[Đã bán] Bán xe rồi thanh lý androi box oto.

Giá
3,000,000 VNĐ

Suri15

Xe Cứu Trợ
Mua làm gì nữa nhỉ, mình đang đi VF8 màn 15.6" có sẵn Android Auto và Apple Carplay rồi ko biết mua thêm box này làm được gì ?
Aidroid auto thì vẫn phải cắm điện thoại, chỉ dùng màn hình sẵn theo xe không có youtube, giải trí, map... Thường màn theo xe cấu hình lởm, cắm điện thoại nhiều lúc còn văng. GLC 4 matic còn phải dùng box, VF8 chắc màn xịn nên nhiều khi không cần box cũng dc ạ

toannguyenftu

Xe hơi
Xe bán rồi l. Vỏ hộp hôm nay tìm mai ko thấy đâu. Đầu óc chán quá. Mình thấy chạy nhanh và mượt. Sim mobiphone. Mình mua đúng đợt các nhà mạng siết quản lý. May nhân viên có ôm sim kịch hoạt trước thời điểm mình bị thiệt mất 1 tháng. Sim này còn dùng đc 8-9 tháng nữa.
Thông số này cụ có nhớ ko? Ko có ram với dung lượng thì đúng là khó cho người mua thật

Pham Quang Viet

Xe tải
Thông số này cụ có nhớ ko? Ko có ram với dung lượng thì đúng là khó cho người mua thật
Mình dùng thấy ngon và cái của mình ko pải loại rẻ tiền. Vừa mình hỏi có bên báo giá 4,8tr chưa sim. Mình để 3tr có sim rồi và còn bớt cho cụ nào nhiệt tình. Xe thì bán rồi thừa ra thì mới bán, ko thì để mà dùng bán chi cho mệt. Mình cam kết các cụ lấy về dùng ko thích thì có thể trả lại. Nó ko đáng bao tiền khi bán. Nhưng các cụ mua tại mấy cái nội thất oto thì cũng pải suy nghĩ đó.

hongtyvan

Xe hơi
Nhìn giá của Cụ em phi ngay đến cụ Turnviet

Vn-Index

Xe buýt
Mình dùng thấy ngon và cái của mình ko pải loại rẻ tiền. Vừa mình hỏi có bên báo giá 4,8tr chưa sim. Mình để 3tr có sim rồi và còn bớt cho cụ nào nhiệt tình. Xe thì bán rồi thừa ra thì mới bán, ko thì để mà dùng bán chi cho mệt. Mình cam kết các cụ lấy về dùng ko thích thì có thể trả lại. Nó ko đáng bao tiền khi bán. Nhưng các cụ mua tại mấy cái nội thất oto thì cũng pải suy nghĩ đó.
Vấn đề là cụ đưa thông tin về box của cụ xem thương hiệu nào, cấu hình sao, link mua ở đâu cho cụ nào cần có thông tin tham khảo. Em vừa mua box Carlink chính hãng BH 2 năm bản ram 8/128 mà giá có 3,4 à