[Thảo luận] Bắn tốc độ ở Phúc yên-Vĩnh phúc

Nghếch

Xe tăng
Hôm nay em cũng lên Việt Trì ăn cưới, qua đường Hùng Vương - Phúc Yên em thấy cái đầu xe tải nhăn nhúm mà em ghê quá, em lại từ từ mà đi.
Đây, bác xem tạm. Nhìn hiện trạng chắc lao vào mít xe ben, nếu có người ngồi bên phụ chắc ...:

Chỉnh sửa cuối:

thule6

Xe điện
Chuẩn, em cũng sẽ làm như các cụ!
Chiều nay em chạy qua chả thấy Trương Tuần làm!

Có điều em chạy mãi chả thấy biển hết Phúc Yên ở đâu thế là lò dò mãi ra tận xa tít mới dám vít 80!#:-s
Đi từ Phúc Yên - Hà Nội biển hết nằm trên đoạn cầu vào Phúc Yên cụ ợ, chỗ gần đến soát vé chiều HN->PY ấy

thule6

Xe điện
Em đi chiều HN lên Vĩnh Yên không thấy biển hết Phúc Yên! Không hiểu do em lơ đễnh hay không có! Em phải chạy đến khi nhìn thấy các biển hiệu ghi đia danh không phải Phúc Yên nữa mới dám vít 80!

Mai về sẽ để ý chiều ngược lại xem sao rồi báo cáo các cụ!

Có cụ nào hay đi tuyến này vào cho anh em ý kiến tí nhỉ?
Chỗ này cụ nhé: đi qua Phúc Yên trên đường 2 có đoạn ngã 3 cong lượn sang phải có đèn xanh, đỏ + lên dốc cụ bắt đầu chú ý nhìn bên phải đường chỗ bờ tường trường dạy lái xe mới mở "Trung tâm đào tạo lái xe ôtô HÙNG VƯƠNG" của Phúc Yên thì sẽ thấy biển báo hết nó dựng ở đấy

Cụ vodka em đi (b) :))

Chỉnh sửa cuối:

Acupunture

Xe đạp
chạy đúng 50 rồi. xxx nó bảo chạy 55, bó tay. Em bảo lập biên bản đi đê em nghiên cứu. Mặc dù nhà em không thiếu xxx ở Vĩnh Phúc. Em ứ thích gọi trợ giúp nữa. Trên tay em giờ là tờ biên bản 55km/h và bắn ở km 18 + 500m .
Cụ up cái đo đỏ cháu tham khảo với, nhỡ cháu dính chưởng phải xxx giả thì còn biết.

xuantruong

Xe tải
Em chạy đúng vạch 50 trên xe, vì đường này em đi nhiều nên biết, kết quả thế em lập lờ thế thì em cài làm gì vì có thể đồng hồ trên xe có sai số. Thế là em bảo lập biên bản. Em gái em, em rể em lại đều làm CA tỉnh. Nên em bắt chúng nó đi nộp phạt cho rồi. Rồi tế cho ông cậu, ông anh họ, ông chú đều làm vị trí then chốt của CA tịnh mộ

trận cho bõ tức.[/Q
mượn thớt của bác em kể chuyện của em xem các bác có ức chế không nhé: em chạy Pháp Vân Cầu Giẽ về đến trạm thu phí bị dừng xe sau khi làm thủ tục chào hỏi và bị lâp biên bản vì tốc độ 120/100.khi em ký biên bản thì xxx nó cười và bảo bác vui lòng nhé... mang nỗi bực dọc trong lòng về đến nhà chờ cho cậu trưởng nam của em đi làm về em đã hùng hổ để trút giận...nó lại còn nhe răng tủm tỉm con biết chuyện của ba rồi, con bảo bạn con lập biên bản đấy ạ, lần sau ba chay xe dưới mức quy định đi ạ. ba đã có tuổi rồi... trời ạ ,thằng giời đánh. em chỉ còn biết cao giọng làm cha đè nó... bố nhà anh! chuyện của em là thế vì con trai em cũng làm trong nganhxxx.

