[Thảo luận] Bắn trên cầu thăng long , đúng hay sai theo luật ?

Toyota Celica

Xe container
Ồ có cắm bên phải là okie rồi

Quan trọng có những đoạn như ở Thanh hoá chả hạn , chỉ cắm bên trái , vậy có giá trị gì không nhỉ ,vì theo luật phải cắm bên phải , cắm bên trái vô giá trị ? theo luật

Ob3xuT

Xe điện
em hỏi ngu tí, thế mấy cái biển cấm quay đầu, cấm rẽ trái hay đc cắm ở bên trái đường chỗ giao cắt thì là đúng hay sai ợ???

anhtho

Xe ngựa
em hỏi ngu tí, thế mấy cái biển cấm quay đầu, cấm rẽ trái hay đc cắm ở bên trái đường chỗ giao cắt thì là đúng hay sai ợ???
Như vậy là sai. Nhưng thường họ đã cắm bên phải đường rồi, và cắm thêm bên trái để nhắc nhở một số cụ chưa quen nhìn biển. Ví dụ chỗ ngã 4 Nam Hồng, hoặc lối rẽ đường Giải phóng gần đối diện bx Nước ngầm.

anhtho

Xe ngựa
Ồ có cắm bên phải là okie rồi

Quan trọng có những đoạn như ở Thanh hoá chả hạn , chỉ cắm bên trái , vậy có giá trị gì không nhỉ ,vì theo luật phải cắm bên phải , cắm bên trái vô giá trị ? theo luật
Thanh hóa làm em hận hồi năm 09 vì bị bắn tốc độ mà không biết mình sai. Lúc đó em cũng hơi gà cứ ngỡ là có biển mà mình không biết do lấp cây cối chứ không nghĩ họ cắm ngược. Mấy tháng trước, em cũng bị phát ở Bỉm sơn, đi long nhong gần 70km/h tới sát thị xã (quá biển phải 1 km), sau phát hiện ra mới cho xe vào rửa, đi lối khác. Mất đứt 30 phút cộng thêm 30 ngàn tiền rửa xe , nhưng đỡ được khá thóc cho gấu !

BonBonTT

Xe điện
Cái này gọi là *** dầm đổi tại cờ him. Nó làm đưởng ẩu, ăn hết cả đường, giờ ko sửa chữa đg lại đè đầu dân bắt tốc độ, kiếm tiền

CHIPSUPER

Xe buýt
cần hoan nghênh và nhân rộng CSGT bắn tốc độ công khai để "anh hùng Núp" được yên nghỉ chứ không thỉnh thoảng lại bị ............ réo!!
Vâng điều cụ mong muốn là rất tốt ạ, nhưng hôm nay quay phim nó mới đứng chình ình ra đấy chứ mấy hôm nay nó toàn ngồi ỉn bắn thôi cụ ạ.
Nói chung để mà thay đổi chắc còn lâu lắm cụ ạ!

dongbighug

Xe buýt
Đầu tư toàn...nghìn tỷ, làm ăn như đồ Khỉ. Chả thế mà ngày xưa các kụ dùng từ "Con dân" cũng dễ hình dung là việc bàn luận, tranh luận => bạch thủ NỘP thôi ạ. L-)

thanglx1010

Tháo bánh
Nó có hệ thống rồi cụ ơi, có khi em nghĩ bộ GT và bộ CA se kết hợp lại thành bộ CG (Chảm Giân).

cop3x3

Xe hơi
Thế thì đường mới làm xong đã hỏng thì hoà cả làng à.Không ai chịu trách nhiệm à.Anh # đâu rồi.trả lời dân đi chứ?
# bây giờ mà nói chắc phải có thư ký, quân sư xem trước cả tuần. Nổ nhiều quá. Chính ra em thấy bây giờ phải lấy hình # thế vào chỗ ông Quảng (BKAV) trong cái hình châm biếm ý.

tienlq

Xe buýt
Sao mà các cụ cứ phải ném đá cá việc bắn tốc độ này nhỉ, hay là toàn những người hay vi phạm nên bây giờ lo lắng, đừng vi phạm nữa thì không hiểu xxx kiếm kiểu gì ở cái chỗ này? Biển cắm thêm bên trái cho xe làn trái dễ nhìn, vẫn có biển bên phải, vậy mà cũng bị chê trách, không biết làm thế nào mới vừa được lòng người!

thienphuc

Xe điện
biển đặt bên trái chả tạc dụng gì cả
1 lần em đi thanh hóa có cái biển 40 nhưng sau khi làm lại hộ lan đường sắt thì biển nó nằm trong phạm vi đường sắt.xxx bắt em em thò cổ ra hỏi bắt 40 chứ gì ? anh còn thấy sau cái biển 40 có cái biển kéo còi đấy bắt hết tất cả các xe k kéo còi đi . xxx nó cãi biển đó của đường sắt em bảo luôn 2 cái biển cắm trong đường sắt chú muốn bắt thì ra chặn tầu hỏa mà bắt hoặc mai chôn ra ngoài nhé rồi kéo kính đi tiếp mà chả thấy thằng nào đuổi theo tiếp cả