[VHGT] Bàn về đèn pha khi đi đêm!

kia forte 2012

Xe buýt
Đường Lam Sơn, Phường Đồng Tâm, Thành Phố Vĩnh Yên
Tối qua e tý được ăn thịt bò đấy.
Đúng là ra đường nhiều thằng văn hóa không bằng đứa học mẫu giáo.
Hôm qua e về quê lên lúc đó khoảng 6h30 tối, vừa ra khỏi đường là có một thằng đi ngược chiều dương pha, e lúc đó vẫn đi cốt vì trước xe của nó còn 2 xe máy, khi xe máy qua e nháy xi xuống cốt nó nhất định không xuống.hai xe vừa ngang nhau e liếc phải thấy thoáng thất một cái gì đó vừa nghĩ xong thì có 2 chú bò lao qua đường cách xe e trừng 5m, may quãng đường này đi tối e đi chỉ gần 50km, vừa phanh vừa oách lái tránh được 2 chú bò gương phải bị quệt gập gương nhưng măn không sao. V1, F1,f2 nhà e được phen hú hồn. Định quay lại đuổi theo, nhưng nghĩ không sao lên thôi, chử đổng vài câu cho bõ tức xong thôi. Tiếp tục lăn bánh
May hôm qua e lái, chứ V1 nhà e cầm lái thì hôm qua được ăn thịt bò rồi:))

Edulinks

Xe tải
ý kiến của cụ quá chuẩn, trong ngõ nhà em đã hẹp mà chiều sẩm tối mấy thằng e tô văn hóa lùn đi cứ trợn mắt lên, ngõ hẹp đi chậm.. em đá pha liên tục mà ko chụp cụp xuống. hôm qua em ức quá chặn đầu bắt 1 lão phải lùi.

hn03

Xe điện
Chẹp chẹp. Đâu phải cứ quốc lộ là phải bật pha. Xe trước cách mình có 50m thì chạy cos là đủ, trước ko có xe thì hãy chạy fa chứ. Cụ nào cố cãi là ngoại thành phải pha thế?

t2n2h2

Xe hơi
Em đi xe máy cũng ghét mấy đứa cứ bật đèn pha. Đi đường đã tối rồi, gặp xe ngc chiều mà ko hạ pha xuống. Nháy đèn mà ko chịu xuống. Em thấy nhiều ng` còn ko biết pha và cos cơ.

K197hvan

Xe tải
2B là đặc sản nhất ở HN còn SG thì họ tự giác bật đèn cốt, 4B ở trên đg cao tốc PV-CG thì quá tệ, mình chạy 100km/h rồi mà nó nháy pha loạn xạ lên đòi vượt, còn có trường hợp đằng trc có xe, bên phải cũng có xe nhưng nó vẫn cứ đòi vượt nháy pha loạn xạ lên, ko hiểu đầu chúng nó có vấn đề gì ko nữa hay là bố nó sắp chết ở nhà nên như thế.