[Thảo luận] Bắn tốc độ ở Phủ lý

SENTA

Xe tải
Hôm sau cụ quay lại nó thay đổi chiến thuật rồi.
Tuần nào em cũng qua đây 2 lần, đã thống kê và thấy thời gian ngồi rãnh bắn hơi nhiều. Em bận lái xe nên ko chụp ảnh hầu các cụ được. Nhưng các cụ cứ đề phòng cho yên tâm. Chú ý là bắn thật chứ ko bắn mồm đâu nhé và bắn cả buổi tối.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Đoạn đi về Phủ Lý bắn tốc độ thường xuyên lắm, có hôm em đi Bái Đính từ 4h sáng (mùa đông) mà thấy nhiều xe bị bắn tốc độ (đoạn ngay qua địa phận Hà Nội một chút).

ngochuanit

Xe buýt
Đoạn Phủ Lý thì nổi tiếng rồi, ai cũng bit! Mấy tháng trc e cũng đi qua buổi tối chỗ này thấy các chú xxx bắn chăm chỉ lắm - hôm ấy thế quái nào xe e lại dừng để đi tè ngay cạnh các chú ấy, thấy bọn e tò mò các chú ấy cũng ngượng, e hỏi tối nay bắn dc bao nhiêu xe dưng các chú ấy ko trả nhời! :D
Cụ hỏi câu hơi bị hóc thì mấy chú ấy sao mà trả lời đc !! cụ hỏi câu đơn giản hơn chắc rep ngay :D
mị hôm trước em chăc cũng bị đoạn này, đi lên phía trên một đoạn dài chỗ đừong đang làm mới thấy xxx vẫy vào, mình chẳng hỉu jif luôn mất 2 lít cho xong
- Cụ chọn phương án 50/50 vậy lại làm hư xxx rồi , chẹp chẹp

p/s: Mai em có việc đi qua đoạn đường này để em ngó xem mấy chú ấy "ANh Hùng Núp" chỗ nào , em lại em làm pô ảnh nhể !!