bảo hiểm xe Toyota altis

htthuyduong12

Xe tải
Theo tớ cậu nên mua tại hãng. Dù gì cậu sai trái mang vào hãng, nhân viên đại lý hỗ trợ cậu giải quyết từ a-z mà ko cần phải gọi ai

Nắm người có tóc ai nắm người trọc đầu. Cứ lấy cái liberty cho tớ

thanh_crv

[Tịch thu bằng lái]
Theo tớ cậu nên mua tại hãng. Dù gì cậu sai trái mang vào hãng, nhân viên đại lý hỗ trợ cậu giải quyết từ a-z mà ko cần phải gọi ai

Nắm người có tóc ai nắm người trọc đầu. Cứ lấy cái liberty cho tớ
Mợ bán xe thì lo bán xe đi. Mỗi người một nghề, lấn sân đến khi KH hỏi lại ú a ú ớ ... để e lấy số nv bảo hiểm cho a nhé :D
Sale bán xe thì bán xe
Gara sửa xe sửa xe
Sale bảo hiểm thì bán bảo hiểm

xman1990

Xe đạp
Mình đã lấy xe + bảo hiểm tại hãng nhé. Thank các cụ đã giúp đỡ ạ:-bd

apolis89

Xe hơi
Chào các cụ, các cụ cho em hỏi: em mới mua xe altis 1.8AT. Tuần sau lấy xe, em nghe sâu nói là mua bảo hiểm tại hãng (toyota thanh xuân), nhưng em không biết đấy là bảo hiểm gì, em thấy mọi người hay dùng bảo hiểm Liberty, không biết ở hãng có những loại bảo hiểm gì nhỉ?. Mong các cụ tư vấn ạ:-?
Cụ quen ông nào làm bh thì mua. Không cụ mua bên Toàn Cầu, em giới thiệu cho cụ ông làm bồi thường, như vậy mới dễ cụ ah.

- Bảo hiểm ở Việt Nam do quan hệ hết thôi, em làm bh nhưng ở tận Hạ Long

htthuyduong12

Xe tải
Mợ bán xe thì lo bán xe đi. Mỗi người một nghề, lấn sân đến khi KH hỏi lại ú a ú ớ ... để e lấy số nv bảo hiểm cho a nhé :D
Sale bán xe thì bán xe
Gara sửa xe sửa xe
Sale bảo hiểm thì bán bảo hiểm
Em thấy chẳng liên quan. KH hỏi ú a ú ớ thì hỏi người ko ú ớ để trả lời chính xác nhất cho khách hàng cần gì phải ú ớ. Làm thế nào tiện lợi và hợp lý nhất cho khách hàng đấy là điều anh nên biết đấy ạ

Tuanaltis2009

Xe buýt
Mình cũng đang đi altis,hồi trc tết có hỏi hãng toy long biên báo giá bán bảo hiểm bảo việt hết 9,8tr, còn liberty là 12.8tr.
Mình đi altis 2009.
Thấy đắt quá nên em chẳng chơi với thằng nào cả, đi cẩn thận ơn trời vẫn chưa va quệt lần nào.
Nhưng có đk mua bảo hiểm vẫn hơn. Cụ có đk với lại xe mới thì nên mua của liberty hơi chát tý nhưng chất luợng tốt, chọn gara thoải mái, có phi phập vào đâu gọi cứu hộ miẽn phí 100%. Đcchọn gara, thằng chủ cũ xe mình nó mua hai năm liền của liberty gần 13 củ, nhưng về em chẳng mua vì ko có đk như họ nên em cẩn thận tý bù lại đỡ tốn xèng