[Đã bán] Bán xe dream thái

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
23,000,000 VNĐ

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Có một con City hàn quốc, đời đầu gần giống Dream thái cụ hự, nhiều ông mua xe bị thợ lừa thời điểm này đấy.
Đúng là người Dơi. Ném nguyên khối đá.
Cyti ( Dealim) màu đỏ ớt là đời đầu tiên. Tôi sở hữu 1 chú. Đời sau là màu nho sau đó là bị xe tàu đập hết ngoi nổi.
Tuy nhiên thì so với dream chỉ kém về thương hiệu,độ vọt,bốc,sự sáng láng về sơn xi. Còn lại chả thua mẹ gì. Ngày đó mua về còn bỏ yên,thớt đèo hàng,đi tìm mua đuôi,yên của atrea hoa,ream hoa ( dream 1) để độ thành dream2.

PhongFood

Xe điện
Đúng là người Dơi. Ném nguyên khối đá.
Cyti ( Dealim) màu đỏ ớt là đời đầu tiên. Tôi sở hữu 1 chú. Đời sau là màu nho sau đó là bị xe tàu đập hết ngoi nổi.
Tuy nhiên thì so với dream chỉ kém về thương hiệu,độ vọt,bốc,sự sáng láng về sơn xi. Còn lại chả thua mẹ gì. Ngày đó mua về còn bỏ yên,thớt đèo hàng,đi tìm mua đuôi,yên của atrea hoa,ream hoa ( dream 1) để độ thành dream2.
Đến giờ vẫn còn mấy cái Dream. Em chả hiểu cụ mê cái xe lâu thế =))

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Đến giờ vẫn còn mấy cái Dream. Em chả hiểu cụ mê cái xe lâu thế =))
Ý bác là sao nào? Tôi còn xe nhưng với tôi nó chỉ là cái 0hương tiện,k đáng tiền lẻ với tôi. Nhưng tôi giữ vì nó là kỷ niệm,là sự tôn trọng chủ nhân cũ của những cái móa sắt đó bác ạ.
Tôi hiện còn giữ 1 dream việt ( được một người anh em xã hội tặng) 1 chiếc dream lùn của ông cụ nhà tôi,vì cụ yếu quá nên tôi không cho đi nữa,tôi tháo dây xăng,cắt dây acquy để k nổ dduocj nữa( tránh cụ lấy ra đi). 1 chiếc PCX của ông bạn bán cho khi tôi bị nhảy mất chiếc Aiblade,và tôi phải 1 năm mới trả đc tiền hắn. Mấy chiếc xe win thì có 1 chiếc của tôi mua,còn lại thì là mua sắt vụn,cầm cố và họ k chuộc lại. 1 chiếc wave @ đời đầu( 2009) mới đi đc...hơn 2 vạn km. Chiếc xe này là xe tên cty,và là cty đầu tiên trong cuộc đời tôi mở. Mua để hợp pháp hóa là xe cty cho nhân viên đi. Nhưng thực tế chả đứa nào đi ngoài tôi thi thoảng lấy đi đón cháu,đi loanh quanh.

Xe đạp thôi

Xe buýt
Ý bác là sao nào? Tôi còn xe nhưng với tôi nó chỉ là cái 0hương tiện,k đáng tiền lẻ với tôi. Nhưng tôi giữ vì nó là kỷ niệm,là sự tôn trọng chủ nhân cũ của những cái móa sắt đó bác ạ.
Tôi hiện còn giữ 1 dream việt ( được một người anh em xã hội tặng) 1 chiếc dream lùn của ông cụ nhà tôi,vì cụ yếu quá nên tôi không cho đi nữa,tôi tháo dây xăng,cắt dây acquy để k nổ dduocj nữa( tránh cụ lấy ra đi). 1 chiếc PCX của ông bạn bán cho khi tôi bị nhảy mất chiếc Aiblade,và tôi phải 1 năm mới trả đc tiền hắn. Mấy chiếc xe win thì có 1 chiếc của tôi mua,còn lại thì là mua sắt vụn,cầm cố và họ k chuộc lại. 1 chiếc wave @ đời đầu( 2009) mới đi đc...hơn 2 vạn km. Chiếc xe này là xe tên cty,và là cty đầu tiên trong cuộc đời tôi mở. Mua để hợp pháp hóa là xe cty cho nhân viên đi. Nhưng thực tế chả đứa nào đi ngoài tôi thi thoảng lấy đi đón cháu,đi loanh quanh.
Cụ bàn em con wave 2009 đi @@

PhongFood

Xe điện
Nhà thành luôn bãi xe :D

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Nhà thành luôn bãi xe :D
Tôi cũng giải tán bớt rồi,mỗi thứ giữ lại 1 chiếc,thậm chí bán tống lâu rồi. Có tuổi nên lẩn thẩn. Giờ chỏ giữ những gì là đặc biệt và có ý nhão thôi.
Còn nhà tôi thì nhà đất,nhỏ thôi, có khoảng 500m2 thôi à. Thế nên. Gần quá phải bán tống bớt đi cho khỏi thành bãi xe.

omerta77

Xe điện
Có một con City hàn quốc, đời đầu gần giống Dream thái cụ hự, nhiều ông mua xe bị thợ lừa thời điểm này đấy.
Con này nhìn gắp sau với để chân ko phải của Thái. Khả năng VN chứ ko phải City

thosandocu

Xe buýt
Còn nhà tôi thì nhà đất,nhỏ thôi, có khoảng 500m2 thôi à. Thế nên. Gần quá phải bán tống bớt đi cho khỏi thành bãi xe.
HiHI.....Khoe khéo quá ạ, cụ đúng là đại gia rồi.

Alongcamepolly06

Xe container
Zin giờ này thì yếu như sên, gõ còng cọc.
30 năm lăn bánh liên thọi thì phải 2 vòng đồng hồ rồi
Ông nhạc nhà cháu còn cái dream mua từ anh rể từ đầu, công nhận đi yếu và ko ngon như xe làm lại của ông hàng xóm nhà cháu ạ :))

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
HiHI.....Khoe khéo quá ạ, cụ đúng là đại gia rồi.
K khoe bác ạ. Đại gia gì,chạy ăn từng bữa,kiếm việc làm thêm chả ai thuê.
Đất đai thì từ xưa để lại...tích cóp mãi mới mua thêm được hơn 50m2 cho tròn số chứ đại gia nỗi gì.

thonvang

[Tịch thu bằng lái]
Lạ nhỉ,xe như cụ chủ tả ngon mà sao chưa cụ nào vồ vập nhỉ?làm em hóng xem các cụ check thế nào rồi,em cũng hóng và đang gom tiền đây.
Mà cụ chủ up đết thêm hình ảnh đầu bò như cụ nào bảo và bô lên để các cụ thẩm thêm cái nhỉ.

thandaodh

Xe hơi
Xe làm lại hơi thì còn ngon k các cụ

thang_con80

Xe buýt
Cụ nào thích xe mộc thì con này là hợp lý, giá thì ko bàn đến ạ.

Dan du an

Xe ba gác
Con xe nhà em biển 920-T5 lúc ông già toàn đi ô tô của cơ quan để không, ông lái xe cho ông già rõ khôn bảo cho cháu mượn cho con nhỏ nhà cháu đi học. Thế là hình như bán nhưng như cho cụ ấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng