Hết hạn Bán xe Suzuki Grand Vitara 2016

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
400,000,000 VNĐ
em cũng có 1 bài học trên of, xe bảo mua của bạn nhưng thực ra là mua lại của gara, tông vỡ đèn tai bên trái gò cả vào khung, trùn bên trái 1cm nhưng vẫn bảo là xe không đâm đụng - ko tai nạn ( nhưng em méo thèm tranh luận nhiều - lấy xong tiền là em phắn)

tailx

Xe buýt
Nhiều cụ đi mua xe cũ cứ thích người dùng nhỉ, em cứ xe đẹp giá hợp lý là múc chứ người dùng giờ nhiều cụ cứ giả nai chứ chạch lắm, đến mua xe mà toàn văn vở này nọ. Em cứ thích loại xe nào là cứ salon thẳng tiến, xem một ngày chốt con đẹp nhất. Đi xem của dân bán mất mấy ngày đi lại.

muagiaiphong

Xe hơi
Nhiều cụ đi mua xe cũ cứ thích người dùng nhỉ, em cứ xe đẹp giá hợp lý là múc chứ người dùng giờ nhiều cụ cứ giả nai chứ chạch lắm, đến mua xe mà toàn văn vở này nọ. Em cứ thích loại xe nào là cứ salon thẳng tiến, xem một ngày chốt con đẹp nhất. Đi xem của dân bán mất mấy ngày đi lại.
Em đã xui xẻo mua phải 1 xe tai nạn thì là mua từ người dùng chính chủ luôn. Đến nơi vợ chồng đon đả mời vào ăn cơm, xong còn lên bàn thờ khấn vái mới sợ. Em thấy họ cũng tử tế nên không check kỹ. Sau về xe lỗi tùm lum, sửa xong bán lại lỗ mịa nó 250tr.

Sau đó em mua vài cái xe từ salon thì toàn xe ổn. Thủ tục nhanh gọn, đến ưng cái chốt ok luôn, có bảo hành cho yên tâm.

tamchenlenxe

Xe buýt
Là ntn hở cụ nghia heniken ? Cụ lói thẳng ngắn gọn thôi chứ vòng vo...nhiều ae đang thích vịt lắm đấy!
GV này nhiều cụ thích nhưng để rơi tiền múc về thì hay thoái lui , khó bán hơn cả Escape. Dáng manly , mà nội thất chán , cục máy thì phát triển từ những năm 90. Nó là thực tế khách quan thôi e ko có ý gì. Bọn Su nó hơi coi thường tt VN mình. Bọn nc ngoài cùng đời nhiều option lắm , e nhớ hình như có cả bản máy dầu MT

Dép tổ ong.

Xe tăng
Form xe rất manly nhưng thiết kế nội thất ko tương xứng, 2016 mà cứ như trước những năm 2010.

Sunglass

Xe hơi
Nhớ cách đây đúng: 6.5 năm
Mua xe của bác chủ này: Bán với tiêu đề:
" Bán cái xe của Vợ " mà loanh quanh luẩn quẩn.
Em lại làm Gà với lí do: Dại.
con xe bao nhiêu bệnh: Giá cao- Bài học.
Ae cân nhắc khí mua.
Em có gọi điện cho bác chủ xe, tuy chưa gặp mặt nhưng qua cách nói chuyện, em tin 100% là cụ Nghĩa nói chuẩn, văn vở kinh cụ ạ

minhgiaodau

Xe tải
Bạn bảo bạn đi 2 đời xe này rồi thì tôi cũng đi 4 đời dòng xe này, cái này thì cả CLB Vitara biết nhé!
P/s: tôi thấy bạn bảo đi 2 đời xe này rồi thì tôi nghĩ cùng đam mê, mới chia sẻ như thế ! Chào bạn

Trạng thái
Thớt đang đóng