Chi hội Báo cáo tình trạng xe Kia Forte sau 3 năm sử dụng!

Vodka3333

Xe máy
Đây là thớt KF nhưng KF cũng gần gần Cerato :D Các cụ cho cháu hỏi, xe của các cụ có hay bị trục trặc nhỏ mấy phần điện tử không? Nhà cháu đang tình múc 1 em Cerato Hatchback, nhưng thấy xe nhiều Option quá, toàn điện tử, nhà cháu sợ hay hỏng hóc vặt, bực mình mất thời gian. Cảm ơn các cụ trước.
Tính như cụ thì chả ai dám múc Panamera đi đâu ợ :D

Chỉnh sửa cuối:

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Đây là thớt KF nhưng KF cũng gần gần Cerato :D Các cụ cho cháu hỏi, xe của các cụ có hay bị trục trặc nhỏ mấy phần điện tử không? Nhà cháu đang tình múc 1 em Cerato Hatchback, nhưng thấy xe nhiều Option quá, toàn điện tử, nhà cháu sợ hay hỏng hóc vặt, bực mình mất thời gian. Cảm ơn các cụ trước.
Đồ điện tử thì yên tâm luôn...

trung_batsu

Xe máy
xe e đăng ký cuôi 12/ 2009
Tinh trang gần 6 vạn vẫn ngon choét 4000 km là e thay máu cho e nó vẫn êm không thấy vấn đề gì ngaòi chuyện sơn vì xước lốp đã thay vì lốp cũ bị chửa hoang. HẾT

vykhactuyen

Đi bộ
xe em đăng ký tháng 6/2009 đến này đã đi được 6.5 vạn nhưng chưa có vấn đề gì. Chỉ có mỗi một vấn đề là ngày hôm qua em mới phát hiện thêm là kết nối Bluetooth của điện thoại với xe là em có thể nghe nhạc phát là loa của xe, chất lượng âm thanh phải nói là sướng vì có thể chỉnh hiệu ứng âm thanh trên cả điện thoại nữa, điều chỉnh các nút trên vô lăng vô tư luôn, ngoài ra chưa phát hiện thêm gì ạ

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
xe em đăng ký tháng 6/2009 đến này đã đi được 6.5 vạn nhưng chưa có vấn đề gì. Chỉ có mỗi một vấn đề là ngày hôm qua em mới phát hiện thêm là kết nối Bluetooth của điện thoại với xe là em có thể nghe nhạc phát là loa của xe, chất lượng âm thanh phải nói là sướng vì có thể chỉnh hiệu ứng âm thanh trên cả điện thoại nữa, điều chỉnh các nút trên vô lăng vô tư luôn, ngoài ra chưa phát hiện thêm gì ạ
Hị hị, 3 năm giời :x

freemen_art

Xe máy
em thấy tầm tiền này forte làm em hài lòng cũng ít thấy ai bán, không như lacety bán nhiu lắm, trừ nâng đời, kêu ca cũng không nhiều

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Sướng thế, xe nhập có Bluetooth. Xe em xe Trường Hải Star -- éo có mới đau,

Chimpanzeevn

Xe tải
Bluetooth dùng sướng lắm, hồi em chọn xe nhập cũng chỉ vì cái nhiều option =))

vykhactuyen

Đi bộ
tiện thể cụ nào biết vụ này có thể cho em hỏi phát.
cái con xe forte của em cạnh nút nhấn nghe điện thoại trên vô lăng nó còn có thêm một nút nữa để nhập liệu giọng nói ( chắc là ra lệnh bằng giọng nói), em mới chỉ biết dùng là khi nhấn vào đó đọc CD, Radio hay USB thị nó tự động chuyển sang các chế độ mình yêu cầu ( đọc sai nó nói linh tinh bằng tiếng Hàn). tìm sách hướng dẫn sử dụng nhưng không thấy ở đâu có

quyluong_3bánh

Xe điện
tiện thể cụ nào biết vụ này có thể cho em hỏi phát.
cái con xe forte của em cạnh nút nhấn nghe điện thoại trên vô lăng nó còn có thêm một nút nữa để nhập liệu giọng nói ( chắc là ra lệnh bằng giọng nói), em mới chỉ biết dùng là khi nhấn vào đó đọc CD, Radio hay USB thị nó tự động chuyển sang các chế độ mình yêu cầu ( đọc sai nó nói linh tinh bằng tiếng Hàn). tìm sách hướng dẫn sử dụng nhưng không thấy ở đâu có
Lạ nhể,xe em không có!

scopion84

Xe tải
Sướng thế, xe nhập có Bluetooth. Xe em xe Trường Hải Star -- éo có mới đau,
Xe nhập nội địa SI, SLi mới có cụ ạ, xe em Cerato 2011 xuất EU cũng đek có, ko biết chế thêm cái bluetooth thì thế nào nhỉ ?

blackdragon

Xe buýt
em cũng để ý các xe khác nhưng chỉ có mỗi xe em có thế mới kỳ. vụ điều khiển giọng nói em tìm khắp nơi nhưng chả thấy có cái nào hướng dẫn cả
Có bác ơi! Nó diều khiển mấy cái cd fm usb như trên bác nói đấy! Còn lại là hết, ah còn lệnh tử hủy nữa đấy nên bác cẩn thận! E hết

vykhactuyen

Đi bộ
Có bác ơi! Nó diều khiển mấy cái cd fm usb như trên bác nói đấy! Còn lại là hết, ah còn lệnh tử hủy nữa đấy nên bác cẩn thận! E hết
Cụ Minh Thắng cho em hỏi chút lệnh tự hủy là thế nào Cụ chỉ em vài chiêu được không. Cụ nói thế tự nhiên em thấy lo lo, tự nhiên đang đi ấn nhầm cái nút gì vợ 2 em lại tự thiêu thì toi

quyluong_3bánh

Xe điện
Xe nhập nội địa SI, SLi mới có cụ ạ, xe em Cerato 2011 xuất EU cũng đek có, ko biết chế thêm cái bluetooth thì thế nào nhỉ ?
Bluetooth nó tích hợp vào dàn cd cụ ạh,em độ dvd thì coi như mất option này nhưng trên volang của em có có thêm 2 nút nhận và hủy cuoicj gọi nữa.cd thì cụ có thể lắp cái như của em(có bluetooth sẵn)nhưng 2 nút nhận và hủy cuoicj gọi thì không khả thi.nhưng không có 2 nút đấy cũng chả sao,khi có cuộc gọi đến thì cụ phải mất time cầm máy lên và ấn vào máy thôi nhưng vẫn nói chuyện qua loa xe được ạh!

nem_da_giau_tay

Xe buýt
các bác chạy ít nhỉ, con forte trước e chạy 6 tháng mà 1,7v