Báo cáo các cụ hội Ssangyong, em cũng muốn cũng muốn cưới V2 Ssangyong Musso

tonyadam2002

Xe đạp
Báo cáo các cụ, em mới sắp có bằng lái B2 nhưng Ssangyong Musso thì em cũng đi thử vài lần rồi thấy cũng ổn, nhất là không phải cúi đầu, gò lưng, hóp bụng như lúc leo lên mấy em dòng sedan.
Vậy nên các cụ xem xét có em Musso CT hay TD nào còn xinh tươi gả cho em hay mai mối cho em với ạ.
Em xin hậu tạ (b) (b)
Số túi quần của em là: 0912.366.719. Em tên Hồng ạ.

MussoTD

Xe buýt
Cụ chịu khó vào mạng tìm xem, chứ em thấy cũng ít người bán lắm!

tonyadam2002

Xe đạp
Em cũng lượn lờ trên mấy trang mua bán cả tháng nay rồi cụ ạ, cũng ít thấy em nào vừa ý, mà có thì chưa kịp hỏi đã gả xong rồi :)

­

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
cụ định lấy máy xăng hay dầu, số AT hay MT ... định chi tới bao nhiêu vì tùy theo chất lượng giá nó khác nhau lắm

tonyadam2002

Xe đạp
cụ định lấy máy xăng hay dầu, số AT hay MT ... định chi tới bao nhiêu vì tùy theo chất lượng giá nó khác nhau lắm
Em tìm Musso CT hoặc TD thì càng tốt (máy dầu, số sàn) cụ ạ.
Nói thầm với cụ là em cũng có ngó qua bé Musso của cụ rồi nhưng trông hầm hố và lòe loẹt quá, ngại rằng con bé nhà em nó sợ không dám đi :)
Mức đầu tư của em thì gấu đã duyệt là 200 - 300 tr rồi ạ, cụ có mối nào chỉ em với nhé.
À, cụ cho em hỏi, bé Musso của cụ còn không ạ, và có thể undo lại nguyên bản được không?

Chỉnh sửa cuối:

phucloc8899

Xe container
Dòng này ít bán thật, cụ chủ sang muaban.net hoac bonbanh.com xem sao

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
tonyadam2002 nói:
Em tìm Musso CT hoặc TD thì càng tốt (máy dầu, số sàn) cụ ạ.
Nói thầm với cụ là em cũng có ngó qua bé Musso của cụ rồi nhưng trông hầm hố và lòe loẹt quá, ngại rằng con bé nhà em nó sợ không dám đi :)
Mức đầu tư của em thì gấu đã duyệt là 200 - 300 tr rồi ạ, cụ có mối nào chỉ em với nhé.
À, cụ cho em hỏi, bé Musso của cụ còn không ạ, và có thể undo lại nguyên bản được không?
undo thì dễ ợt, tay em làm nó lòe loẹt thì em undo đc, cơ mà em chả muốn bán, thương nó cái đoạn tiền xăng bằng matiz

tonyadam2002

Xe đạp
Dòng này ít bán thật, cụ chủ sang muaban.net hoac bonbanh.com xem sao
Hôm trước em cũng kết bé Musso TD mà cụ giới thiệu nhưng chưa kịp ra bank rút $ về thì đã thấy báo tin rằng bé đã lên xe hoa. Buồn wá !

undo thì dễ ợt, tay em làm nó lòe loẹt thì em undo đc, cơ mà em chả muốn bán, thương nó cái đoạn tiền xăng bằng matiz
Trông như tê giác thế mà cũng dễ thương phết cụ nhỉ :)
Ông anh cùng cơ quan em cũng đi 1 em Musso CT, giờ không biết đổi xe gì cho hơn :)

phucloc8899

Xe container
Hôm trước em cũng kết bé Musso TD mà cụ giới thiệu nhưng chưa kịp ra bank rút $ về thì đã thấy báo tin rằng bé đã lên xe hoa. Buồn wá !

Trông như tê giác thế mà cũng dễ thương phết cụ nhỉ :)
Ông anh cùng cơ quan em cũng đi 1 em Musso CT, giờ không biết đổi xe gì cho hơn :)
Hôm đó có phải cụ đặt cọc khóa xe rồi ra NH rút cũng đâu có muộn.Cưới vợ phải cưới liền tay chớ để lâu ngày...:-ss

tonyadam2002

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi cái cục đen đen bôi màu ở dưới hình (có chữ intercooler) là cái gì và có tác dụng gì ạ?

