Báo cáo tình hình bức súc về cách bán hàng của ford thăng long

xecaocao

Xe máy
ah em hiểu rồi. Cụ làm việc với Fỏrd thanh xuân nhưng bên này ko còn xe, sale mới chuyển sang Ford thăng long cho cụ làm việc, em ko giúp gì được cụ nhưng mà sau này lấy xe xong, có gì chưa hiểu về cách vận hành, cài đặt xe thì cụ cứ ới em, giúp cụ mọi lúc, em tư vấn cho cụ như cụ mua xe của em vậy. :)
OK cảm ơn cụ chước nhé. Tiện đây cụ cho e hỏi tí e cần mua cái gương điện có tích hợp màn hình để e lắp camera lùi a

civic2010

Xe buýt
OK cảm ơn cụ chước nhé. Tiện đây cụ cho e hỏi tí e cần mua cái gương điện có tích hợp màn hình để e lắp camera lùi a
Cụ lắp cho em cái vietmap c005 rồi lắp cam lùi vào nó luôn. Vừa có cam lùi lại có camera hành trình và cả dẫn đường luôn. Rất nhiều người lắp như vậy, em cũng thế. Tiện lợi mà rẻ.

xedapbonbanh

Xe hơi
Quay quả này cũng hơi a cú nhỉ. em lấy thêm tí kinh nghiệm để chuẩn bị đi múc wt

xecaocao

Xe máy
Cú quá đi chứ bác. Mẹ kiếp mình kiếm được đồng tiền để mua xe cũng vất và lám chứ mà nó làm mình thành thằng trẻ con

khanhoto

Xe tải
Thế ạ. E thì làm việc với frord thanh xuân chước nhưng k hiểu sao lúc làm họp đông lại là Ford thăng Long nua. Nhưng vì mua xe minh k muốn gây thù chuốc oán từ đầu nên để Yên đến giờ lại thế này nữa.
K biết cụ có mua dc giá tốt ko? Vì e có pm cụ nhưng e với cụ chưa có duyên nên cụ chưa chọn em. Nhưng e đảm bảo chắc chắn rằng nếu chọn e cụ sẽ ko bị ôm cục tức vào người nv mà sẽ hài lòng và thảo mãn:D

Xe cỏ cũ

Xe điện
Cụ chịu khó chịu khổ một tí được cái xe tốt mà đi. Sau này vào bảo dưỡng gara phục vụ cụ như vua.
Cụ nói thật hay đùa? em chả tin bọn 4 dịch vụ tử tế, đi mua còn thế mong đợi gì nó phục vụ.

uranium3

Đi bộ
:))
Mai mà k giải quyết được thì e gắp lãnh đạo nó cho bung bét ngay. Xong thì nó phải liệu hồn khi ra dường nũa
Hic...em mà như bác thì không cần đợi đến lúc nó ra đường bác ạ. Nói chung khách hàng làm sao ranh và lắm trò như mấy anh sâu được, kiểu gì thì không bị thiệt cái này cũng thiệt cái kia. Em nóng tính, có ngu chút lúc làm hợp đồng hay đặt cọc nhưng chú sâu nào mà lừa lừa em thì nhất định đứng ngồi không yên với em.

hung_mts

Xe buýt
Nếu cụ muốn lắp camera thì phải lắp màn hình, có 2 loại là màn hình gương và màn hình DVD cỡ lớn lắp ở phía trên của cái đầu CD đấy. Loại màn hình gương thì ảnh hiển thị ko tốt lắm, hơi mờ, giá thành rẻ. Theo em cụ chỉ cần lắp bộ cảm biến lùi, đêm nó cũng báo được , ngày nó cũng báo, chả ảnh hưởng thời tiết. chứ camera nhiều lúc nhìn vẫn bị va bình thường cụ nhé. cá nhân em thấy bộ cảm biến dùng hay hơn.....

Meggie

Đi bộ
ah em hiểu rồi. Cụ làm việc với Fỏrd thanh xuân nhưng bên này ko còn xe, sale mới chuyển sang Ford thăng long cho cụ làm việc, em ko giúp gì được cụ nhưng mà sau này lấy xe xong, có gì chưa hiểu về cách vận hành, cài đặt xe thì cụ cứ ới em, giúp cụ mọi lúc, em tư vấn cho cụ như cụ mua xe của em vậy. :)
Cụ này cứ như người trong cuộc ý nhỉ?

lần sau cụ nào mua xe mà sâu báo lên xem xe các cụ cứ hỏi có chắc là xe anh k... xong rồi chụp cái số VIM trên kiếng lái sau này nó có tráo trở gì thì các cụ lôi ra,... hết chối :">:">

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
E nghĩ trường hợp của Cụ chủ là do Sale có hđ khác cao hơn nên nhắm mắt đưa chân. Những hành vi này làm cho sale đã xấu:) nay còn xấu hơn trong mắt những người đã đang và sẽ mua xe.
Ps: Những Sale chân chính vẫn có chỗ đứng nhé.

thanh040506

Xe trâu
Thời buổi khách hàng là thượng đế mà làm ăn tráo trở thật☺

Gecko

Xe hơi
Vụ này các cụ cẩn thận thì khi làm hợp đồng cho thêm mấy dòng, ví dụ như : giao xe trong vòng 24h sau khi thanh toán, điều khoản phạt lãi theo ngày nếu chậm giao xe... Thì chả sâu nào dám troll cụ đâu. Chứ theo hẹn trong tháng có xe thì cụ chả phải dính 1 lần đâu. Em bị 1 lần rồi nên cứ phang vào hợp đồng cho chắc ăn.

xecaocao

Xe máy
Vụ này các cụ cẩn thận thì khi làm hợp đồng cho thêm mấy dòng, ví dụ như : giao xe trong vòng 24h sau khi thanh toán, điều khoản phạt lãi theo ngày nếu chậm giao xe... Thì chả sâu nào dám troll cụ đâu. Chứ theo hẹn trong tháng có xe thì cụ chả phải dính 1 lần đâu. Em bị 1 lần rồi nên cứ phang vào hợp đồng cho chắc ăn.
Lam gi co cai họp dong nao minh dc soạn đau cu

xecaocao

Xe máy
Cảm ơn các cụ đã quan tâm a. Mọi Vc đã đâu vào đó hết rồi vẫn kịp ngay nhận xe. Chỉ hơi úc chế thôi.

anhtien

Xe tải
cụ có cần e cho cụ số đt của sếp Hiệp tổng bên đó