Bảo hiểm Liberty?

phuong03

Xe đạp
Em chưa mua bảo hiểm thằng Liberty này bao giờ? Xin các bác lời khuyên có mua được không ợ???(b)(b)

Ducnamnd

Xe buýt
Em cũng đang quan tâm thằng này mà chả thấy ai nói gì. Đang định quay qua bảo việt

Okane

Xe container
Mua được, ít nhất là nó k tham gia trong cái hội 16 ông đòi tăng phí bảo hiểm, và e cũng xài được hơn 10 tháng rồi.

DH_Altis07

Xe tải
Mua được, ít nhất là nó k tham gia trong cái hội 16 ông đòi tăng phí bảo hiểm, và e cũng xài được hơn 10 tháng rồi.
Bác cho nhận xét cụ thể hơn về thủ tục, chế độ phục vụ của ông bảo hiểm này được không? Em cũng đang định lúc nào lấy xe sẽ nhờ Bác Hoàng để đăng ký bảo hiểm này đây. Mà hình như là dịp cuối năm này bảo hiểm này đang có chương trình khuyến mại đấy ạ. (b)

xeđạp

Xe buýt
Em đã dùng 4 tháng rồi ( làm bảo hiểm 3 lần - trầy xước nhẹ ) theo em là tốt
Cứ việc đưa xe vào hãng làm rồi ký giấy tờ xong thì đến nhận xe chấm hết
( ko tiền bạc, thủ tục lằng nhằng gì cả )
Sau khi làm xong còn có 1 em của Lib ( chắc là customer care gọi đến hỏi thăm)

Hồi em mua thì là 1.5 ( nghe nói các bên khác cùng thời điểm chỉ 1.2, 1.3 )

Okane

Xe container
Bác cho nhận xét cụ thể hơn về thủ tục, chế độ phục vụ của ông bảo hiểm này được không? Em cũng đang định lúc nào lấy xe sẽ nhờ Bác Hoàng để đăng ký bảo hiểm này đây. Mà hình như là dịp cuối năm này bảo hiểm này đang có chương trình khuyến mại đấy ạ. (b)
Hồi đó e làm chuột bạch đấy ạ, 1 trong 20 người đầu tiên (e đoán thế qua cái số sẻi hợp đồng) mua bảo hiểm của nó, cũng 1 lần nó bồi thường nhưng bị khấu trừ 55USD, vì cái tội tư vấn của Liberty k hiểu nên tư vấn cho mình sai, bực mình lắm, nhưng giờ quen rồi. Bọn này cũng có hỗ trợ 24/24, chỉ cần gọi điện miễn phí theo cái số j đó, nó k nghe máy cũng được, coi như làm bằng chứng, cũng có cứu hộ cứu hiếc đầy đủ. Giá thì cũng same same mấy thằng kia, nhưng hồi đó có ưu điểm là bảo hiểm mất cắp (mà cũng chẳng nói mất 2 lần trong năm j cả), nên thuận tình mua luôn (tự nhiên mua 2 bảo hiểm 1 lúc, hic)

Nói chung 2 tháng nữa e cũng mua của bọn này, ít nhất như trên đã nói là k tham gia vào hội tăng giá bảo hiểm, nhưng k mua của chú Hoang j đó, chú này cũng dạng gà mờ, e k tin, hehe.

xeđạp

Xe buýt
Hồi đó e làm chuột bạch đấy ạ, 1 trong 20 người đầu tiên (e đoán thế qua cái số sẻi hợp đồng) mua bảo hiểm của nó, cũng 1 lần nó bồi thường nhưng bị khấu trừ 55USD, vì cái tội tư vấn của Liberty k hiểu nên tư vấn cho mình sai, bực mình lắm, nhưng giờ quen rồi. Bọn này cũng có hỗ trợ 24/24, chỉ cần gọi điện miễn phí theo cái số j đó, nó k nghe máy cũng được, coi như làm bằng chứng, cũng có cứu hộ cứu hiếc đầy đủ. Giá thì cũng same same mấy thằng kia, nhưng hồi đó có ưu điểm là bảo hiểm mất cắp (mà cũng chẳng nói mất 2 lần trong năm j cả), nên thuận tình mua luôn (tự nhiên mua 2 bảo hiểm 1 lúc, hic)

Nói chung 2 tháng nữa e cũng mua của bọn này, ít nhất như trên đã nói là k tham gia vào hội tăng giá bảo hiểm, nhưng k mua của chú Hoang j đó, chú này cũng dạng gà mờ, e k tin, hehe.
Bác mua trước em nên chắc là cũng ko hạn chế số lần mất cắp trong năm ( nghe sell của Lib nói thì những hợp đồng sau tháng 8 mới bị khống chế là 2 lần /năm )

sonnguyen

Xe buýt
Hơ...xe em toàn vất ở sân, sắp tết nhất đến nơi roài, chắc phải qua gặp mấy chú Lyberty này quá, nghe đâu đang có khuyến mãi 20% các bác ạ :^)! Bác nào có kinh nghiệm vụ này giới thiệu cho em với!