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
En vừa đi Vĩnh phúc về đến Phúc yên thấy xxx tay cầm bộ đàm bắt nhiều xe lắm,đi 1 đoạn nữa em thấy 1 chú Gezt đậu ven đường trong xe có 1 chú giơ súng lên. Các cụ chú ý đoạn này nhé,bắn chiều từ Hn lên Vp. 50 km thôi các cụ nhé.
Xe em đè hết "gas" nó mới lên 45 độ/chai em ứ sợ :))

Đùa, cảm ơn cụ cảnh báo em cũng hay lò dò đường này.

gaupeo2211

Đi bộ
En vừa đi Vĩnh phúc về đến Phúc yên thấy xxx tay cầm bộ đàm bắt nhiều xe lắm,đi 1 đoạn nữa em thấy 1 chú Gezt đậu ven đường trong xe có 1 chú giơ súng lên. Các cụ chú ý đoạn này nhé,bắn chiều từ Hn lên Vp. 50 km thôi các cụ nhé.
cái này lâu òy.toàn do lỗi lái xe.đường đẹp nên phóng tít.vượt phải.dính thì đừng kêu ai.vì xxx làm đúng.các kụ chú ý: qua soát vé có 1 điểm. chân cầu vượt ( hôm phía vĩnh phúc.hôm phía hn) chạy 50 thôi nhé.kìm chế không vượt phải.lối rẽ vào khu công nghiệp QUANG MINH.có 1 chạm bắn nữa. chỗ đừong đi lên tam đảo cho chạy 50 thôi. đừng thấy đường đẹp mà phóng nhé.dính chưởng ngay.các ông tài xé chủ quan lên đây dính như rạ lun

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Em đi qua VP toàn ban đêm nên chả thấy gì hết. Cũng may.

vietphan

Xe đạp
Nếu xxx không bắn được tốc độ, vô tình lấn vạch thì nay may em độ là đến lúc kiểm tra bình cứu hỏa, hộp thuốc cứu thương giống như ở sứ người các bác ạ !

thule6

Xe điện
Nếu xxx không bắn được tốc độ, vô tình lấn vạch thì nay may em độ là đến lúc kiểm tra bình cứu hỏa, hộp thuốc cứu thương giống như ở sứ người các bác ạ !
Cụ hơi quá :D và hơi hài làm gì có chuyện "vô tình lấn vạch" vô lăng cụ ôm bằng cả 2 tay mờ :D
Kiểm tra bình cứu hỏa, hộp thuốc cứu thương ... thì nếu xe cụ <12 chỗ và không chở khách thì cụ bẩu trương tuần đi mà hỏi hãng hoặc thèng cấp đăng kiểm cho cụ nhé cụ vô tội, cụ cứ đủ như trong catalo của bản hãng + đăng kiểm là ok.

thuysinh.tl

Xe container
Đoạn này hay bắn lâu rồi mà. Đường này nhiều khi vắng nên nhiều cụ hơi mát ga. Nhà cháu cứ để gần 50 kí lô là xxx chẳng làm gì được nhà cháu

Lexus430sc

Xe điện
Đoạn tránh VY là giới hạn 40km/h các cụ nhé. Quen chân 50 là tèo đấyaj.

RR1

Xe buýt
Đoạn đường tránh VY này khoảng vài cây, có 3 điểm hạn chế tốc độ 40 các cụ ạ. Em tuần làn 2 tăng đi tuyến này. Các cụ nhìn thấy có 1 thằng Getz đỗ ven đường thì nhớ giảm ga, đi chuẩn. xxx tuyền ngồi trong con Getz này bắn thoai.

hungremanphu

Xe đạp
m chạy đúng vạch 50 trên xe, vì đường này em đi nhiều nên biết, kết quả thế em lập lờ thế thì em cài làm gì vì có thể đồng hồ trên xe có sai số. Thế là em bảo lập biên bản. Em gái em, em rể em lại đều làm CA tỉnh. Nên em bắt chúng nó đi nộp phạt cho rồi. Rồi tế cho ông cậu, ông anh họ, ông chú đều làm vị trí then chốt của CA tịnh một trận cho bõ tức.

Là một công dân như bác,sứng đáng để em mời bác một ly !!!

Chỉnh sửa cuối:

2Bdream4B

Xe tải
Em chạy đúng vạch 50 trên xe, vì đường này em đi nhiều nên biết, kết quả thế em lập lờ thế thì em cài làm gì vì có thể đồng hồ trên xe có sai số. Thế là em bảo lập biên bản. Em gái em, em rể em lại đều làm CA tỉnh. Nên em bắt chúng nó đi nộp phạt cho rồi. Rồi tế cho ông cậu, ông anh họ, ông chú đều làm vị trí then chốt của CA tịnh một trận cho bõ tức.
Ái chà. Sau vụ này chắc xxx VP sẽ có những thay đổi lớn đây ;))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Em tưởng các xxx ở đoạn này ngày nào chả bắn . Cũng lâu rồi em ko đi qua đoạn này, dưng có đi thì em cứ...đúng tốc độ mà đi....xxx chỉ nhìn theo em mà thèm....dỏ dãi ;))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
EM up cái biên bản 55/50 đây để các cụ nghiên cứu.
Cụ cũng dễ tính, phải em biết đi đúng thì em cãi đến cùng. Đòi xem ảnh và sẽ đóng tiền nếu mình sai thật :D....Nhất quyết ko thèm xin....bọn trẻ trâu :P