Bảo đảm 99% các cụ chưa hiểu hết về sức khỏe của bản thân

Trạng thái
Thớt đang đóng

binhlt55

Xe tải
gì mà căng thẳng thế cụ :)) nếu công việc nhiều thì có thể dùng thêm sâm alipas để bồi bổ sức khỏe tốt đấy cụ à, kết hợp vận động thể dục nữa là ok
Chắc ở bển (nơi xuất xứ sản phẩm) các mợ hạnh phúc lém!?:D:D:D

xfun

Xe đạp
sâm cau, ba kích, dâm dương hoắc, ... mấy cái này có làm tăng testosteron ko các CỤ nhỉ ?

xfun

Xe đạp
Thế cụ đang dùng loại gì ạ. Thì chia sẻ với anh em luôn đi ạ
CỤ ấy phải ý tứ, tế nhị , nhẹ nhàng như vậy chứ. Phang ầm ầm ALIPAS thì lại bị gạch đá vỡ đầu

xfun

Xe đạp
Tuy nhiên em thấy bài viết của Cụ ấy cũng bổ ích đấy chứ.
Sức khỏe đúng là quan trọng chịu khó vận động tý là ok ngay.

xfun

Xe đạp
hải sản bây giờ cũng ghê í chứ cụ, nhà họ hàng em nuôi tôm sú ở biển dặn bảo cấm tiệt ko đc mua tôm sú ăn vì nhiều loại thức ăn tăng trọng rồi kích cân rồi abcd để con tôm béo tốt mượt mà nằm dài trong siêu thị hoặc nhà hàng, hix, à ông bác í dặn thêm là ko đc ăn ngao ngoài chợ nữa, ây dà
Sao toàn dân ta hại dân mình thế này :(

thanhtuanxd2588

Xe tải
Đọc phần 1 thu hút em cố đọc đến hết để xem có những rì để học hỏi. Nhưng cái kết của cụ để lửng thế thì em chịu, bác đã đi khám nhiều chuyên gia rồi cho em xin những món ăn rì đi, để e học hỏi với

BlacKing

Đi bộ
Chào các cụ, e mới ra nhập diễn đàn, nay lọ mọ thế nào lại vào ngay cái thớt này, giật hết cả mình vì e vừa dùng xong mấy lọ thực phẩm chức năng của Nhật :| May mà có gấu động viên nên bây h súng đạn ngon lành rồi các bác ạ :D Cụ nào cần inb e chỉ chỗ cho mua :v

toyota80

Xe hơi
Có sức khỏe là có tất cả các cụ nhể.

girlbabyratkieu

Đi bộ
Chào các cụ, e mới ra nhập diễn đàn, nay lọ mọ thế nào lại vào ngay cái thớt này, giật hết cả mình vì e vừa dùng xong mấy lọ thực phẩm chức năng của Nhật :| May mà có gấu động viên nên bây h súng đạn ngon lành rồi các bác ạ :D Cụ nào cần inb e chỉ chỗ cho mua :v
Anh ơi, cho em hỏi 1 tí được không ạ? Huhu mặc dù là phận nữ nhi nhưng hỏi cái này ngại qúa :(( Ox em mặc dù k có vấn đề gì về chuyện đấy nhưng mà có vẻ không được đều đặn sinh hoạt thì uống thuốc của anh nói có tác động được gì không ạ?

Chuối chín

Đi bộ
tóm lại là em uống cái gì để cải thiện vậy cụ. trước cụ uống gì mà khỏe đc thế? dạo này em cũng yếu đuối quá cụ ạ. :(
trc em bị tình trạng thèm mà ko được ý cụ từ ngày thằng em mách nhỏ uống thực phẩm chức năng của bọn Nhật em thấy cải thiện lắm bác ạ. Uống đều đặn ngày 1 viên còn để ăn chắc thì em uống trc khi xung trận một lúc. Cũng gọi là mãn nguyện cụ ạ\:D/

Chỉnh sửa cuối:

BlacKing

Đi bộ
Anh ơi, cho em hỏi 1 tí được không ạ? Huhu mặc dù là phận nữ nhi nhưng hỏi cái này ngại qúa :(( Ox em mặc dù k có vấn đề gì về chuyện đấy nhưng mà có vẻ không được đều đặn sinh hoạt thì uống thuốc của anh nói có tác động được gì không ạ?
Thuốc đấy có nhiều tác dụng lắm e ạ =))) Đùa chứ lúc đầu a cũng ngại nhưng gấu a hay mua collagen của shop đó nên inb hỏi thấy tư vấn nhiệt tình nên mua dùng :D

girlbabyratkieu

Đi bộ
Thuốc đấy có nhiều tác dụng lắm e ạ =))) Đùa chứ lúc đầu a cũng ngại nhưng gấu a hay mua collagen của shop đó nên inb hỏi thấy tư vấn nhiệt tình nên mua dùng :D
Anh ơi, anh cho em xin địa chỉ với. Anh gửi qua tin nhắn giúp em cái nhé. Để em tham khảo xem thuốc thang thế nào.

Kara_men

Xe buýt
Trước thì em "bạo lực" hơn, 2-3 năm nay có vẻ xuống phong độ dù vẫn bóng bánh đều. Hôm đầu tháng ông anh pha cho gói cà phê thực phẩm chức năng tăng sinh lý nam gì gì ấy. Ban đầu nghĩ mình chả phải uống làm gì cơ mà em thích cà phê đắng nên ông ấy bảo uống cái đấy chả có hại gì vì từ thảo dược nên cứ tẩn thôi. Xong chả để ý, 3-4 ngày sau về quê gặp vợ mà cứ như hồi xuân các cụ ạ :)). Không biết có phải nhờ nó không (chắc ít ra cũng có tí tâm lý, tự tin) mà đến tận bây giờ vẫn thấy máu hơn.

Em cũng ngại nên chưa hỏi lại cái cà phê ấy thế nào, của Việt Nam thôi. Nay chủ nhật ghé sang nhà ông ấy chơi xem lén nhãn hiệu xem :)).

ĐỒ VNXK

Xe máy
Dạo này em yếu quá.cảm ơn cụ rất nhiều

chocolatepie

Xe hơi
Cái thuốc ở CatriShop có hiệu quả thiệt không đó bác ơi

Trạng thái
Thớt đang đóng