toàn hóa chất, kinh bở mở. :))

kien_ktnl

Xe buýt
chúc mừng cụ đã thắng, lần sau chỉ cần bình tĩnh và nói nhẹ hơn chút thì XXX sợ hơn cụ ạ, em mời cụ chén riệu quê nhé

songthuhobac

Xe hơi
Chúc mừng cụ nhé, chiến thắng xxx được đấy

Leo101

Xe tải
Website
wedecorvietnam.com
Các cụ cứ thế này, chẳng mấy mà xxx nó lại bỏ cái Thông tư 27 đi. :))

kysu

Xe tải
vodka cho cụ chủ,ước gì em được như cụ:-<

Moon10

Xe hơi
Giờ e mới đọc TT27, cho e hỏi ngu phát: Theo mục V-1-b) Hiệu lệnh dừng phương tiện đầy đủ là phải có cạp nong chỉ vào mẹt (hoặc lên giời) và có còi. Thế mà trong phố e ít thấy các chú thổi còi.
Vậy chỉ giơ cạp nong ra em ứ dừng xe có được không? Hay mình dừng xe rồi mắng cho 1 trận là ... là lá la ....

3077

Xe container
Thưa bác là ko có hình mẫu nào hết, đi đúng luật, tôn trọng luật và ứng xử văn minh lịch sự. Bác nào đi sai, cố tình sai để đấu với xxx thì tự các bác hiểu nhé. Xxx cũng có thằng đểu và người tốt đâu phải một thế lực thù định của tất cả mọi người tham gia giao thông? Cứ thử hình dung ko có xxx thì giao thông ở hn ko khác gì con vật. Nói hay làm gì cũng phải công bằng. Về cái vụ đi đúng làn ở đường 5, bắn tốc độ bằng mồm hay bắt phân làn từ đại lộ Thăng Long về KDT các bác dùng lý lẽ thuyết phục, đúng luật và rất văn minh lịch sự thì rất đáng hoan nghênh và học hỏi. Nhũng vụ thế này là có camera, máy bắn và tranh luận sao cho xxx nể chứ đừng làm cho xxx nó nhìn những cái logo otofun mà nó nghĩ là một lũ dậy nhau cãi cùn. Sau cái sự hoành tráng đó thì hàng loạt lên đây khoe khoang như có cái thằng điên sang đường chỗ Kim Mã gần cửa Daewoo chèn vào vạch người đi bộ lại bảo mình đ.éo sai ko cho ktra giấy tờ, cãi như c.ứt mà cũng cãi, rồi bảo với công an là "anh phai bảo la ktra hành chính em mới cho ktra" đệt mẹ đúng là con vẹt nhưng ngu, sai đấy nhưng xxx ko thèm chấp rồi tha đới. Gặp xxx thì giọng run run như cầy sấy rồi cố tỏ vẻ hùng hổ như "bắt láo" rồi sau lên mạng khoe thành tích. Có những lỗi như vượt đèn hay chưa đeo dây bảo hiểm thì ít khi xxx bắt sai lắm tuy nhiên ko có hình ảnh, già mồm cãi là vẫn thắng đấy.

Nhiều ofer gần đây hùng hổ y như bọn Tung Cửa khi biểu tình, nhìn Nhật biểu tình khác hẳn. Các cụ đừng cổ suý cái vớ vẩn!
+1 cho cụ, em thích những cụ cãi như dưới này hơn. Nhanh gọn nhẹ mà không gây ức chế cho cả 2 bên >:D<.

