[Đã bán] Bán Toyota Corolla Altis 2016 xe gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
470,000,000 VNĐ

hanghieu

Xe buýt
Nói thật Mazda 3 đi chán lắm, ọp ẹp chỉ đc cái động cơ ngon thôi. Chứ bảo dưỡng đúng định kỳ đi 7 vạn ko xi nhê j.
Vãi 7 vạn, ô tô người ta tính cả mấy chục vạn đến cả trăm vạn.

BMW_X7

Xe điện
vừa rồi có việc về thủ đô và 2 ngày xe phải phơi nắng thì em mới nhận ra, nếu mua xe cũ các cụ nên mua ở tỉnh, vì xe HN để phơi nắng nhiều, nội thất sẽ kém đi rất nhiều.
em phơi nắng mà đến lúc nào xe nó như cái lò thực sự luôn, sợ thật.
em ở tỉnh ngoài lúc chạy còn cứ đỗ là gara và bóng cây, đất thủ đô có khác, cứ chang chang ngoài phố, xót xe mà ko làm thế nào được

BMW_X7

Xe điện
Cụ chỉ cho em con C nào 2016 có phanh tay điện tử em ngắm cái
216 chưa có phanh tay điện tử ạ, thế thì em xin lỗi bác chủ thớt ạ.
nhưng thực ra em thích cái phanh tay hơn, có điều nó làm sao để gọn hơn 1 chút thì tốt

hat65

Xe điện
E ko rõ các cụ thần thánh gì e Attis này! Cái hơn duy nhất chỉ là ngồi sau rộng hơn chút. Còn về độ lành, form dáng, nội thất, tiết kiệm thì mazda3 trội hơn. Ngồi trong con Atis đời 2015-2019 nội thất đúng là xúc phạm người dùng bỏ ra gần tỏi để mua!
Altis có giá trị của nó mà cụ. Mỗi người 1 sở thích, cứ chạy nhiều mới cảm nhận rõ chứ chỉ nhìn hoặc mới chạy ít thì đánh giá chưa chính xác lắm hoặc mang nặng cảm tính.
Như cùng mua 1 xe có người thích đơn giản, người lại thích độ đẽo.

blackpaint

Xe container
Altis có giá trị của nó mà cụ. Mỗi người 1 sở thích, cứ chạy nhiều mới cảm nhận rõ chứ chỉ nhìn hoặc mới chạy ít thì đánh giá chưa chính xác lắm hoặc mang nặng cảm tính.
Như cùng mua 1 xe có người thích đơn giản, người lại thích độ đẽo.
Ngày xưa cái xe là cả gia tài, giờ bán mảnh đất ở tỉnh cũng mua được 4-5 cái ô tô nên nhu cầu mua sắm thay đổi, không ai mua cái xe để đi 20 năm cả, mà ô tô mới thì 5-7 năm không phải sửa chữa gì cả.

unifo

Xe tải
Giá này lên xuống chút thôi, nhiều cụ chém ngay năm chục thì lấy đâu ra xe 7v, vào salon không bao giờ rẻ hơn mà chủ yếu hàng mông má, tua…
Xe ngon 7v thật salon nó bán hết cho ng quen…

hat65

Xe điện
Ngày xưa cái xe là cả gia tài, giờ bán mảnh đất ở tỉnh cũng mua được 4-5 cái ô tô nên nhu cầu mua sắm thay đổi, không ai mua cái xe để đi 20 năm cả, mà ô tô mới thì 5-7 năm không phải sửa chữa gì cả.
Em ko bảo cái xe Altis nó có giá trị tiền mặt cao như cụ hiểu. Giá trị wm nói ở đây là chất lượng cái xe nó mang lại cho người sử dụng so với xe khác, mà cụ thể là em quote lại còm của 1 cụ chê altis khi so với mazda 3.

otomoto1368

Xe đạp
ủn cho cụ đoạn, thấy quả trong ngoặc (không tiếp thợ) thấy hơi tủi thân
Chắc cụ chủ tâm lý giống e đợt xưa bán xe, xe chính chủ, ngon lành. Dìm giá vênh với bonbanh khoảng 80-120tr. Xong một đội cò vạc chơi với nhau đưa đẩy dìm giá gọi điện nhắn tin í ới khoảng chục ngày xong chê bai đủ thứ rất bực mình, có ông còn đi với một bà giả vờ là vợ chồng mới hãi :) Thà đến nơi đánh giá đúng chất xe và nổ luôn một giá hợp lý cho nhanh gọn đôi bên thì khéo vào việc luôn :) kể cả là các cụ thợ hay người dùng!

