Bằng lái xe

C.k

Xe buýt
tinhs em cẩu thả lại hay quên nên em rất ngại mang theo bằng trong người vả lại em hay đi chơi xa mà lại hay đi quá tốc độ nên thỉnh thoảng bị xxx bắt (cũng ốp nộp vài lần rồi) nên em nghĩ cách ra vincom đỗ trước cửa highlen vào uống cà phê đàng hoàng ngồi đợi mấy ông TTGT tại 52 Lê Đại Hành đến tháo biển, sau đó phi ra để bằng lái xe rồi lấy biển và giấy biên nhận về. Cách này hay phết sau đó em ngâm ở đó khoảng 3 hay 4 tháng mới ra lấy. Cầm giấy giữ bằng đi xin mấy anh xxx dễ thông cảm hơn và nếu có vượt quá tốc độ bị vịn thì cũng không lo bị đục lỗ

Hì, cách của bác hiệu quả cho đến khi .... mấy ông thần 52 Lê Đại Hành .... làm mất bằng của bác !:P :P :P

OxIT

Xe buýt
Hay tuyệt. Có điều để 5 tháng thì CSGT cũng hơi băn khoăn khi xem cái giấy hẹn đấy.
Mấy cái bằng đấy, từ CMT cái nào mà để trong ví được thời gian cũng bong hết. Kiếu eplastic ngày xưa dùng hàng chục năm k sao. Giờ nhà nước làm thua mấy chú đi ép rong . Công nghệ ngày càng lạc hậu |-)

Lái Xe Cẩu

Xe máy
Vụ này của bác CK là mượn bản quyền của một bác đem ô tô thế chấp ngân hàng để vay 100 usd trong 1 năm, sau 1 năm đi công tác về chỉ phải trả có 10usd, quá rẻ bác nhể.

songlam

Xe buýt
Cầm giấy giữ bằng đi xin mấy anh xxx dễ thông cảm hơn và nếu có vượt quá tốc độ bị vịn thì cũng không lo bị đục lỗ
Cái giấy giữ bằng chắc nó cũng có thời hạn mà...

XeNguaDalat

Xe máy
Website
www.MangNhaKinh.vn
cũng không nhất thíêt mang bằng trong người đâu bác ạ, trong trường hợp này thì mang nhiều tiền cũng thay được bằng mà!

Em xem hết rồi cả của xxx lẫn mấy chú ở GTCC đều không có điều khoản là giấy giữ bằng có hiệu lực đến ngày nào. Còn mấy chú xxx có hỏi thì mình nói đấy anh xem em đi công tác suốt có lúc nào đến lấy bằng được đâu

nguyenxonline

Xe hơi
C_k2006 nói:
tinhs em cẩu thả lại hay quên nên em rất ngại mang theo bằng trong người vả lại em hay đi chơi xa mà lại hay đi quá tốc độ nên thỉnh thoảng bị xxx bắt (cũng ốp nộp vài lần rồi) nên em nghĩ cách ra vincom đỗ trước cửa highlen vào uống cà phê đàng hoàng ngồi đợi mấy ông TTGT tại 52 Lê Đại Hành đến tháo biển, sau đó phi ra để bằng lái xe rồi lấy biển và giấy biên nhận về. Cách này hay phết sau đó em ngâm ở đó khoảng 3 hay 4 tháng mới ra lấy. Cầm giấy giữ bằng đi xin mấy anh xxx dễ thông cảm hơn và nếu có vượt quá tốc độ bị vịn thì cũng không lo bị đục lỗ
Dạ, nhưng nếu các chú quy ra để kéo xe bác về đồn thì toi ạ... mà các chú cứ "quy" là toi... em cũng chẳng định nghĩa hết được cái "quy" của các chú...

Cagevn

Xe máy
một like cho ý tưởng của bác ,