Báo cáo các bác: em mới lấy bằng!

ghetcongaixau

Xe tăng
Chúc mừng các bác mới lấy bằng nhé :)

@Ghetcongaixau: Ay zà bác này mới tậu Nissan đây, bác khai thật với em xem có lầm lỗi gì không ? Được là em bem. Sao nhắn PM mà bác có vẻ như không nhận được nhỉ ?
He he, em vẫn đi phe phé, em mới mang sang thành tâm kiểm tra và làm thêm một số thứ để đi tết cho ngon, mấy bữa nữa em lại đi Hải Phòng rùi quay về HN ngay, Để lúc đó em report về tình hình xe cộ và ăn uống của em nissan nhé.

cpt228

Xe đạp
Chúc mừng. Em 29/3 mới đựơc thi phải lấy giấy giám định SK mới được thi.

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Chúc mừng cụ, thế mà cụ không nói trước, em thì ngược lại với cụ, có bằng đút ví mà chưa có cái để lái, nếu cụ nói sớm em với cụ ta đổi cho nhau. :)):))

alo_club

Xe buýt
Niềm vui âm ỷ nhẹ nhàng kéo dài suốt từ đầu giờ chiều ngày hôm nay, 9/1/2009, em đã cầm trong tay tấm Giấy phép lái xe hạng B2 (l)

Cầm tấm Bằng trong tay, em gửi lời xin lỗi tới các bác CSGT và các bác có liên quan vì đã có một khoảng thời gian không ngắn em cầm vôlăng mà trong ví ko có Giấy phép lái xe! Dù sao, với tất cả sự khiêm tốn, em tự nhận xét mình là một người tham gia giao thông có ý thức và chưa một lần gây nguy hiểm trên đường.

Em xin được chia sẻ niềm vui này với toàn thể các bác member trên OF! Em vui lắm các bác ah (l)
Cũng xin chúc các bác member khác tự tin và gặp may mắn trong các cuộc sát hạch, nhanh chóng có được tấm Giấy phép lái xe!

Cảm ơn các bác đã cùng em chia sẻ niềm vui này! (l)

P/S: Bác nào quan tâm hay thắc mắc gì thì hỏi nhé, em sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm thi cử cùng các bác.
Cụ này hài vãi :))

anhtrung

Xe đạp
Hehehe, tớ cũng mới có. Mà lại ko biết để làm gì vì ko có xe, lại ko phải để lái xe thuê.
Nhưng tớ cũng chia sẻ KN, muốn lấy bằng nhanh thì nên đi qua tỉnh khác mà đăng ký rồi thi (tỉnh nào có sát hạch ây), đảm bảo nhanh cực.
Tớ thi tại Bình Định, từ khi nộp HS đến khi có bằng trong tay có 3 tháng à. Nếu đã biết lái thì càng khỏe, làm 3 chuyến du lịch (1 đăng ký, 1 thi, 1 lấy) là có ngay. Mà cũng chẳng phải là DL tới đó, đi công việc, công tác, ... rồi tạt qua 23 lần là có bằng, ko phải thuê nhà đâu.
Ở TP ko biết lúc nào có bằng.

ragnarok

Xe tải
Bác chủ thớt cũng giống em, Em cũng cầm vô lăng mà không có bằng mất 1 tháng Tết, kết quả bị xxx ở Phủ Lý hôm mùng 5 tẹt một lần vì vượt đèn đỏ, may mà có Bác giúp, các chú ấy thấy Bác thì khỏi xem giấy tờ nên em cũng nhẹm được vụ không có bằng , hú vía :21::21::21:
Kết luận: ko có bằng vẫn đi được nhưng phải cẩn thận, quan trọng nhất vẫn là tay lái của mình vi phạm luật mất tiền ko sao chứ gây tai nạn thì nguy, em học lái cũng chăm chỉ nhưng sau 3 tháng ra đường còn run lắm...

archtstyle

Xe hơi
Ối giời, giờ này vẫn có cụ chưa có gplx mà lang thang trên đường cơ ah..