Bảo hiểm Liberty được không các bác?

luxery_HNT

Xe buýt
Ông bác hơi quá nhời rồi đó. Bên em có bồi thường khi xảy ra các vấn đề trên, iem ở công ty không nhẽ lại nổ để bị ném đá à vỡ đầu?

RX8

Xe hơi
Em vừa mua bảo hiểm của thàng này. Chưa được sử dụng, nhưng thấy nhân viên cũng hòa nhã lắm :)

Duonganh2004

Xe tăng
Ông bác hơi quá nhời rồi đó. Bên em có bồi thường khi xảy ra các vấn đề trên, iem ở công ty không nhẽ lại nổ để bị ném đá à vỡ đầu?
Ảnh hưởng của rượu bia, chất kích thích thì cái BH bắt buộc TNDS của Chủ xe cơ giới theo Thông tư 126/2008/TT-BTC nó không loại trừ nhưng cái BH tự nguyện vật chất xe của các Cty bảo hiểm thì có đấy xem lại đi nếu không có bác post cho em xem cái nào:-))

trobeo

Đi bộ
gặp ngay bác dươnganh thì pó tay luôn rồi , đã bán ps chưa anh

trobeo

Đi bộ
mà bác tiện ơi cho em hỏi sao trong giấy yêu cầu bảo hiểm của bên bác có ghi lựa chọn mức miễn thường có khấu trừ ( ít nhất là 100 usd) vậy nếu làm bồi thường có bị trừ tiền mỗi vụ khộg bác

luxery_HNT

Xe buýt
Hi bác trobeo: Mức miễn thường có khấu trừ trong trường hợp bác nói là chỉ áp dụng cho mất cắp bộ phận thôi; còn đối với những thiệt hại bình thường như tai nạn, đâm va,.... thì thiệt hại bao nhiêu Libert sẽ chi trả bấy nhiêu bác ạ.
Cám ơn bác

Braunbuffel

Xe máy
Hi bác trobeo: Mức miễn thường có khấu trừ trong trường hợp bác nói là chỉ áp dụng cho mất cắp bộ phận thôi; còn đối với những thiệt hại bình thường như tai nạn, đâm va,.... thì thiệt hại bao nhiêu Libert sẽ chi trả bấy nhiêu bác ạ.
Cám ơn bác
Cái công ty của pác bé tí tị tì ti, nếu em nên miền núi mà toi ở đó chắc phải mất 2 ngày các pác mới lên đến nới nhỉ ? Cty nhà bác cần còn nhiều việc phải làm trước khi các pác bù lu bù loa. (Quảng cáo phải đi liền với chất lượng nếu không thì khách của pác sẽ nghĩ là pác lừa đấy)

20.00

Xe đạp
Cái công ty của pác bé tí tị tì ti, nếu em nên miền núi mà toi ở đó chắc phải mất 2 ngày các pác mới lên đến nới nhỉ ? Cty nhà bác cần còn nhiều việc phải làm trước khi các pác bù lu bù loa. (Quảng cáo phải đi liền với chất lượng nếu không thì khách của pác sẽ nghĩ là pác lừa đấy)
Trùi thằng Liberty này tụi nó có đường dây nóng bác ah!!! Bác mà có gặp sự cố gì là nó phục vụ liền cho bác!!! Chính cái này mà em mới an tâm đấy bác ah!!!!

Duonganh2004

Xe tăng
Trùi thằng Liberty này tụi nó có đường dây nóng bác ah!!! Bác mà có gặp sự cố gì là nó phục vụ liền cho bác!!! Chính cái này mà em mới an tâm đấy bác ah!!!!
Đường dây nóng là nó hướng dẫn bác các xử lý ban đầu khi xe gặp sự cố thôi:'(, còn bị nặng à, đợi giám định viên đến giám định nhé:69:, thử ở Hà Giang, Lai Châu... mấy tỉnh xa xem, bao giờ tới nơi nhỉ:'(

enjoy

Xe hơi
Em ở bên Liberty đây ạ, có một số ưu điểm em trình bày với bác nhé
1. Sửa chữa tại hãng mà không cần ứng tiền mặt ra trước, Liberty chuyển khoản cho hãng luôn
2. Giám định tại xưởng
3. Đơn bảo hiểm là mọi rủi ro như đâm va, cháy nổ, hành động ác ý, ngập nước, tai nạn, ...kể cả một số trường hợp như rượu say hay vi phạm luật giao thông vẫn được BH.
4. Đường dây nóng miễn phí gọi 24/24 (1800 599998)
5. Đang giảm giá 20.09% phí bảo hiểm
6. Có bảo hiểm mất cắp bộ phận
7. Mức miễn thường bằng 0 - tổn thất bao nhiêu đền bấy nhiêu
8. Hợp đồng rõ ràng, cung cách phục phụ chuyên nghiệp

Có thể em tự khen mình thì hơi vô lý, nhưng bác cứ kham khảo đi ạ.
Cám ơn bác

Bác có chỗ nào sửa ở đại lý Toy chưa?

luxery_HNT

Xe buýt
Có Toy Thăng Long, Toy Láng Hạ, Toy Giải Phóng và Mỹ Đình bác ạ

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Đường dây nóng là nó hướng dẫn bác các xử lý ban đầu khi xe gặp sự cố thôi:'(, còn bị nặng à, đợi giám định viên đến giám định nhé:69:, thử ở Hà Giang, Lai Châu... mấy tỉnh xa xem, bao giờ tới nơi nhỉ:'(
cụ ơi
bọn này đc phết đới
em vừa chứng minh rồi
còn ở xa thì đâu chả như nhau

Hung_than

Xe buýt
Đúng roài, nếu xe bị tai nạn ở tỉnh xa thì liberty tính sao nhể? Giám định ở ngay nơi bị tai nạn hay là kéo về HN để giám định ợ?:^):^):^)

minh viet

Đi bộ
cac' bac' cu' cai ~nhau lam j` e lam cty bao hiem trong nc' day ! mua cua Liberty cung dc day' ! nhanh gon thoai mai' hehe !(b)

Xe máy cày

Xe máy
Ờ!bác đặt câu hỏi hay đấy! Thế em hỏi nhé,ở những địa phương đó thì mấy anh Bảo nhà ta có tới được không hở bác. chắc cũng chuối như nhau cả.Cho dù mấy ảnh có đại lý thì em cũng không dám chắc là ở những nơi xa xôi hẻo lánh như vậy, mấy ảnh không dám làm càn.hehe.cầu toàn quá không ổn đâu.

desert_sand

Xe máy
Em nghĩ liberty là okie rùi... Em cũng từng nghiên cứu về bảo hiểm... Với hãng này Pác có thể ký thêm các điều khoản phụ như: bảo hiểm mất cắp bộ phận, bảo hiểm thủy kích (cho trường hợp ngập như kì vừa rùi)

Công Nông

Xe điện
Li bớt ti giờ phí chính xác là bao nhiêu nhỉ, lâu lắm không thấy bác luxery_HNT vào chăm sóc khách hàng*-)

trienchieu12

Xe tăng
Thế bị tai nạn mà xe vẫn chạy đc về nhà mấy hôm rồi mang đi giám định có đc ko hay là phải giữ nguyên hiện trường đợi nhân viên bh đến