Chi hội Báo cáo tình trạng xe Kia Forte sau 3 năm sử dụng!

My_Document

Xe máy
cụ hoangnn có cái phần mềm gì đấy ạ? cụ chỉ giáo cho em cái phần mềm đấy với, dưng mà em dùng HTC nên hông biết có dùng dc cái đó giống cụ ko nữa. hic hình như cụ dùng ip thì phải

Khoai lang

Xe buýt
cụ hoangnn có cái phần mềm gì đấy ạ? cụ chỉ giáo cho em cái phần mềm đấy với, dưng mà em dùng HTC nên hông biết có dùng dc cái đó giống cụ ko nữa. hic hình như cụ dùng ip thì phải
Sáng mai chạy qua Ngụy như kon cuông cafe rồi em bắt lão nhà nghỉ cài cho. ko cài em lên cơ quan lão em kêu ầm lên cho xấu mặt=))

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Cái rì đấy nhà nghỉ? hôm nào cafe lão cài cho tui vấy? Ha ha.....cái món phần mềm phần nhão này nhà em i tờ lém
Fuel Log free anh ợ, anh mở app store trên iP search mà cài trực típ lun ná.

Hehe, tên cái phần mềm này trong hình lun đới ợ - Fuel Log - Free nên các cụ cứ cài thoải mái ợ. HTC em hem rõ là có hay ko nữa, cụ MD check trên market xem sao ợ.

Thằng này nó chỉ là "nhật ký đổ xăng" thôi :D, mỗi lần đổ thì nhập vô, như cái ảnh của em thì:

Dữ liệu từ ngày 9/6/2011 - 4/4/2012
Tổng số KM đã đi: 9900KM
Tổng số lít xăng đã đổ: 796 lít
Tổng số tiền đã chi: 17tr :((
Giá xăng / 1km = 1.6k/1km

Còn nhìn vào cái sơ đồ kia cho thấy: mức độ ăn xăng lúc xe mới khá cao, sau đó thấp dần, có 1 dạo em test xe, đóng các kiểu nên nó vống lên thế kia =)) rồi lại giảm :D

My_Document

Xe máy
hj em vừa tìm dc 1 cái trên market trông ko giống của bác lắm nhưng có vẻ đầy đủ. chắc là sẽ dùng dc cái này. để em dùng rồi sẽ báo cáo các bác xem phần mềm này có ổn ko nhé. thank bác hoangnn

blackdragon

Xe buýt
Fuel Log free anh ợ, anh mở app store trên iP search mà cài trực típ lun ná.

Hehe, tên cái phần mềm này trong hình lun đới ợ - Fuel Log - Free nên các cụ cứ cài thoải mái ợ. HTC em hem rõ là có hay ko nữa, cụ MD check trên market xem sao ợ.

Thằng này nó chỉ là "nhật ký đổ xăng" thôi :D, mỗi lần đổ thì nhập vô, như cái ảnh của em thì:

Dữ liệu từ ngày 9/6/2011 - 4/4/2012
Tổng số KM đã đi: 9900KM
Tổng số lít xăng đã đổ: 796 lít
Tổng số tiền đã chi: 17tr :((
Giá xăng / 1km = 1.6k/1km

Còn nhìn vào cái sơ đồ kia cho thấy: mức độ ăn xăng lúc xe mới khá cao, sau đó thấp dần, có 1 dạo em test xe, đóng các kiểu nên nó vống lên thế kia =)) rồi lại giảm :D

Toàn lừa đảo! Té kekeke

Cerato2011x

Xe hơi
Xe em cũng đi được 1,3 vạn
Nhìn chung là ko có gì để phàn nàn về em nó
Quá ngon

bizicafe

Xe tăng
Toàn lừa đảo! Té kekeke
Cái này em nghĩ cụ hoangnm cụ ấy nhập thông tin vào phần mềm mỗi lần cụ ấy đổ xăng mà, có phải phần mềm nó kết nối với động cơ rồi nó ước tính số tiêu hao nhiên liệu đâu mà cụ nói thế, em e không lọt tai lắm....

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Cái này em nghĩ cụ hoangnm cụ ấy nhập thông tin vào phần mềm mỗi lần cụ ấy đổ xăng mà, có phải phần mềm nó kết nối với động cơ rồi nó ước tính số tiêu hao nhiên liệu đâu mà cụ nói thế, em e không lọt tai lắm....
=)) cụ ơi, ku MT nói vui dìm hàng em ấy mà :)) Cụ nói chuẩn rồi đới ợ, cái pm này chỉ đơn giản là Nhật Ký - Log thôi - nên nó sẽ "thật" hơn :D

PoBeo

Xe điện
Ôi, đọc comment nhà mềnh toàn thấy tự khen xe nhỉ :)) :)) :))

jean

Xe máy
các bác bán tán KFC rôm rả quá mà thâý tủi thân vô cùng. Em đang cày cuốc để tậu gà cho bằng chị bằng em. Hỏi các bác là giá xe này sau khi ra khỏi chuồng tất tần tật bao nhiêu vậy? Em vừa được anh Đinh cấp bằng vậy có nên mua xe mới không hay cứ mua xe cũ về đi cho quen. Nhờ các bác chỉ bảo

nguyenlethang

Xe buýt
các bác bán tán KFC rôm rả quá mà thâý tủi thân vô cùng. Em đang cày cuốc để tậu gà cho bằng chị bằng em. Hỏi các bác là giá xe này sau khi ra khỏi chuồng tất tần tật bao nhiêu vậy? Em vừa được anh Đinh cấp bằng vậy có nên mua xe mới không hay cứ mua xe cũ về đi cho quen. Nhờ các bác chỉ bảo
về gà anh Hải sau khi ra chuồng thì phụ thuộc thành phố hay nông thôn, giá xuất khỏi chuồng anh Hải cũng nhiều dòng khác nhau lắm. cụ phải hỏi cụ thể là AT hay MT, nhập hay lắp ráp. Cụ ở thủ đô thì mất thêm 20% trước bạn + 20T treo biển. trong khi các địa phương kahcs chỉ 10% trước bạn và 1t cho treo biển (đăng ký, khám lưu hành...).
Nếu không lăn tăn về tiền mua xe thì xe mới, bảo hiểm thân vỏ mà chạy cụ ah.

alongcamepolly

Xe lăn
Em bổ sung tẹo: bây giờ mua xe đang có khuyến mại nhiều đấy cụ, Cụ có mà chơi cho máu, đặc biệt vào tháng cô hồn ạ!>:)

29A 311-32

Xe đạp
Cháu cũng đi hơn 1 năm 2v7 chẳng thấy chuồng gà có vấn đề gì cả. Ngon trong tầm tiền

Khoai lang

Xe buýt
Xe miềng đi hơn năm dc 3v, xe đểu quá tuyền hỏng lốp, thay mấy 3 quả òi:-o

kiple

Xe tăng
Hồi hôm, thấy không sử dụng được núm đen ở tay nắm cửa xe để mở. đóng. Rối rít gọi cụ Cua, sau khi nghe thầy phán xong,định bụng mai vào gara nó làm cho....nhìn vào taplo mới thấy, cửa sau chưa chặt, không khóa bằng tay được.Dù dùng chìa vẫn choen choét.... các cụ lưu ý nhé! Còn nữa, nhà êm có thắng bạn đi chơi trên Thái, xài con Porsche cayenne 2011 hẳn hoi, vậy mà cứ 15' chạy chết máy, khởi động lại chạy được 15'.... cứ thế, bạn êm gọi điện hỏi... nhà êm lập tức gọi dây thép cho nhà cụ CUA, chàng mới phán rằng xăng đỉu rồi, có nước....Trúng phóc....thắng bạn phục lăn, nó bảo: bọn Fun giỏi thật! thế có sướng cái bụng không! Cảm ơn Bác sĩ CUA nhé! Cụ làm nhà êm cứ oai oai là!

Khoai lang

Xe buýt
Lâu lắm mới thấy Anh Kíp về chuồng.
Hôm nào lên thị xã HN chơi và uốn beer vấy mấy lão rỗi việc Mợ ná

Chỉnh sửa cuối:

Khoai lang

Xe buýt