cụ vẫn hơi lâu so với quy định cụ ah ..hwhehehe..nhớ hum đầu năm ông anh trai e bị ở thah hóa mà e là người ngồi ghế phụ , chiến đâu rất nhanh xxx mặt đần thối
ông anh : có xinh nhan + thắt dây an toàn nhé
xxx: vâng ạ , mời anh xuống xe
ông anh : (xuống xe tay cầm thông tư 27 cuộn tròn sẵn ) định kiểm tra hc hả ? thông tư hướng dẫn đây , nếu có lệnh bằng văn bản của trưởng phòng csgt hoặc trưởng CA cấp huyện trở lên ký phê duyệt thì mới nói chuyện nhé , không có lệnh thì bỏ qua chuyện kthc nhé .
xxx : anh chạy quá tốc độ quy địhn cho phép, mờ anh xuất trình giấy tơ
ông anh : tôi cho các d/c 10 phút để đưa hình ảnh xe tôi vi phạm quá tốc độ từ điểm bắn tốc độ lại đây rồi cùng làm việc tiếp , không có hình ảnh không nói chuyện , dân luật nên làm việc đầy đủ bằng chứng nó quen rồi , các d/c thông cảm .huhuhu ( phục ông anh mình uqas )
ông anh chốt hạ trong 2 câu xxx mặt nghệt chạy lại tên đội trưởng hội ý 2 phut xong lon ton lại
xxx: xin lỗi anh chúng tôi dừng nhầm xe
ông anh : lần này nhầm tôi bỏ qua , lần sau là rủ nhau về làm baen tường trình đấy ....thế là lên xe chim cút , tất cả bó gọn 5 phút ..hehehe
đúng là dân luật cac cụ ạ , phang phst nào xxx chết phát ấy , hạ gục sau 2 câu nói ...

Vinh_ND

Đi bộ
chúc mừng cụ

Bongbin2009

Xe tăng
Thưa bác là ko có hình mẫu nào hết, đi đúng luật, tôn trọng luật và ứng xử văn minh lịch sự. Bác nào đi sai, cố tình sai để đấu với xxx thì tự các bác hiểu nhé. Xxx cũng có thằng đểu và người tốt đâu phải một thế lực thù định của tất cả mọi người tham gia giao thông? Cứ thử hình dung ko có xxx thì giao thông ở hn ko khác gì con vật. Nói hay làm gì cũng phải công bằng. Về cái vụ đi đúng làn ở đường 5, bắn tốc độ bằng mồm hay bắt phân làn từ đại lộ Thăng Long về KDT các bác dùng lý lẽ thuyết phục, đúng luật và rất văn minh lịch sự thì rất đáng hoan nghênh và học hỏi. Nhũng vụ thế này là có camera, máy bắn và tranh luận sao cho xxx nể chứ đừng làm cho xxx nó nhìn những cái logo otofun mà nó nghĩ là một lũ dậy nhau cãi cùn. Sau cái sự hoành tráng đó thì hàng loạt lên đây khoe khoang như có cái thằng điên sang đường chỗ Kim Mã gần cửa Daewoo chèn vào vạch người đi bộ lại bảo mình đ.éo sai ko cho ktra giấy tờ, cãi như c.ứt mà cũng cãi, rồi bảo với công an là "anh phai bảo la ktra hành chính em mới cho ktra" đệt mẹ đúng là con vẹt nhưng ngu, sai đấy nhưng xxx ko thèm chấp rồi tha đới. Gặp xxx thì giọng run run như cầy sấy rồi cố tỏ vẻ hùng hổ như "bắt láo" rồi sau lên mạng khoe thành tích. Có những lỗi như vượt đèn hay chưa đeo dây bảo hiểm thì ít khi xxx bắt sai lắm tuy nhiên ko có hình ảnh, già mồm cãi là vẫn thắng đấy.

Nhiều ofer gần đây hùng hổ y như bọn Tung Cửa khi biểu tình, nhìn Nhật biểu tình khác hẳn. Các cụ đừng cổ suý cái vớ vẩn!
Cụ Buki này hơi nóng, em nghĩ Ofer cũng có nhiều người khác nhau, trình độ hiểu biết cũng khác nhau nên thái độ của mọi người khi tiếp xúc với xxx cũng có thể khác nhau (xxx cũng thế) nên em chỉ đề nghị là các cụ đừng giật tít kêu như mấy thằng báo lá cải.
Còn em cũng như cụ, xem nhiều clip nhưng gặp xxx vẫn ôn hòa nhưng em vẫn tôn trọng các ofer đưa được thông tin lên để comment, chứ em nghĩ không phải để định hướng cho otofun đâu ợ. Em nghĩ thế.
p/s: Em cũng đầu four và có 3 mầu tóc, trình độ có hạn nhưng cũng may mắn được đi 1 vòng quanh trái đất và thời gian ngoài đường không ít... định hướng cho em còn mệt.
Kính các cụ.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Vot cho tinh thần OF của cụ, lần đầu mà cụ nói năng rõ ràng và đọc biển hiệu của XXX chuẩn như thế là tốt rồi.. :-bd

nguvango

Xe buýt
Chuẩn quá. Vot cụ

hungstarwar

Xe tải
Cụ ghê gớm thật đới!