Bảo hiểm Liberty?

sssvietnam

Xe tải

sonnguyen

Xe buýt
Em vừa được bác này bên Liberty tư vấn, nghe cũng được các bác ạ, bác nào quan tâm gọi Lượng: 0984620932

autominhthanh

Đi bộ
Hồi đó e làm chuột bạch đấy ạ, 1 trong 20 người đầu tiên (e đoán thế qua cái số sẻi hợp đồng) mua bảo hiểm của nó, cũng 1 lần nó bồi thường nhưng bị khấu trừ 55USD, vì cái tội tư vấn của Liberty k hiểu nên tư vấn cho mình sai, bực mình lắm, nhưng giờ quen rồi. Bọn này cũng có hỗ trợ 24/24, chỉ cần gọi điện miễn phí theo cái số j đó, nó k nghe máy cũng được, coi như làm bằng chứng, cũng có cứu hộ cứu hiếc đầy đủ. Giá thì cũng same same mấy thằng kia, nhưng hồi đó có ưu điểm là bảo hiểm mất cắp (mà cũng chẳng nói mất 2 lần trong năm j cả), nên thuận tình mua luôn (tự nhiên mua 2 bảo hiểm 1 lúc, hic)

Nói chung 2 tháng nữa e cũng mua của bọn này, ít nhất như trên đã nói là k tham gia vào hội tăng giá bảo hiểm, nhưng k mua của chú Hoang j đó, chú này cũng dạng gà mờ, e k tin, hehe.

Cụ đi xe bút hay buýt thì quan taam bảo hiểm làm gì? Tớ thấy chú này tư vấn Bảo hiểm Liberty khá ổn
Hoàng (090 412 8594)

autominhthanh

Đi bộ
http://www.123mua.com.vn/xem?sp=VVSDeRdGDX

Vừa đọc được thông tin này! Hình như đồng chí này trên diễn đàn OF, tư vấn khá ổn và chuyên nghiệp đấy

Ai sửa chữa MES và BMW thì qua AUTO MINH THANH nhé

Em bổ sung thêm nội dung, post giúp cậu bạn thôi, hình như lúc nãy chưa copy

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Từ tháng 09/2008, Liberty chính thức tung ra thị trường sản phẩm bảo hiểm xe ô tô cải tiến thêm nhiều tính năng ưu việt:

- Bảo hiểm cho các tổn thất gây ra do hiện tượng thủy kích

- Mức phí cạnh tranh hơn cho phần trách nhiệm với bên thứ 3 (phần tự nguyện) và phần tai nạn con người.

- Dịch vụ “Xe thay thế dùng tạm chờ sửa chữa” trong trường hợp xe bị tổn thất toàn bộ hoặc mất cắp toàn bộ hoặc hư hỏng không thể di chuyển được. Liberty sẽ thuê xe để khách hàng sử dụng trong thời gian chờ đợi sửa chữa và không làm gián đoạn công việc của khách hàng.

- Dịch vụ kéo xe 24/7 miễn phí dưới USD200/năm ở hầu hết các tỉnh, thành phố lớn ở Việt Nam.

HOTLINE: 090 412 8594
BẢO HIỂM CẢ MỘT NỀN VĂN HOÁ

Chỉnh sửa cuối:

DH_Altis07

Xe tải
Hồi đó e làm chuột bạch đấy ạ, 1 trong 20 người đầu tiên (e đoán thế qua cái số sẻi hợp đồng) mua bảo hiểm của nó, cũng 1 lần nó bồi thường nhưng bị khấu trừ 55USD, vì cái tội tư vấn của Liberty k hiểu nên tư vấn cho mình sai, bực mình lắm, nhưng giờ quen rồi. Bọn này cũng có hỗ trợ 24/24, chỉ cần gọi điện miễn phí theo cái số j đó, nó k nghe máy cũng được, coi như làm bằng chứng, cũng có cứu hộ cứu hiếc đầy đủ. Giá thì cũng same same mấy thằng kia, nhưng hồi đó có ưu điểm là bảo hiểm mất cắp (mà cũng chẳng nói mất 2 lần trong năm j cả), nên thuận tình mua luôn (tự nhiên mua 2 bảo hiểm 1 lúc, hic)

Nói chung 2 tháng nữa e cũng mua của bọn này, ít nhất như trên đã nói là k tham gia vào hội tăng giá bảo hiểm, nhưng k mua của chú Hoang j đó, chú này cũng dạng gà mờ, e k tin, hehe.
Thế Bác đến thẳng chỗ bọn nó làm luôn hả. Thế em cũng mua theo các Bác cái nhể. Có đêìu cần lưu ý khi mua bảo hiểm thì Bác bẩu em em mới nhé. Em vote Bác thay lời cảm ơn nhé

CAP_LTA

Xe máy
Mua di Bác. Liberty chăm xóc khách hàng tốt lắm. e mua được 5 tháng rùi, cảm thấy rát hà lòng, tháng trước bị xước xe, goi nhân viên bảo hiểm đến thấy thái độ rất nhiệt tình, chu đáo với khách hàng.
Chúc bác sớm mua được bảo hiểm như E.

hungdzungfpt

Xe đạp
Mua di Bác. Liberty chăm xóc khách hàng tốt lắm. e mua được 5 tháng rùi, cảm thấy rát hà lòng, tháng trước bị xước xe, goi nhân viên bảo hiểm đến thấy thái độ rất nhiệt tình, chu đáo với khách hàng.

Tớ bảo nhỏ cho ấy nhé! Chăm sóc trứ không phải chăm xóc..

he he

hungdzungfpt

Xe đạp
http://www.123mua.com.vn/xem?sp=VVSDeRdGDX

Vừa đọc được thông tin này! Hình như đồng chí này trên diễn đàn OF, tư vấn khá ổn và chuyên nghiệp đấy

Ai sửa chữa MES và BMW thì qua AUTO MINH THANH nhé

Em bổ sung thêm nội dung, post giúp cậu bạn thôi, hình như lúc nãy chưa copy

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Từ tháng 09/2008, Liberty chính thức tung ra thị trường sản phẩm bảo hiểm xe ô tô cải tiến thêm nhiều tính năng ưu việt:

- Bảo hiểm cho các tổn thất gây ra do hiện tượng thủy kích

- Mức phí cạnh tranh hơn cho phần trách nhiệm với bên thứ 3 (phần tự nguyện) và phần tai nạn con người.

- Dịch vụ “Xe thay thế dùng tạm chờ sửa chữa” trong trường hợp xe bị tổn thất toàn bộ hoặc mất cắp toàn bộ hoặc hư hỏng không thể di chuyển được. Liberty sẽ thuê xe để khách hàng sử dụng trong thời gian chờ đợi sửa chữa và không làm gián đoạn công việc của khách hàng.

- Dịch vụ kéo xe 24/7 miễn phí dưới USD200/năm ở hầu hết các tỉnh, thành phố lớn ở Việt Nam.

HOTLINE: 090 412 8594

BẢO HIỂM CẢ MỘT NỀN VĂN HOÁ

Bác Auto Quảng cáo kinh quá nhỉ?

Vàng A Páo

Xe hơi
Hà nội toàn gara chính hãng, tiện cho các bác mua xe trong nước , chứ như SF thì lại lôi vào MAZDA- KIA thì chít à:102:

chiriengminhta

Đi bộ
Chào các bác, em là nhân viên Liberty Insurance đây. Em xin trả lời thông tin như sau:
Bên em có liên kết trực tiếp với tất cả các hãng. Trong hợp đồng bảo hiểm có list các gara này, các bác có thể chọn bất kỳ một trong số đó và Liberty không có quyền ép khách mang đến gara này nọ (không phải ứng tiền mặt ra trước nha).
Còn khi mang vào hãng các bác gọi đến để bên em làm thủ tục các thứ thôi.
Đơn giản lắm.
Tiện - BH Liberty
0942 766 758; tien.ho@libertyinsurance.com.vn

