Bảo dưỡng sửa chữa , thay thế phụ tùng và các vấn đề về korando

Korando Đen

Xe tải
hôm nọ em mua mấy cái liền giờ íu nhớ để đâu. cũng đến kỳ thay rồi. mà con vợ em giờ khói dã man cụ ah. éo hiểu sao
Ôi e sợ nhất là xịt khói :)
Vợ e may mắn có ấn lút sâu chỉ thấy rú ầm lên chứ cũng ko thấy xịt khói :)

Korando Đen

Xe tải
À e có vấn đề muốn hỏi các kụ đây, thấy thới bảo dưỡng sửa chữa korando mà phần Cô (mít) chiếm tới 50% nên e hỏi tí cho thêm phần chuyên môn: :D
Mấy hôm nay e tự tháo toàn bộ mấy lớp trải sàn ra vệ sinh phơi phóng cho thơm tho, hiện đang để trơ sàn sắt ra đi thì thấy phần sàn xe đằng sau ghế phụ, chỗ mà người ngồi sau để chân, lúc đi xe về e thấy nó nóng gần như bỏng tay luôn các kụ ạ, phải 70 độ. Còn lại các chỗ khác của sàn xe thì ko thấy nóng j.
Ko hiểu chỗ đó nó là các bộ phận gì ở dưới và nóng thế có ổn ko các kụ nhỉ?

quanghuyls

Xe điện
sáng nay ra thấy xe cụ Q bị trộm lấy hết đồ trang trí như ốp trục lốp, đèn xin đường hai bên, ốp nắp bình xăng, 2 chữ korando 2 bên. đúng là hà nội ngàn năm văn hiến 99 thằng ăn cắp/m2. Em nhờ người ra chợ trời mua lại chính đồ của mình rồi cụ Q nhá.

korandovinhyen

Xe container
sáng nay ra thấy xe cụ Q bị trộm lấy hết đồ trang trí như ốp trục lốp, đèn xin đường hai bên, ốp nắp bình xăng, 2 chữ korando 2 bên. đúng là hà nội ngàn năm văn hiến 99 thằng ăn cắp/m2. Em nhờ người ra chợ trời mua lại chính đồ của mình rồi cụ Q nhá.
Mà hình như em thấy bị tháo trộm cả cản trước nữa cụ ạ!