Hôm nay em vừa đi xem một con Musso CT, cụ thể như sau:
- Hình thức cũng tạm tạm nhưng những chi tiết nhựa không chắc chắn lắm.
- Mở nắp máy ra: tubo thì khô ráo nhưng máy thì thấy dầu chảy ra ở gioăng nắp máy. Không có cái cục nhựa đen như trên hình.
- Nổ máy (khi đang bật điều hòa) thì đầu xe rung bần bật, các chi tiết nhựa lọc xọc.
- Đứng bên ngoài xem: xe nổ nhiều khói, tiếng nổ to.
Giá: Chủ xe đòi 220tr.
Em chưa trả giá, hẹn hôm khác mang thợ xe đến xem :)

Các cụ cho ý kiến tư vấn giúp em với.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
lọc xọc là đặc sản của musso rồi , cái nhựa đen đấy là cái nắp cho đẹp thôi, em cũng làm mất lâu rồi, máy dầu lâu không cân chỉnh thì nó rung thôi

phucloc8899

Xe container
Các cụ cho em hỏi cái cục đen đen bôi màu ở dưới hình (có chữ intercooler) là cái gì và có tác dụng gì ạ?
Hôm nay em vừa đi xem một con Musso CT, cụ thể như sau:
- Hình thức cũng tạm tạm nhưng những chi tiết nhựa không chắc chắn lắm.
- Mở nắp máy ra: tubo thì khô ráo nhưng máy thì thấy dầu chảy ra ở gioăng nắp máy. Không có cái cục nhựa đen như trên hình.
- Nổ máy (khi đang bật điều hòa) thì đầu xe rung bần bật, các chi tiết nhựa lọc xọc.
- Đứng bên ngoài xem: xe nổ nhiều khói, tiếng nổ to.
Giá: Chủ xe đòi 220tr.
Em chưa trả giá, hẹn hôm khác mang thợ xe đến xem :)

Các cụ cho ý kiến tư vấn giúp em với.
lọc xọc là đặc sản của musso rồi , cái nhựa đen đấy là cái nắp cho đẹp thôi, em cũng làm mất lâu rồi, máy dầu lâu không cân chỉnh thì nó rung thôi
Cụ vòi nói chuẩn đấy cụ tonyadam2002 ạ, nhưng ko có cũng thấy thiếu thiếu cái j đó:D

khauvai

Xe buýt
cụ vietvoi cho em hỏi : mutso máy xăng mt đời 2000 tình trạng hiện tại máy hở doăng quy lát đã làm lại ,nội thất xấu đang mất gagangti thì bao nhiêu mua được và nếu mua thì cái vụ sửa ga (để đi được từ chỗ lấy xe đến ga ra nhà cụ) co nhanh không ạ, cụ có thể cử thợ đến hỗ trợ em vụ sửa gagangti không vì nếu không có ga thì em chẳng lái được

phucloc8899

Xe container
cụ vietvoi cho em hỏi : mutso máy xăng mt đời 2000 tình trạng hiện tại máy hở doăng quy lát đã làm lại ,nội thất xấu đang mất gagangti thì bao nhiêu mua được và nếu mua thì cái vụ sửa ga (để đi được từ chỗ lấy xe đến ga ra nhà cụ) co nhanh không ạ, cụ có thể cử thợ đến hỗ trợ em vụ sửa gagangti không vì nếu không có ga thì em chẳng lái được
Theo em cụ cứ trả 130-150 vì làm ngon thì máy+nội thất+dầu mỡ lốp láp+công cũng đến 25tr là hết cỡ rồi, em dự thế nếu sai các cụ đừng mắng em nhá:D

quanghuyls

Xe điện
Ngày trước em vác một em honda gl về cụ đã tư vấn giúp em rất nhiều cụ nhớ k? Lúc nào cụ mua mutso thì tụ tập hội ssangyong với nhau cụ nhá.

tamanguyen

Xe điện
Ngày trước em vác một em honda gl về cụ đã tư vấn giúp em rất nhiều cụ nhớ k? Lúc nào cụ mua mutso thì tụ tập hội ssangyong với nhau cụ nhá.
lại nôi kéo rủ dê rùi... cụ đwungf có mà dại vào là ko gia được đâu vì nghiện đấy, giờ em chẳng có cửa mà ra vì nghĩ đến ra là e m buồn thúi ruột cụ ạ.

khauvai

Xe buýt
dạ cám ơn cụ nếu mua được em tham gia hội với các cụ mà gl của cụ vẫn chạy tốt chứ