[Bán xế] Bán vios đẹp hiếm có một chủ

Trạng thái
Thớt đang đóng

fireman

Xe tăng
Bác có chắc là bên Mĩ ko có xe này ko. E cho bác nghĩ lại đấy. Còn bác nói e chém thì e cũng ko cần giải thích vs bác để lgi khi bác đã ko hiểu. Và tiện thể vì biết bác ko biết gì cả nên e chia sẻ luôn là ở châu âu họ chạy con này cực nhiều đặc biệt dân shipper cực kì thích và e là 1 trong những thằng dùng nó đi đưa đồ ăn cho quán hàng ngày, máy móc hộp số y hệt ko khác tí j vs vios ở VN. Nhưng chỉ dòng hatch back đít cụt. chí có ở mĩ thì nó mới có yaris sedan
cực nhiều là bao nhiêu?

Ruby Rain

Xe hơi
tôi đố cụ tìm dc con xe có kiểu dáng, trang bị và tên gọi là vios bên Mỹ đấy? yaris sedan kiểu dáng nó cũng khác nhé. còn civic cụ nói ra là dân Mỹ nó biết liền nhé. Kiểu dáng thì ở Mẽo hay Việt civic nó vẫn vậy
Yaris nào kiểu dáng khác. Cụ có biết về dòng yaris ko. Cụ có biết về con yaris sedan ko. Bây h e hỏi ngược lại cụ cụ kể cho e chi tiết khác nhau giữa con yaris sedan và con vios VN trừ cái tên ra. Cụ chém gió như thật. Chính con civic bản mĩ nó ms là khác rất nh bản VN. Khác vô lăng khác đèn hậu. Nó khác rất nh đấy cụ nhé

Ruby Rain

Xe hơi
cực nhiều là bao nhiêu?
Bn thì bác sang mà đếm. E đi làm. Và trên đg đi hoặc vào các khu nhà để giao hàng thì thấy đội shipper như mình nó đi quá nhiều chứ ai rảnh đi đếm xe mà bác hỏi bao nhiêu. Bác hỏi như thằng trẻ con vậy

Ruby Rain

Xe hơi
tôi đố cụ tìm dc con xe có kiểu dáng, trang bị và tên gọi là vios bên Mỹ đấy? yaris sedan kiểu dáng nó cũng khác nhé. còn civic cụ nói ra là dân Mỹ nó biết liền nhé. Kiểu dáng thì ở Mẽo hay Việt civic nó vẫn vậy

Tôi đố bác tìm đc điểm khác nhau giữa yaris và vios đấy

Ruby Rain

Xe hơi
Vẫn vậy của bác đây nhé. Nó khác cực nhiều về ngoại thất vs bản VN mà bác phán cư như thánh phán ấy

Ruby Rain

Xe hơi
Nghe bác nói chuyện tôi đoán bác chưa bao h đi khỏi cái luỹ tre làng VN cả nên phán như thật ấy. Nể cái sự tự tin của bác luôn

Bò lốp

Xe lăn
Dòng này nó bền thôi rồi. Nó ko hỏng bao h cụ ak. Dòng máy này đi cạn dầu ko chạy nổi nữa e mang can dầu đến đổ cứu hộ đổ xong máy lại êm chạy phe phé. Về thay dầu thay lọc xong lại đi thêm mấy năm ko vde j. E cũng chịu ko lý giải nổi độ bền và mức độ tiết kiệm xăng của nó. Còn lại nó chat có j nổi bật
Riêng gì em này đâu cụ, xe Nhật nó bền đến chết. Con civic trc em chạy bao năm có phải làm gì đâu, đến khi bán đi năm 2014 nó vẫn cứ trơ trơ. Sau em chạy con cerato 2010 hơn 2 năm cũng trơ mặt như mấy con vios này luôn ý cụ, chả thay gì và chả hỏng gì, đổ xăng là phóng. Đến giờ vẫn thấy rao loanh quanh 300tr. Nói tóm lại là con vios này chỉ dành cho ai cũ người bền ví

MoonInCar

Xe tải
Dòng này nó bền thôi rồi. Nó ko hỏng bao h cụ ak. Dòng máy này đi cạn dầu ko chạy nổi nữa e mang can dầu đến đổ cứu hộ đổ xong máy lại êm chạy phe phé. Về thay dầu thay lọc xong lại đi thêm mấy năm ko vde j. E cũng chịu ko lý giải nổi độ bền và mức độ tiết kiệm xăng của nó. Còn lại nó chat có j nổi bật
Cu em ở cq em cũng có con vios nhập Thái, đời 07, người quen để lại. Đi được hơn năm sau ra gara báo thay thế linh tinh hết hơn 5 chục thế là tiễn. Sau lại lấy con morning mới.

Trạng thái
Thớt đang đóng