Chi hội Bao giờ hội ta đi ... xuyên Việt được ?

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Có đau mắt mới thương lão Ken, đi công tác thì sướng mình nhưng khổ vợ con ở nhà, ở nhà thì tối mắt tối mũi:(
2 mụ thương nhau thế. Con mọn không có ông bà thì vất lắm... :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Tình hình là em sắp lên đời Forte, đang kiếm 1 em để tham gia vào hội cùng các bác đây ạ. Có gì mong các bác giúp đỡ nhé!!!
ThấY mấy cụ đang bán, giá rẻ quá cụ ạ, em khuyên cụ mua ngay đi ạ. Với tầm tiền như vậy rất hợp lý

ATTILA

Xe điện
F1 nhà cụ chắc lớn rồi hả. Em thì khả năng F1 chỉ đi vào SG trong đó rồi ở luôn nhà ông ngoại. Mình em sẽ đeo bám các cụ phượt xuống các tỉnh phía Nam. Cái này nếu đi , cần phải off chi tiết kế hoạch cụ nhỉ. Bọn cụ đã gom được nhiều người chưa, nhà em ở khu Thụy Khuê, hôm nào cụ bàn về chuyến đi sms em cái 0916981968 cụ nhé.
2 đứa nhà em 4 và 8 tuổi, em cũng rủ rê thêm đi đông thì vui nhưng sợ mỗi ng 1 ý nên cũng khó, nếu cụ mấu thì hẹn nhau cafe rồi fix lịch để đi, ai tham gia thì theo lịch mình đã fix, nếu có thêm ý kiến hay thì theo ko thì cứ quyết là té nhanh. Em ở gần bến xe Lương Yên, cụ thấy ưng cái lịch sơ sơ em phác thì bóng bàn tiếp.

freemen_art

Xe máy
hic....xuyên việt là mơ uoc của em lâu rùi, chỉ tại thưc hiện khó quá, thoi gian, con cái và cả vợ già.hic

Thanhlucky

Xe tải
Dạo này em cũng có nhiều time muốn đi chơi quá mỗi tội không có tiền thế mới đau:(

datlekima

Xe tải
Chạy ô tô xuyên việt thì nhanh thôi cụ Turn ạ, mà vấn đề phải có cái lịch ăn chơi chỗ nào cho nó bõ ấy, trước e cũng chạy YAMAHA TAURUS vào Nam rồi

Chỉnh sửa cuối:

Cerato79

Xe tải
Cụ chủ thớt có ý hay thế. Em máu đi lắm nhưng F1 nhà em bé quá. Đi 1 mình thì ko đành. Chờ cụ xuyên lần 2 vậy.

KMN2010

Xe tăng
Hội KFC mình thì khó đi xa dài ngày đc, mình rủ mấy lần nhưng hầu như ko có ai hứng thú

XACURA

Xe tải
E k bên hội Gà các cụ, dưng e xin chém 1 câu: thik thì cụ đi 1 mình, việc j phải xoắn, e đi xuyên Việt 1 mình vài lần rồi, chẳng có vấn đề j cả.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Tầm này em chịu, sau tháng 9 cụ rủ em đi đâu em chiều ngay.
Mới chuyển lên chạy xế độp rồi nên đi xiên Vịt quá nhạt.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Tầm này em chịu, sau tháng 9 cụ rủ em đi đâu em chiều ngay.
Mới chuyển lên chạy xế độp rồi nên đi xiên Vịt quá nhạt.
Thì cứ oánh tư tưởng trước, chuyến đi dài như vậy đâu có thể nói mà làm ngay trong hội nhiều thành viên được cụ. Em thì máu rồi.
E k bên hội Gà các cụ, dưng e xin chém 1 câu: thik thì cụ đi 1 mình, việc j phải xoắn, e đi xuyên Việt 1 mình vài lần rồi, chẳng có vấn đề j cả.
Em chưa có nhiều kinh nghiệm và bản lĩnh như cụ. Em còn khoái lái xe đêm nữa, nên cứ phải có vài ba gia đình đi thì tự tin hơn nhiều ạ.
Hội KFC mình thì khó đi xa dài ngày đc, mình rủ mấy lần nhưng hầu như ko có ai hứng thú
Kiểu gì cũng tổ chức được trong thời gian tới cụ ạ. Tâm lý chán chường đang lan tỏa lên mọi người rồi.,.. chán quá là chỉ có phượt mới lấy lại được sinh khí .
Cụ chủ thớt có ý hay thế. Em máu đi lắm nhưng F1 nhà em bé quá. Đi 1 mình thì ko đành. Chờ cụ xuyên lần 2 vậy.
Còn đang bàn bạc cụ ạ. Cứ thích cái đã rồi tổ chức sẽ được cụ ạ.
Chạy ô tô xuyên việt thì nhanh thôi cụ Turn ạ, mà vấn đề phải có cái lịch ăn chơi chỗ nào cho nó bõ ấy, trước e cũng chạy YAMAHA TAURUS vào Nam rồi
Sướng không cụ, xong chặng đường đó cụ có thấy già hơn mấy tuổi không ? Lịch ăn chơi thì chuyến đi lớn như này, lại có vợ con nên cũng chỉ lành mạnh thôi cụ ạ
Dạo này em cũng có nhiều time muốn đi chơi quá mỗi tội không có tiền thế mới đau:(
:D Thank Lúc ky nhé, hôm nay lên phố Huế làm doanh thu tăng hẳn :D dùng có vấn đề gì cứ alo nhé.
hic....xuyên việt là mơ uoc của em lâu rùi, chỉ tại thưc hiện khó quá, thoi gian, con cái và cả vợ già.hic
Cố lên cụ !
2 đứa nhà em 4 và 8 tuổi, em cũng rủ rê thêm đi đông thì vui nhưng sợ mỗi ng 1 ý nên cũng khó, nếu cụ mấu thì hẹn nhau cafe rồi fix lịch để đi, ai tham gia thì theo lịch mình đã fix, nếu có thêm ý kiến hay thì theo ko thì cứ quyết là té nhanh. Em ở gần bến xe Lương Yên, cụ thấy ưng cái lịch sơ sơ em phác thì bóng bàn tiếp.
Cụ PM em cái số, hôm nào e đi qua chỗ cụ ngồi trà đá với cụ tí. Em ít thông tin quá, nếu đi em sẽ phải tìm thêm nhiều.

ATTILA

Xe điện
Cụ Turnviet còn ý định đi xuyên Việt nữa ko? em vẫn chưa kiếm dc ai đi cùng nên hú cụ đấy.