[Bán xế] Bán xe prado màu trắng sứ đăng ký 2019!

Trạng thái
Thớt đang đóng

muadem

Xe cút kít

drgrace

Xe đạp
Các cụ tranh luận kinh quá, em ít xiền. Nếu có em sẽ mua Prado hoặc Land Cruiser ;))

inova2611

Xe điện
Tìm các bài cụ pót hóa ra cụ chuyên đi dìm giá các cụ bán xe trên này. Xe nào cũng vào chê này nọ, chê kém xe kia, không chê được thì chê giá cao.
Với người như cụ thì thôi. Xin miễn bàn.
Em block luôn rồi vì nhìn nick và kiểu nói như "ranh con" ý cụ. Hì hì

E đã trải nghiệm cả Ex và Prado thì nhận xét như sau về độ an toàn thì ông Ex ăn đứt đầm chắc nếu vào cua tốc độ cao, còn Prado đc cái êm ái và lành, đi gia đình thì rộng rãi, ai khẩu vị nào thì ăn món đó, cũng ko thể nói ăn chắc mặc bền thì chọn Prado đc vì cũng ối ông đầy tiền nhg vẫn thích dòng đó (Land + LX570), họ thực tế thích sự đơn giản hơi cổ điển 1 chút, còn ai thích sự công nghệ + an toàn thì ít chọn Toy cứ xe Âu và Mỹ mà chơi còn mất giá thì kệ, cụ nào nhiều xèng + thích an toàn quất GL của Mec xem đập chết 2 em kia

Lý Quỳ

Xe buýt
Tầm tiền này quất Explorer đi cho sướng cuộc đời, mấy con ngan già này chán ngấy
Người ta vừa đăng bán con xe, cụ đã chộp ngay câu thế này rồi. Chưa biết trình độ của cụ về đánh giá xe như nào, nhưng thái độ như này đủ hiểu.
Mong rằng có ngày cụ bán 1 con xe nào đó sẽ có cụ vào chê con ngan già đó của cụ. Cho dân sợ khỏi mua luôn.
Đành rằng xe nào cũng có ưu có nhược, nhưng không nên mang quan điểm của mình ra áp cho người khác như vậy. Cụ vào group Toy chắc ăn đủ gạch xây nhà.
Còn tôi ko liên quan gì chủ thớt bán xe nhé. Cách đây hơn chục năm tôi có gara chăm sóc xe phục vụ các cụ Of trên này. Cũng trải nghiệm tất cả các loại xe đến với tôi rồi.

caisua

Xe lăn
Cụ cho e hỏi chút! E cũng đang đi Prado nhưng nội thất nghèo nàn quá, định đổi sang Ex. Cụ dùng cả 2 xe thì cụ thấy khung gầm con Ex có chắc chắn và ngồi có rộng rãi như Prado k hả cụ? Vì e hay phải đi xa, nên thích đầm xe & rộng rãi!
Theo em thì cụ xem thêm con Everest Wildtrack, vừa khung gầm rời vừa option miên man. Em mới đổi từ Santafe sang mà đã thấy dễ chịu hơn hẳn rồi

z300

Xe điện
Bán xe prado màu trắng sứ đăng ký 2019!

• Mẫu xe: TOYOTA Prado
  • Màu xe: Trắng
  • Năm sản xuất: 2018
  • Tình trạng: Đã qua sử dụng
  • Đã đi: 7 vạn - 10 vạn
  • Địa phương: Hà Nội
  • Giá bán: 2,050,000,000

nhu cầu chuyển sang xe oto điện theo xu hướng và mục đích thay đổi nên em cần bán xe prado chính chủ tên em và chỉ 1 mình em chạy nên rất giữ gin, xe có lịch sử bảo dưỡng full hãng nay em cần bán, xe chạy đến dòng này không có gì để chê được vi quá xứng đáng với đồng tiền bỏ ra so với gia trị.
Xe đã lên màn hình adroi thông minh, đề nổ, cam 360 và rất nhiều thứ...
Em mới chạy bản 2022. Xin hỏi xe 2018 khác gì với 2022 bác biết giới thiệu tý bác

Chỉnh sửa cuối:

BMVV

Xe hơi
ủn cho cụ chủ. Cụ nào hợp món nào thì xơi món đó, cãi nhau làm gì, vào ủn cho cụ chủ để e ấy nhanh gặp đc chồng mới thôi chứ tranh luận loãng thớt cụ chủ. Anw, nếu cho chọn e chọn Prado, hợp với em hơn. Hihi