hanghieu

Xe buýt
Chắc cụ chủ tâm lý giống e đợt xưa bán xe, xe chính chủ, ngon lành. Dìm giá vênh với bonbanh khoảng 80-120tr. Xong một đội cò vạc chơi với nhau đưa đẩy dìm giá gọi điện nhắn tin í ới khoảng chục ngày xong chê bai đủ thứ rất bực mình, có ông còn đi với một bà giả vờ là vợ chồng mới hãi :) Thà đến nơi đánh giá đúng chất xe và nổ luôn một giá hợp lý cho nhanh gọn đôi bên thì khéo vào việc luôn :) kể cả là các cụ thợ hay người dùng!
B này là cò vạc đến mặc cả để kiếm tý chứ thợ uy tín họ trả đúng giá thị trường ok là múc ngay xem xe cũng rất nhanh.

blackpaint

Xe container
Em ko bảo cái xe Altis nó có giá trị tiền mặt cao như cụ hiểu. Giá trị wm nói ở đây là chất lượng cái xe nó mang lại cho người sử dụng so với xe khác, mà cụ thể là em quote lại còm của 1 cụ chê altis khi so với mazda 3.
cùng phân hạng nên giá nó same same, còn nếu vênh nhau cả 100tr thì phải cân nhắc chứ mục đích sử dụng xe hạng C cũng chủ yếu 5 chỗ, xe gia đình nên không có sự khác biệt nhất là độ bền giờ cũng không khác nhiều nhất là trong võng 10 năm đầu

muagiaiphong

Xe hơi
Em đã bị lừa 1 quả như thế rồi. Lần đầu tiên bán xe, cò vạc gọi cháy máy dìm giá. Sau đó 1 thanh niên giả vờ dẫn vợ đến ỉ ôi xin trả giá thấp. Hồi đó lần đầu bán nên em còn non, cả tính cũng thương người nên thôi chép miệng để cho nó giá rẻ vì nó năn nỉ xin xỏ nhiều quá. Xong "vợ chồng" nó hồ hởi bắt tay cảm ơn xin lộc các kiểu.

Hôm sau thấy nó rao bán luôn, chênh gần 100tr giá mình bán. Nghĩ mới thấy mình non tơ bị lừa cay thật 🤣

vinhvinh

Xe tải
altis đời này rộng rãi, đi cũng ngon. Ăn uống nhẹ nhàng, bảo dưỡng cũng rẻ.

present

Xe điện
Oài, Toy giữ giá phết nhề!

Phan Nguyễn

Xe tải
Em đã bị lừa 1 quả như thế rồi. Lần đầu tiên bán xe, cò vạc gọi cháy máy dìm giá. Sau đó 1 thanh niên giả vờ dẫn vợ đến ỉ ôi xin trả giá thấp. Hồi đó lần đầu bán nên em còn non, cả tính cũng thương người nên thôi chép miệng để cho nó giá rẻ vì nó năn nỉ xin xỏ nhiều quá. Xong "vợ chồng" nó hồ hởi bắt tay cảm ơn xin lộc các kiểu.

Hôm sau thấy nó rao bán luôn, chênh gần 100tr giá mình bán. Nghĩ mới thấy mình non tơ bị lừa cay thật 🤣
Cứ bán bằng giá thợ nhưng xe thì chẳng phải lăn tăn, giao dịch chu đáo tận tình, thế cho các cụ mua đỡ phải lăn tăn nhỉ.

tytum

Xe tăng

otomoto1368

Xe đạp

Cay cụ ạ. Đợt đó e bán crv 2014 2.4 độ full đồ cốp điện, màn, loa… cỡ dăm chục, thêm dàn lốp hơn chục do trên 5 năm muốn thay rồi, thôi thì cái độ đẽo ngậm ngùi mất thì ko nói, xe thị trường đợt đó chào 620-670 quảng cáo đi 8-10v, xe e 5.4v xịn full lịch sử. Thế mà đến nơi vẫn chê ỏng eo bảo khó bán lắm xong làm câu hơn 500, mịa nó chứ 😅

Tuấn Auto

Xe điện
đấy là những trò ngày xưa thôi cụ ạ, bây giờ thời buổi thương mại điện tử ai còn làm thế

hanghieu

Xe buýt
Bọn cò xe máy Chùa Hà dọc đường mới mất dạy, ae lao động hay người lành gặp b đấy xác định phải bán cho nó và với giá nó đưa ra ko là ko xong ;)) :))

cakiem8x

Xe buýt
Em đến xem rồi ạ. Cũng hơi bất ngờ em ko nghĩ treo sau nó vẫn dạng phụ thuộc như hạng B. Ko rõ đời bao nhiêu mới treo sau độc lập. Xe nội thất taplo, ghế và gioăng cửa trên hơi kém còn lại thì đẹp à.

tytum

Xe tăng
Bọn cò xe máy Chùa Hà dọc đường mới mất dạy, ae lao động hay người lành gặp b đấy xác định phải bán cho nó và với giá nó đưa ra ko là ko xong ;)) :))
Trước đây và cũng tùy đối tượng cụ ơi, giờ có đỡ hơn rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng