[Funland] Bang chủ cái bang

Civic TN

Xe lăn

15cm45p

Xe điện
Lại có kèo mới để mới để chạy kpi hay sao mà 2 lão ới em????
Lão phó bang 15cm45p mới được vào chức này do thực lực hay do cơ cấu đấy???,
Mà sau đợt euro này em cày còm đủ 96.69% chỉ tiêu cả năm rồi nên cứ túc tắc thôi 🐬 🐬 🐬 \:D/\:D/\:D/
Em được nhận kèo chăm sóc và massage các mợ ngoài đảo hoang cho chu đáo để các mợ vui vẻ đợi ngày về...nhưng chưa biết năm nào:-)):)):))

RosemaryCherry

Xe container
Em được nhận kèo chăm sóc và massage các mợ ngoài đảo hoang cho chu đáo để các mợ vui vẻ đợi ngày về...nhưng chưa biết năm nào:-)):)):))
Ờ mà some bây giờ hình như lỗi mốt ấy lão ơi nên set kèo cũng cần cân nhắc thêm nhá :P :P :P
Còn nếu ko kham được, em nghĩ lão nên về đội bán dầu ăn chuyên nghiệp cho nó đúng phong cách.
Kính thư! =)) =)) =))

LaziCat

Xe lăn
Hình như trưởng ban 'Cô ma' LaziCat đã cặp kè/gắn bó với trợ lý RosemaryCherry (vốn là sơn nữ nguyên quán ở hang động) cùng đẳng cấp váy hồng (=đỏ nhạt) rồi mà Kụ?!;;)
P/S: Tiết lộ thêm với Kụ là đ/c Phó ban 'mô ca' 15cm45p được cơ cấu phụ trách mảng "chăn" các Mợ váy áo đỏ đậm xa bờ là vì phù hợp để giữ kỷ cương chiếu dưới =dùi cui đấy... ;))
Em mời các mợ LaziCatRosemaryCherry vào nghía cái vụ nài :))
Gì! Em có biết gì đâu, em đang bận tĩnh dưỡng nhé :)) :)) :))

NDTBM

Xe điện
Gì! Em có biết gì đâu, em đang bận tĩnh dưỡng nhé :)) :)) :))

OOhlala... Bạch Miu=MaMa đại tổng quản đây rồi... Mới đi nghỉ dưỡng ở hậu/hành cung ngoài đảo với CT Khoadag1991 mà đã phát tướng vòng 2 rồi!!!(?) Mợ sắp vỡ chum thế này thì làm sao tiếp quản chiếu đỏ Eva được nhỉ??? ;))
Trợ lý RosemaryCherry nếu 'bụng dạ' không có vấn đề gì (..) thì có thể đặc cách tiếp quản chức nhiệm của Mợ đấy...;;)
P/S: Bạch miu bự này lông có 3 màu===>hình như đây dung nhan thời "hoàn kim" của Mợ meotamthe chăng???:-o

LaziCat

Xe lăn
OOhlala... Bạch Miu=MaMa đại tổng quản đây rồi... Mới đi nghỉ dưỡng ở hậu/hành cung ngoài đảo với CT Khoadag1991 mà đã phát tướng vòng 2 rồi!!!(?) Mợ sắp vỡ chum thế này thì làm sao tiếp quản chiếu đỏ Eva được nhỉ??? ;))
Trợ lý RosemaryCherry nếu 'bụng dạ' không có vấn đề gì (..) thì có thể đặc cách tiếp quản chức nhiệm của Mợ đấy...;;)
P/S: Bạch miu bự này lông có 3 màu===>hình như đây dung nhan thời "hoàn kim" của Mợ meotamthe chăng???:-o
Chum đâu mà vỡ, phải gió nhà cụ này, bụng mỡ của iem đấy :))

meotamthe

Xe cút kít
Thời hoàng kim của em te tua lắm, đâu có phương phi đẫy đà thế này :D

NonameNonick

Xe điện
Em yếu lắm rồi cụ ạ, yếu vì nghỉ ngơi đó :((
Hehe, mợ thể dục thể thao chút cho nó cân bằng.
Em suốt từ đợt đóng cửa các nơi tập luyện thể thao là chuyển sang tự tập mấy động tác cơ bản tại nhà cho người đỡ dẹo mợ à.

NonameNonick

Xe điện
Mà hôm ý có nhõn em từ Thổ Đu lên, còn mấy mợ kia người TN nhể
Hôm nay tốt ngày có cụ Siêu Chã hungalpha ghé thăm Cái bang. Cung kính giá lâm cụ Chã =D>
Nhân tiện cụ Chã ghé thăm, mợ Khánh Ngọc (Trưởng ban dân vận Cái bang) có ý kiến đề đạt nguyện vọng gì thì mời mợ tâm sự luôn ạ. ;)

Khánh Ngọc

Xe container
Hôm nay tốt ngày có cụ Siêu Chã hungalpha ghé thăm Cái bang. Cung kính giá lâm cụ Chã =D>
Nhân tiện cụ Chã ghé thăm, mợ Khánh Ngọc (Trưởng ban dân vận Cái bang) có ý kiến đề đạt nguyện vọng gì thì mời mợ tâm sự luôn ạ. ;)
Xin pass ngựa là đặc quyền của Cụ Patrol cơ. Dưng lão ý nghiêm lắm em ko dám đệ đơn. Chã Hưng phụ trách các Chi hội, trong đó có Xóm ạ.

Marance

Xe điện
Lộc bất tận hưởng.
Chả là em có ăn mã trận cuối. Số mã cũng chả dư giả gì nhiều, nhưng với "mãnh liệt tinh thần Việt", nếu được các Chã cho phép, em xin tặng lại 4 triệu mã (giữ lại tí vốn t9 đánh tiếp) đến 5 tài khoản để kịp đưa cụ mợ gần bờ về bờ cho ăn toàn. Nhưng thỏa mãn điều kiện sau:
- mỗi tk nhận 800k mã, đủ để về biển Xanh và sau khi chuyển mã thì số dư mã không lớn hơn 100.
- Em tính từ trên xuống, không phân biệt quan hệ, giới tính, chỉ quan tâm màu da (biển).
- cách chuyển mã ntn thì em chưa biết, CCCM nào đi qua thì giới thiệu công thức giúp e.
Hy vọng, với nghĩa cử cao đẹp này mong các Chã hỗ trợ, đừng xì hơi em như đợt tặng hiện vật vào chương trình SABC.

15cm45p

Xe điện
Ờ mà some bây giờ hình như lỗi mốt ấy lão ơi nên set kèo cũng cần cân nhắc thêm nhá :P :P :P
Còn nếu ko kham được, em nghĩ lão nên về đội bán dầu ăn chuyên nghiệp cho nó đúng phong cách.
Kính thư! =)) =)) =))
Em chỉ chăm sóc và massage chứ không some nhé mợ :))
Mợ tưởng em dễ dãi thế ak=))

NonameNonick

Xe điện
Lộc bất tận hưởng.
Chả là em có ăn mã trận cuối. Số mã cũng chả dư giả gì nhiều, nhưng với "mãnh liệt tinh thần Việt", nếu được các Chã cho phép, em xin tặng lại 4 triệu mã (giữ lại tí vốn t9 đánh tiếp) đến 5 tài khoản để kịp đưa cụ mợ gần bờ về bờ cho ăn toàn. Nhưng thỏa mãn điều kiện sau:
- mỗi tk nhận 800k mã, đủ để về biển Xanh và sau khi chuyển mã thì số dư mã không lớn hơn 100.
- Em tính từ trên xuống, không phân biệt quan hệ, giới tính, chỉ quan tâm màu da (biển).
- cách chuyển mã ntn thì em chưa biết, CCCM nào đi qua thì giới thiệu công thức giúp e.
Hy vọng, với nghĩa cử cao đẹp này mong các Chã hỗ trợ, đừng xì hơi em như đợt tặng hiện vật vào chương trình SABC.
Thay mặt đệ tử Cái bang xin trân trọng cảm ơn tấm lòng của cụ. :x 🍻
Nếu các Chã cho phép chuyển, cụ vui lòng chuyển cho mợ Khánh Ngọc sau đó mợ sẽ chuyển cho các cụ/ mợ đỏ mít khác cụ nhé?
Hoặc nếu không thì cụ chuyển giúp cho các mợ RosemaryCherry , mợ LaziCat trước nhé? Đúng tinh thần Lady first, thừa thì cụ cứ chuyển cho bất kỳ cụ nào đỏ mít đều được ạ.
Một lần nữa cảm ơn cụ nhiều.

Khánh Ngọc

Xe container
Nếu các Chã cho phép chuyển, cụ vui lòng chuyển cho mợ Khánh Ngọc sau đó mợ sẽ chuyển cho các cụ/ mợ đỏ mít khác cụ nhé?
Hoặc nếu không thì cụ chuyển giúp cho các mợ RosemaryCherry , mợ LaziCat trước nhé? Đúng tinh thần Lady first, thừa thì cụ cứ chuyển cho bất kỳ cụ nào đỏ mít đều được ạ.
Em thấy đi xin loanh quanh cũng được ối. Vui thật ạ.

Marance

Xe điện
quan trọng phương tiện vận chuyển em chưa biết cách ợ. cụ có link, công thức thì bắn cho em, em lùa mã sang luôn trong 1 bài nhạc.