Ta Viet Cuong

Xe tăng
bậy giờ chọn lựa tối ưu là liberty: em đang dùng VIA, xong em chuyển sang Liberty, vì đang được giảm 30%, em đã lấy báo giá hai nơi và chứng thực, 5 đứa bạn em vừa mua xong, mà lại được bảo hiểm tại hãng luôn.
email: Phung, Thuan" <Thuan.Phung@LibertyInsurance.com.vn
nếu cáuc bác cần cụ tỷ thì em pót hầu các bác cái bào giá của em

Ducnamnd

Xe buýt
Các bác cho em hỏi là bảo hiểm Liberty có cho phép khách hàng tự chọn gara không? hay là phải vào nơi do bảo hiểm chỉ định. Khi cần sơn tút xe thì thủ tục như nào? có phải đển BH để thẩm định thiệt hại hay cứ vào gara do mình chọn rồi gọi họ đến thanh toán?

Em thấy bẩu hiện tại chỉ có chú này là bán bảo hiểm mất cắp phải không hả các bác ..

MPV

Xe tải
Có bảo hiểm mất cắp bộ phận nhưng mức miễn bồi thường là 1.6tr

Em vừa mua hôm nay xong

Website
maytinhthudo.vn
Bọn này nó có HĐ bảo hiểm không bác? Thỏa thuận của nó tiếng Anh hay tiếng Việt ạ? Nhà iem là iem sợ nhứt các chú bán bảo hiểm, lúc cần BH nó chơi mình như bọn BH Nhân thọ Pờ-ru gì đó chơi vụ nghệ sĩ Lê Dung thì thôi rồi...

Okane

Xe container
Bọn này nó có HĐ bảo hiểm không bác? Thỏa thuận của nó tiếng Anh hay tiếng Việt ạ? Nhà iem là iem sợ nhứt các chú bán bảo hiểm, lúc cần BH nó chơi mình như bọn BH Nhân thọ Pờ-ru gì đó chơi vụ nghệ sĩ Lê Dung thì thôi rồi...
Có Contract Agreement chứ, vừa check lại, thấy toàn tiếng Việt, nhưng có chữ ký của thằng Tây to mù. Bác mà ở SG thì e giới thiệu bác e sale nữ rồi, hichic.

totorauxom

Xe điện
Các bác cho em hỏi là bảo hiểm Liberty có cho phép khách hàng tự chọn gara không? hay là phải vào nơi do bảo hiểm chỉ định. Khi cần sơn tút xe thì thủ tục như nào? có phải đển BH để thẩm định thiệt hại hay cứ vào gara do mình chọn rồi gọi họ đến thanh toán?
em thấy họ nói là đưa vào hãng hết, kể cả xe nhập, hic, nhưng các loại xe khác đưa vào khác hãng thì sửa làm sao các bác nhỉ*-)

Tây Độc

Xe điện
Liberty có 1 danh sách các gara cho các bác chọn. Dùng thằng nào cũng được.

Tourcare

Xe tăng
Cụ cho xin cái báo giá đi ạ, em đang wan tâm. Khoái nhất thằng này cho làm ở hãng. Em cũng quen mấy cậu em làm PVI, làm cũng thoải mái nhưng bảo vào hãng là lại nhăn nhó :102: , vào gara của nó thì ok

bậy giờ chọn lựa tối ưu là liberty: em đang dùng VIA, xong em chuyển sang Liberty, vì đang được giảm 30%, em đã lấy báo giá hai nơi và chứng thực, 5 đứa bạn em vừa mua xong, mà lại được bảo hiểm tại hãng luôn.
email: Phung, Thuan" <Thuan.Phung@LibertyInsurance.com.vn
nếu cáuc bác cần cụ tỷ thì em pót hầu các bác cái bào giá của em

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Cụ cho xin cái báo giá đi ạ, em đang wan tâm. Khoái nhất thằng này cho làm ở hãng. Em cũng quen mấy cậu em làm PVI, làm cũng thoải mái nhưng bảo vào hãng là lại nhăn nhó :102: , vào gara của nó thì ok
cụ hỏi cái email em đưa ý, em có bán đâu mà cụ bẩu em đưa báo giá. hề hề