Civic08

Xe tải
Chợ búa tầm này mà cụ vác ra salon cầm tiền tươi về thì chắc chỉ đc loanh quanh 1 đồng 7 là căng cụ nhỉ? Mấy con xe năm ngoái phải kênh lạc để lấy xe thì năm nay km tiền trăm hoặc tặng trước bạ

Huthasa

Xe container
Không biết Prado so với con Eve 2019 của em thế nào nhỉ? 😁 Cũng khung gầm Body on frame, đường càng ổ gà chạy càng nhanh càng êm. Option thì còn thiếu mỗi cái tự lái.

lakhe0910

Xe tải
Theo em thì cụ xem thêm con Everest Wildtrack, vừa khung gầm rời vừa option miên man. Em mới đổi từ Santafe sang mà đã thấy dễ chịu hơn hẳn rồi
Dream của em đấy cụ. Ford Everest Titanium 4X2 là đủ nhu cầu về quê đường đồng bằng.

redcode

Xe điện
Xe đẹp quá. Prado nó là dòng xe có gì đó thần thánh khó lý giải lắm. Phải phục thằng toy PR đỉnh cao và hiểu tâm lý ng VN. Toy VN xưa đến h bán xe bao nhiêu lỗi mà nó bán vẫn chạy, vỏ mỏng, túi khí ko chịu bung. Quả máy 2.7 đời cũ nốc xăng lắp trên pra và fo tủn nhưng khi so sánh cùng phân khúc thì các hãng khác luôn bị chê là tốn xăng. Nếu xét về rộng rãi thì ex chắc chắn rộng hơn. Nếu so về độ an toàn thì lốp béo của pra hay lốp mỏng của ex an toàn hơn vậy các cụ? Ủn cụ chủ một đoạn.

tailx

Xe buýt
Xe đẹp quá. Prado nó là dòng xe có gì đó thần thánh khó lý giải lắm. Phải phục thằng toy PR đỉnh cao và hiểu tâm lý ng VN. Toy VN xưa đến h bán xe bao nhiêu lỗi mà nó bán vẫn chạy, vỏ mỏng, túi khí ko chịu bung. Quả máy 2.7 đời cũ nốc xăng lắp trên pra và fo tủn nhưng khi so sánh cùng phân khúc thì các hãng khác luôn bị chê là tốn xăng. Nếu xét về rộng rãi thì ex chắc chắn rộng hơn. Nếu so về độ an toàn thì lốp béo của pra hay lốp mỏng của ex an toàn hơn vậy các cụ? Ủn cụ chủ một đoạn.
Ex và pra 2 xe thuộc 2 phân khúc khác nhau. Cụ thử ngồi cả 2 xe một chạy một chuyến khoảng 300km và cụ lái điềm đạm sẽ chọn pra. Còn nội thất pra rộng và thoáng hơn ex. Trước em cũng chê pra nhưng sau trải nghiệm thì em mua pra dùng cho gia đình.

ngoc_phuong

Xe lăn
Cái gì đi vào tiềm thức thì cũng khó nói lắm . Như con cup đấy anh.

nukan2809

Đi bộ
Em đã chạy cả 2, cũng đưa ra nx như sau
Prado: Cách âm siêu tốt các âm thanh mặt đường hay động cơ vọng vào, êm ái trên mọi loại địa hình, nội thất chắc chắn, máy số dành cho các cụ lái điềm đạm
Ex: Hiện đại, option nhiều, máy móc hơi hướng sport đặc trưng của Ford, volang chính xác theo đúng truyền thống nhà Ford. Nhược điểm: Nội thất xuống cực nhanh, em vừa rồi lái 2018 mà đã bắt đầu có tiếng cọt kẹt nhựa, cách âm thì 5/10 so với prado kể cả thay mới dàn Mit

Lý Quỳ

Xe buýt
Em đã chạy cả 2, cũng đưa ra nx như sau
Prado: Cách âm siêu tốt các âm thanh mặt đường hay động cơ vọng vào, êm ái trên mọi loại địa hình, nội thất chắc chắn, máy số dành cho các cụ lái điềm đạm
Ex: Hiện đại, option nhiều, máy móc hơi hướng sport đặc trưng của Ford, volang chính xác theo đúng truyền thống nhà Ford. Nhược điểm: Nội thất xuống cực nhanh, em vừa rồi lái 2018 mà đã bắt đầu có tiếng cọt kẹt nhựa, cách âm thì 5/10 so với prado kể cả thay mới dàn Mit
Cụ chuẩn không cẩn chỉnh.

Trạng thái
Thớt đang đóng