[Đã bán] Bán xe Captiva đời 2010 (Người dùng chính chủ)

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
165,000,000 VNĐ

bmw198x

Xe buýt
Phải thêm rất nhiều tiền nữa mới có xe hay hơn nó nên nhà cháu vẫn cày nó thôi ạ. Đi nó chẳng phải bận tâm gì nên chưa có ý định đổi cụ à, giờ mà đổi cháu chỉ thích l200 thôi.
Vậy thì em chờ tiếp và mong cụ sớm lên đời :D

Taihoatu

Xe lăn
Thường xe chưa đề nổ mà lên đèn báo động cơ vàng cạnh đèn áp suất dầu máy nhưng khi nổ máy là hết thì là lỗi cảm biến oxy.
Trên xe có mấy cái cảm biến ôxy, nhưng thg thì lỗi này chẳng a/h gì đâu, nh người đi chẳng thay kể cả vài chục vạn, kể ra ko a/h gì mấy đến lượng xăng tiêu thụ, nếu cụ nào kỹ tính thì thay cảm biến mới, xoá lỗi là xong.
Xe này nhìn qua cụ thớt khá giữ gìn, tham khảo giá một số năm và từng định mua, giá này tôi cho là chào hợp lý tiền ít thịt nhiều, tôi chưa mua dòng này lần nào nhưng… nghe nói cũng có tí lỗi vặt, chứ ko lỗi vặt chẳng có giá này:D,
Ủn lên cho cụ nào cần và chạy đc số sàn, thực ra ko thg xuyên đi phố, số sàn hay std cũng như nhau
Ko phải cụ à, phải nổ máy mà nó nổi cái đèn động cơ kia thì mới có lỗi cụ nhé, còn lỗi đèn check này thì có thể là cảm biến ô xy, có thể là bầu lọc khí xả.

unifo

Xe buýt
Ko phải cụ à, phải nổ máy mà nó nổi cái đèn động cơ kia thì mới có lỗi cụ nhé, còn lỗi đèn check này thì có thể là cảm biến ô xy, có thể là bầu lọc khí xả.
Cũng giống ý cụ mà, bật khoá đèn check engine ko tắt, nhưng nổ máy hết thì lỗi cảm biến oxy là chủ yếu, các xe tầm hơn chục năm ko thay cảm biến hay bị, nhưng chẳng phải thay vì ko a/h gì lắm

melbourne

Xe hơi
Cảm ơn các cụ đã sôi nổi trao đổi, giao lưu, chia sẻ kiến thức ở post bán xe này của nhà cháu. Nhà cháu xin trân trọng thông báo là đã bán xe cho một cụ ở trên diễn đàn rồi ạ. Chúc cho cụ chủ mới của xe lái xe an toàn.
Trân trọng!

Trạng thái
Thớt đang đóng