Bàn về Vinhomes Phạm Hùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyendnabt

Xe hơi
Website
www.mobile-tech.info
Thực sự em không hiểu cái shop-office ở khu này có gì mà hot vậy, bản thân em thì không ưng lắm, sở hữu 50 năm thì phải, làm văn phòng thì ổn nhưng kinh doanh thì không biết có giống bên Royal không. Mà đúng là qua bác VƯợng cái tên noáng hẳn các cụ nhỉ "shop-office" chu còn như bác Thản thì gọi nó là cái Kiôt ;))

starview

Xe tăng
Khu này vị trí quá đẹp mỗi tội công viên em chả thấy xây dựng gì cả.Em cũng khoái một căn nhưnh giá các cụ sales đẩy lên cao vãi chưởng
Hôm nọ em cho xe dừng trên đường cao tốc, dòm ngó mãi mà chả thấy cái công viên đấy được xây dựng gì cả trong khi skylake thì máy móc thi công ầm ầm. Chủ đầu tư công viên cũng là Vỉngoup phải không các bác?

luyenok

Xe điện
Khu này vị trí quá đẹp mỗi tội công viên em chả thấy xây dựng gì cả.Em cũng khoái một căn nhưnh giá các cụ sales đẩy lên cao vãi chưởng
giá theo chính sách thôi cụ ơi, Sales tuổi gì mà đòi đẩy giá :D

cụ nào thích căn 3pn view hồ, bể bơi bên Toà S2 ko ạ?????

nghichnham

Xì hơi lốp
Công viên mãi chưa động đậy gì thì Skylake lắm muỗi lắm nhỉ

Còn vài căn 2pn view hồ cụ nào thích hốt nhanh kẻo hết :)

nvecom

Xe đạp
em sau một hồi ngâm cứu đăn đo giữ greenbay và skylake cuối cùng chốt lại em chọn skylake, mặc dù skylake có một số hạn chế như: (1)gần đường trên cao quá nên bụi và ồn; (2) quần thể ko bằng green bay do ko có liền kề, biệt thự, trường liên cấp;(3) đường phạm hùng khi mưa lớn thường hay gập( cái này sau làm hồ xong hi vọng xử lý đc); Tuy nhiên em vẫn quyết lấy bên skylake vì: (1) Vị trí toà nhà đẹp vàn thuận đường hơn greenbay;(2) Thiết kê căn hộ hợp lý, nội thất đẳng cấp hơn greenbay;(3) mặc dù ko có khuôn viên như greenbay nhưng các tiện ích của vinhome có ở 3 toà nhà cộng với các tiện ích của hồ điều hoà, công viên điều hoà của tp thì cũng đáp ứng đến trên 90% nhu cầu tương đối của người dùng;(4) Khu vực này nếu sau không ở mà cho thuê thì cũng được giá hơn do lắm tây đặc biệt dân Hàn thuê nhiều.
do đó em quyết định mua căn hộ ở skylake thay vì greenbay.

pimbim

Xe tăng
em sau một hồi ngâm cứu đăn đo giữ greenbay và skylake cuối cùng chốt lại em chọn skylake, mặc dù skylake có một số hạn chế như: (1)gần đường trên cao quá nên bụi và ồn; (2) quần thể ko bằng green bay do ko có liền kề, biệt thự, trường liên cấp;(3) đường phạm hùng khi mưa lớn thường hay gập( cái này sau làm hồ xong hi vọng xử lý đc); Tuy nhiên em vẫn quyết lấy bên skylake vì: (1) Vị trí toà nhà đẹp vàn thuận đường hơn greenbay;(2) Thiết kê căn hộ hợp lý, nội thất đẳng cấp hơn greenbay;(3) mặc dù ko có khuôn viên như greenbay nhưng các tiện ích của vinhome có ở 3 toà nhà cộng với các tiện ích của hồ điều hoà, công viên điều hoà của tp thì cũng đáp ứng đến trên 90% nhu cầu tương đối của người dùng;(4) Khu vực này nếu sau không ở mà cho thuê thì cũng được giá hơn do lắm tây đặc biệt dân Hàn thuê nhiều.
do đó em quyết định mua căn hộ ở skylake thay vì greenbay.
Sau ko có công viên, hồ điều hòa thì còn bao nhiêu % cụ

Lee Tuấn A

Xe hơi
Đôi điều về Vin Gardenia,
Thực ra Vin Gardenia có những cái đắt giá của nó
- Quần thể tổng thể
- Tiện ích dự án ok
- Tương lai không xa cả khu đó hệ thống giao thông rất ổn
- Giá mềm nhất Vin
- Mua Shophouse kinh doanh khu này chắc ổn :)
....
Khu này khi dân cư về ở shophouse đảm bảo tăng giá cụ ạ.

Lee Tuấn A

Xe hơi
Em vẫn còn mấy căn shophouse cho cụ nào thích giá chỉ từ 10,5 tỷ của Gardenia và của skylake chỉ từ 8tỷ.

gà toy

Xe buýt
e cũng ko nhớ dõ hình như hơn 2,5 tỏi 1 tý . em ko chọn gói vay. free 3 năm dịch vụ. em tính mua cho hàn xẻng thuê vì em ở bên home city thấy hàn xẻng thuê nhiều mà giá cao phết 15 16 củ căn 60m mà sau này sao ngon được bằng skylake.[/QU
bên home city
cho thuê giá đấy cũng là tốt rồi cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng