Bàn về Vinhomes Phạm Hùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

iwashiroxen

Xe buýt
Mình quan tâm đến gardenia nhưng thấy giá ảo và lung tung lắm. Sale chào giá khá hấp dẫn, đến khi mình muốn làm hợp đồng nghiêm túc thì lại là giá khác, đắt lòi mắt, cứ như kiểu chăn gà.
Bây giờ cụ còn quan tâm không ạ :)) cụ cần thông tin gì em gửi cho ạ. Chính sách mới khá tốt để bán nốt toà A3 ạ :D

u.are.stupid

Xe hơi
Em cũng mới vào tiền đặt cọc căn S3 vừa miếng vừa tầm tiền nhưng do đang có chút liên quan đến tài chính nên muốn nhượng lại giá gốc ký với CDT, nhất là sẽ dành cho các cụ muốn hưởng dịch vụ của Vin vì thật lúc đầu mua em cũng tính 2 năm nữa ở, có cụ nào hứng thú không ạ hoặc có cụ sale nào support em thì ib em nhé. Em không phải sale nhé ạ, chi tiết căn em có 1 số ưu đãi nhưng các cụ quan tâm ibx em xin phép trao đổi không các cụ khác lại nghĩ em là sale thì tội em. Ngoài ra vì cũng là do muốn mau để ở nên em tìm hiểu cũng khá nhiều về dự án các cụ có muốn cái nhìn đa chiều so với anh chị sale thì em cũng kê ly kính các cụ.

Có căn S1 05 , S2 10 hai căn 1pn,giá cũ, cụ nào cần inbox em

IZZ

Xe tăng
Sky Lake nhiều cụ bán lại thế.

Tro`n

Xe tải
Em chuyên hàng bán lại Vinhomes Skylake. Cụ nào có nhu cầu gì pm em.

Tro`n

Xe tải
Em cũng mới vào tiền đặt cọc căn S3 vừa miếng vừa tầm tiền nhưng do đang có chút liên quan đến tài chính nên muốn nhượng lại giá gốc ký với CDT, nhất là sẽ dành cho các cụ muốn hưởng dịch vụ của Vin vì thật lúc đầu mua em cũng tính 2 năm nữa ở, có cụ nào hứng thú không ạ hoặc có cụ sale nào support em thì ib em nhé. Em không phải sale nhé ạ, chi tiết căn em có 1 số ưu đãi nhưng các cụ quan tâm ibx em xin phép trao đổi không các cụ khác lại nghĩ em là sale thì tội em. Ngoài ra vì cũng là do muốn mau để ở nên em tìm hiểu cũng khá nhiều về dự án các cụ có muốn cái nhìn đa chiều so với anh chị sale thì em cũng kê ly kính các cụ.
Ưu đãi là đòi được 2% hoa hồng của sale à cụ :)) Phần ấy nhớ cắt lại cho người mua lại nhé :))

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ưu đãi là đòi được 2% hoa hồng của sale à cụ :)) Phần ấy nhớ cắt lại cho người mua lại nhé :))
Bọn em muốn cắt cho khách mà cũng chẳng dám, vừa mới thanh tra mới đuổi việc 2 trường hợp phạt đại lý các thứ các kiểu đấy, các cụ sale cẩn thận ko tiền mất tật mang ạ :D khách bây giờ chả hiểu cho nỗi khổ của sale :(

Tro`n

Xe tải
Bọn em muốn cắt cho khách mà cũng chẳng dám, vừa mới thanh tra mới đuổi việc 2 trường hợp phạt đại lý các thứ các kiểu đấy, các cụ sale cẩn thận ko tiền mất tật mang ạ :D khách bây giờ chả hiểu cho nỗi khổ của sale :(
Thị trường nó vẫn làm đầy cụ ạ. Tuần rồi em bị mất mấy khách vì cắt máu trong khi em không cắt. Em không trách sale, chỉ trách khách hàng quá tham, muốn ăn hết công sức của người khác.

khanhthien85

Xe tải
Website
www.facebook.com
Thị trường nó vẫn làm đầy cụ ạ. Tuần rồi em bị mất mấy khách vì cắt máu trong khi em không cắt. Em không trách sale, chỉ trách khách hàng quá tham, muốn ăn hết công sức của người khác.
Ai cũng nghĩ được như cụ thì có phải tốt hơn không :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
E thì k phải đối tượng cụ nói, nhưng e nghĩ là thuận mua vừa bán, nên cụ k thể nói khách hàng tham được, mà là mấy ông sale đó đc gì mà lại cắt máu thế

E thì k phải đối tượng cụ nói, nhưng e nghĩ là thuận mua vừa bán, nên cụ k thể nói khách hàng tham được, mà là mấy ông sale đó đc gì mà lại cắt máu thế
Cắt ít máu thì vẫn còn ít máu để sống, cắt hết máu thì sống bằng niềm tin..kiểu có tiếng mà ko có miếng

Goya

Xe buýt
Em đồng ý với ý kiến của mợ, quy luật cạnh tranh thôi, có thể cạnh tranh bằng tiền hoặc bằng sự chuyên nghiệp hoặc cả hai.
(Em cắt bớt đoạn sau kẻo ảnh hưởng đến các cụ sale :P)

Chỉnh sửa cuối:

pimbim

Xe tăng
Đã có nhiều người cắt lỗ

Em đồng ý với ý kiến của mợ, quy luật cạnh tranh thôi, có thể cạnh tranh bằng tiền
hoặc bằng sự chuyên nghiệp hoặc cả hai.
(Em cắt bớt đoạn sau kẻo ảnh hưởng đến các cụ sale :P)
Em kịp đọc rồi mợ nhớ :D

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Cắt ít máu thì vẫn còn ít máu để sống, cắt hết máu thì sống bằng niềm tin..kiểu có tiếng mà ko có miếng
Nhiều người cần tiếng mà không cần miếng. Ví dụ em bán đc 10 căn thằng khác bán đc 2 căn >> nhấc lên làm trưởng nhóm + lấi ít bù bằng số lượng.

Trạng thái
Thớt đang đóng