Báo cáo các bác e đã chiến thắng bọn xxx bẩn

danghung83hn

Tháo bánh
Chậc thế là xxx nó sợ oai ông già cụ rồi, em cũng hay bị nó tóm, nhưng toàn có vợ xin :)) cơ mà e nói thật, e đã khôgn xin thì chiến đến cùng, còn đã xin thì thôi, n ó nói gì kcm nó, miễn là mình đc đi. ho ho ho

xuandai

Xe buýt
Theo ngu ý của em, bọn này nó ăn đc của cụ 1 lần rồi, nên nó nhớ biển số của cụ, và định thịt cụ tiếp. :))

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ không nhớ cái TT 27 rồi. Để được kiểm tra hành chính xxx phải có điều kiện đấy!

Nokobit

Xe hơi
Website
www.dtm.com.vn
Cụ chủ top thế này thì chưa chuẩn chỉ với tinh thần anh em OF rồi :(

henryk

Xe buýt
Mấy hôm trước e có đăng 1 bài về lỗi bị phạt không sang tên đổi chủ.Sau khi chia sẻ và nhận được những lời góp ý cũng như kinh nghiệm các cụ lái xe đã lâu để lại. Ngay hôm thứ 6 e về nhà luôn và với ông già đi lại cung đường 12 đi về Gia Viễn- Ninh Bình vì quê e ở đấy mà.
Sáng sớm hôm sau 2 bố con lên xe đi về với tâm trạng hôm nay sẽ chiến đấu với xxx 1 trận.Quả thật đúng như dự đoán xe e cách trạm xxx khoàng 200m đã có 1 chú xxx ra giữa đường, giờ cạp nong chỉ xe e dừng lại.
Em: Mở cửa kính, 2 dây đầy đủ chú ơi.
xxx: Anh xuống xe cho tôi kiểm tra.
Em: Chú cho cháu hỏi cháu bị lỗi gì ạ.
xxx: cháu không bị lỗi gì nhưng chú kiểm tra hành chính xe cháu
Em: Nếu xe này đủ giấy tờ chú phải cho cháu đi nhé.
E lên xe lấy giấy tờ thì ông già cũng xuống.
Em: Nhắc lại 1 lần nữa trước khi đưa giấy tờ " Chú nhớ trả giấy tờ xe và cho cháu đi nếu chú kiểm tra thấy đủ nhé " giọng từ nãy đến giờ rất ngoan và thái độ.
xxx kiểm tra xong thì ông già e đến
xxx: Đây là con trai anh à
Ông già e: Đúng rồi, tôi làm bên abc xyz
xxx: vâng e biết rồi nhưng con trai a đang hỏi vặn vẹo chúng tôi
xxx kiểm tra giấy tờ xong thấy đầy đủ thì bảo ông già e ra sau xe và bắt em đạp phanh xem đèn *** có đỏ không. " uỵch mie chắc xấu hổ với ông già nên quay ra vặn vẹo đây"
xxx: lại xem giấy tờ và hỏi e xe này là của ai
em : xe này của bạn cháu mượn cho cháu.( trong lòng cay cú muốn chửi lắm nhưng mà có ông già nên vẫn xưng cháu chú ngọt như mía nhưng mà giọng vẫn gân cổ lên thách thức
xxx: xe này đã mua đi bán lại rất nhiều lần và không hề sang tên đổi chủ
e gân cổ chen vào : luật giao thông đường bộ không cấm người khác đi mượn xe.
xxx quay sang bảo ông già e, a thấy chưa, cháu nó nói với tôi giọng đầy thách thức.
blu bla 1 vài câu xong lại quay sang bảo e: Cháu phải hiểu là chú với bố cháu đều là người trong lực lượng vũ trang và làm nhiệm vụ, chú có quyền kiểm tra hành chính nếu đủ thì chú sẽ cho cháu đi nhưng.....blu bla bla vài câu xong trả giấy tờ cho e.e cũng không thèm chào lên xe đóng cửa luôn.
Lúc lên xe đi ông già bảo e, bố mà là ông ấy thì bố cũng bắt mày, lại bắt đầu blu bla thanh minh với ông già.
E về hỏi ông bác làm bên giao thông tỉnh thì ông ấy bảo dạo này xxx huyện toàn bắt xe cỏ với cái lỗi này
Bác nào về quê hay đi đâu đấy thì nhớ nhá.
Lúc lấy giấy tờ e nhớ lỗi điện thoại ấn vào nút quay phim đúng tinh thần Of mà về nhà mở ra lại là bên chụp ảnh thế mới đen chứ.
E lưu ý các bác đi đâu về Gia Viễn, Ninh Bình là bọn xxx ở đây là chúa ăn bẩn truyền thống rồi.
XXX chả nể bố Cụ thì Cụ nể chúng nó làm gì.

namthieunam

Xe tăng
dạ vâng thưa các cụ, bọn xxx ở Gia Viễn Ninh Bình nó có đời đời truyền kiếp ăn bẩn rồi.E thiết nghĩ căn bản cũng 1 phàn là do trên ép chỉ tiêu kinh quá
Bác chủ thớt ở Huyện nào vậy? quê ngoại e cũng ở Ninh Bình, thỉnh thoảng e cũng về qua cung đường này!