[Đã bán] Bán Vespa Px

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
34,500,000 VNĐ

Korea old 1.6

Xe buýt
Giảm nhiều ko cụ chủ thớt ơi

suti

Xe buýt
Con này dành cho cụ nào đam mê hoài cổ chạy cho vui thôi, em có 1 em mua từ những năm 2000, giữ làm kỷ niệm, thỉnh thoảng lôi ra chạy cafe cà pháo cũng hay. Giá thì khác nhau nhiều lắm, tùy vào độ gin của nó và độ máu của người mua.
Em thấy hay nhất của xe này là không bao giờ sợ mất trộm vì ko mấy ai biết đi số tay, ko bao giờ công an hỏi, chả hiểu sao :).

etran

Xe buýt
.
Em thấy hay nhất của xe này là không bao giờ sợ mất trộm vì ko mấy ai biết đi số tay, ko bao giờ công an hỏi, chả hiểu sao :).
Em cũng thấy y như cụ nói, đúng là ưu điểm lớn đó ạ! Hehe.
PX của em lên phố nhiều khi toàn khoá cổ để cạnh gốc cây, chả thèm gửi. Có lần từ sáng sớm, em khoá cổ vứt ở vỉa hè phố Kim đồng chỗ bến xe Giáp Bát, bắt xe về quê, 11h tối quay lại thấy PX vẫn ở đó :))
5 năm em đi làm hằng ngày mà ko bị phạt cũng ko có xxx nào hỏi giấy tờ, 141 cũng ko thấy í ới gì. Có đợt đèn pha/cos bị cháy lười tháo ra thay bóng nên cả tháng em cứ để vậy đi mà 7h tối chạy qua chốt hàng Bông anh x còn cười cười vẫy ✋ chỉ chỉ vào đèn ý là "cháy bóng rồi ông ạ" :))

Alongcamepolly06

Xe container
Em cũng thấy y như cụ nói, đúng là ưu điểm lớn đó ạ! Hehe.
PX của em lên phố nhiều khi toàn khoá cổ để cạnh gốc cây, chả thèm gửi. Có lần từ sáng sớm, em khoá cổ vứt ở vỉa hè phố Kim đồng chỗ bến xe Giáp Bát, bắt xe về quê, 11h tối quay lại thấy PX vẫn ở đó :))
5 năm em đi làm hằng ngày mà ko bị phạt cũng ko có xxx nào hỏi giấy tờ, 141 cũng ko thấy í ới gì. Có đợt đèn pha/cos bị cháy lười tháo ra thay bóng nên cả tháng em cứ để vậy đi mà 7h tối chạy qua chốt hàng Bông anh x còn cười cười vẫy ✋ chỉ chỉ vào đèn ý là "cháy bóng rồi ông ạ" :))
Chắc các anh ý nghĩ cụ đặc biệt như cái xe cụ đi ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng