Báo cáo cả nhà, em đã mua được AB 2011 đúng giá 36 tr ở Kuong Ngân

kakashj

Xe máy
chúc mừng bác đã có em xe với giá chuẩn :D
Cảm ơn bác, e định mua con li ie nhưng đặt cửa hang nó bảo phải 1thang nên e thấy nản quá, e chỉ đi đặt AB ở Kường Ngân cho vui thôi vì e k tin lắm cái khoản bán đúng giá đề xuất, nhưg nó gọi ra lấy xe bảo đúng giá thế là e quyết định lấy luôn nhìn màu trắng cũng khá đẹp.

chemgio333

Xe máy
Vấn đề là mua xe cửa hàng nó bắt buộc người đăng kí mua có hộ khẩu HN đăng kí tên người đó.

thì đúng là vấn đề này đang cần giải thích mà. thì cửa hàng nó bắt buộc người mua đăng ký có hộ khẩu HN và đăng ký tên người đó trong càvet xe. thì mình cho người nhà mình có hộ khẩu ở HN đứng ra mua và đăng ký, sau khi hoàn tất thì mang xe về làm thủ tục sang tên lại cho mình, tức là đổi chủ ấy, để đăng ký xe đổi thành tên mình sau khi đã sang tên đổi chủ.

koj.k0ol

Xe tăng
ra cường ngân hỏi thử cái là biết ngay... nếu thế này thì tốt rồi... em thấy ntd đang dần được hưởng những quyền lợi mà bấy lâu nay do chính ntd đã làm mất đi...

luckylac43d

Xe buýt
Em vừa đi lấy xe về báo cáo luôn cụ thể như sau:

Đặt hàng từ ngày 21 tháng 4 tại Kường Ngân Trần Nhân Tông, em đặt màu đen, màu này dễ hơn các màu các bác ạ khác vì sản lượng nhiều, chứ màu trắng và Sport thì ko biết đợi đến bao giờ.

Sáng nay 29/4 nhân viên kinh doanh KN gọi điện ra lấy xe (8 ngày chờ đợi) còn nhắn thêm là anh phải ra ngay trong ngày ko thì nó để cho người khác.

Ra đến cửa hàng hỏi lại mấy cậu bán hàng : Giá 36 tr anh ạ nhưng anh phải mua một số phụ kiện lắp thêm bao gồm dán nilong, ôp giảm xóc, biển số, ốp inox làm mát... thêm 1 tr 2 nữa. Cái này là bắt buộc, chúng nó giải thích là để cho các anh ko mang xe zin ra ngoài bán lại ăn chênh lệch.

Làm đăng ký + bảo hiểm + biển số luôn, khoảng 3 tr 2 gì đó (em ko nhớ chính xác)
Thanh toán xong xuôi, tổng chi phí hết khoảng 40 tr 4 trăm ngàn. Bọn nhân viên hướng dẫn 4 ngày nữa thì đi lấy biển.

PS: Bác nào muốn mua xe đúng giá thì ra đăng ký và chờ đợi chứ đừng nóng ruột ra ngoài mua giá chênh cả chục chai. Chúc các bác sớm mua đươc xe đúng giá, kiên quyết ko tiếp tay cho bọn làm giá nhé.

Gút Lắc !!!!
%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-%%-

Chúc mừng bác. Mình cũng mua được giá gốc 36 tr ở Head Kường Ngân - Trần Nhân Tông. Tuy nhiên mình không phải bị bắt buộc mua thêm bất cứ phụ kiện j.

tainon

Xe điện
Có khi mai em tạt qua đấy đăng ký nếu được gọi thì bán lại làm ít chênh lệch về đổ xăng thôi.

AirbladeFi5865

Xe tải
Cảm ơn bác, e định mua con li ie nhưng đặt cửa hang nó bảo phải 1thang nên e thấy nản quá, e chỉ đi đặt AB ở Kường Ngân cho vui thôi vì e k tin lắm cái khoản bán đúng giá đề xuất, nhưg nó gọi ra lấy xe bảo đúng giá thế là e quyết định lấy luôn nhìn màu trắng cũng khá đẹp.
Bác lấy đc màu trắng à? Bác đăng kí lâu chưa vậy? E cũng đăng kí màu trắng mà mãi chưa thấy nó gọi Bác ạ? Bác đăng kí hôm nào. E đăng kí từ hôm 21-4 mà giờ vẫn chưa có. Gọi điện thì nó nói phải đợi. Nản quá. Chúc mừng Bác nhé

tuanduc10

Xe máy
Ciao các bác, thông tin mới nhất, KN ko cho đăng kí mua AB đúng giá nữa.
Đúng là chỉ ở VN mới có thể loại này.......:-??

kakashj

Xe máy
Bác lấy đc màu trắng à? Bác đăng kí lâu chưa vậy? E cũng đăng kí màu trắng mà mãi chưa thấy nó gọi Bác ạ? Bác đăng kí hôm nào. E đăng kí từ hôm 21-4 mà giờ vẫn chưa có. Gọi điện thì nó nói phải đợi. Nản quá. Chúc mừng Bác nhé
E cũng không nhớ rõ là e đặt hôm nào nữa, chỉ nhớ là có chương trình bán đúng giá là e ra đặt luôn, cũng k hi vọng lắm thế mà nó gọi ra lấy thật.hehe

chenzhongcheng

Xe đạp
Chúc mừng bác chủ thớt nhé. Năm kia em cũng định mua xe để đi làm, lúc đó AB FI giá xấp xỉ 32, 33 nhưng toàn bị đá lên 36, 37. Nản quá, đành phải mua Neo FI, cũng mua ở HEAD nhưng giá chỉ cao hơn 500k, ko có gì thêm thắt cả. Mấy chỗ khác toàn hơn 1 đến 2 củ (được tặng những thứ như áo mua, mbh, lườn giữa...). Công nhận HEAD này nó ăn của dân ta nhiều quá. Đúng là tôi yêu Vietnam dong.

tuanduc10

Xe máy
Chúc mừng bác. Mình cũng mua được giá gốc 36 tr ở Head Kường Ngân - Trần Nhân Tông. Tuy nhiên mình không phải bị bắt buộc mua thêm bất cứ phụ kiện j.
Bác Xuân thế, lấy xe hôm nào thế bác? Nay nó còn ko cho đăng kí mua nữa cơ !!! Bán lại là lãi ròng rồi nhé keke

napcao

[Tịch thu bằng lái]
hehe, bác làm gì mà đa nghi thế. Em cũng mới tham gia diễn đàn nên hồ sơ còn non nớt thế, cũng theo dõi thông tin thường xuyên, chủ yếu là xem tin tức vỉa hè về các loại xe để sắm 1 cái ưng ý chở vợ con đi chơi. Em hỏi bác có muốn mua được xe như mong muốn, giá gốc không ?

Post bài lên để mong anh em diễn đàn cũng được giống em thôi

Head thì vô đối rồi, chúng nó hút máu của dân Việt bao nhiêu năm.

Noi_la_lam

Đi bộ
muốn làm 1 cháu mà không có hộ khẩu hà nội để làm đăng ký!Chịu chết rồi!

classical

Xe hơi
Nói chung toàn chiêu PR bẩn thỉu của bọn Kường Ngân cả! Chán :|
Ai muốn ném gạch cái thể loại này của Kường Ngân thì ra thớt kia