Ducnamnd

Xe buýt
Chào các bác, em là nhân viên Liberty Insurance đây. Em xin trả lời thông tin như sau:
Bên em có liên kết trực tiếp với tất cả các hãng. Trong hợp đồng bảo hiểm có list các gara này, các bác có thể chọn bất kỳ một trong số đó và Liberty không có quyền ép khách mang đến gara này nọ (không phải ứng tiền mặt ra trước nha).
Đơn giản lắm.
Tiện - BH Liberty
0942 766 758; tien.ho@libertyinsurance.com.vn
Trường hợp anh em chạy SF thì sao bác, trong cái list của liber không thấy có các gara ủy quyền của Hyundai như 199 MK, PHạm văn đồng...em cũng đã PM hỏi hội SF các bác ấy cũng đang lăn tăn chuyện bảo hiểm, nếu Li làm tốt thì ối cụ SF mò vào đấy

totorauxom

Xe điện
Cụ cho hỏi KM nhập thì bảo hiểm ở đâu? thấy trong list chỉ có mazda -Kia nguyễn trãi thôi*-)*-)*-) , hay mang vào mấy gara khác của các hãng khác ạ? ví dụ như em bị vỡ đèn, thì vào honda lấy đâu ra đèn KM mà thay*-)
Hay lại cũng lửng lơ con cá vàng thôi

OrientExpress

Xe máy
Em cũng đang hỏi bên Liberty, nhưng cái em không thích mấy là bảo hiểm mất trộm khách phải chịu 100$/vụ, 1 năm được mất 02 lần. Và cái bảo hiểm toàn bộ xe, đoạn khấu trừ thấy giải thích hơi lằng nhằng. Còn về thái độ phục vụ thì chắc là tốt hơn mấy công ty bảo hiểm trong nước rồi.

trinhminhan

Xe hơi
Website
www.nhasachhongan.com.vn
Tháng sau còn gọi hỏi thăm ý kiến khách hàng nữa chứ.:69::69::69: Hỏi về thái độ và cách phục vụ của nhân viên và ý kiến của mình :^):^), thái độ của mình có hài lòng hay ko?:P:P:P:P GOOD GOOD:41::41::41::41::41:

trinhminhan

Xe hơi
Website
www.nhasachhongan.com.vn
Em cũng đang hỏi bên Liberty, nhưng cái em không thích mấy là bảo hiểm mất trộm khách phải chịu 100$/vụ, 1 năm được mất 02 lần. Và cái bảo hiểm toàn bộ xe, đoạn khấu trừ thấy giải thích hơi lằng nhằng. Còn về thái độ phục vụ thì chắc là tốt hơn mấy công ty bảo hiểm trong nước rồi.
Cái này phải năm sau em mới bít được vì em mới mua năm nay:^):^)*-)*-). Để coi năm sau các Bác ấy tính sao:^):^):^):^):^) ( vì năm nay em có bị xướt 1 tí:P:P:P:P )

hungdzungfpt

Xe đạp
Trách nhiệm là đúng rồi! Để thả phanh thì cứ vác ra đường, kêu là mất cắp rồi lại đòi bồi thường à. Hình như còn thằng VIA cũng có mất cắp nhưng phí không tốt bằng Liberty.

Em đang bán màn hình LCD 19, giá có 190 USD. Hàng FPT nhé. Bác nào có nhu cầu thì gửi cho em

vietmobile85@yahoo.com

DH_Altis07

Xe tải
Bác gửi cho em cái list các Gara của công ty mình được không ạ, với lại bác cho em biết cách thức bồi thường của công ty mình như thế nào nêu ví dụ như xảy ra va quệt này nọ ạ.

DH_Altis07

Xe tải
Thế các Bác mua bảo hiểm có bị dính quả như Bác này không ạ, em cũng đang định mua bảo hiểm của Li nhưng nếu như Bác này thì :77: Đây các Bác ngâm cứu hộ em rồi cho em lời khuyên xem có nên mua Li nữa không nhé http://www.otofun.com/showthread.php?t=61213

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com

DH_Altis07

Xe tải
Em đã được đọc bài của cụ Việt voi rùi và em cũng đang chuyển cho anh em nhà mình ngẫm nghĩ đấy ạ. Thật bi h chẳng biết mua của công ty bảo hiểm nào nữa. Thế nhân đây Bác Việt voi cho em lời khuyên nên mua của công ty nào được không ạ. Em xin Vote bác cái vì kinh nghiệm mua bảo hiểm vừa rồi của bác ạ